TIN TÀI TRỢ.

[Sự nghiệp] Nỗi băn khoăn công việc hiện tại

• 64 Lượt chia sẻ
  • 14.1K Lượt đọc
  • 322 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghĩ rằng bạn nên nắm bắt cơ hội thăng tiến này.Vì thành công chỉ đến khi chúng ta biết nắm bắt.Bạn nên chia sẽ với chồng bạn.Nếu được chồng ủng hộ hết lòng thì còn gì bằng.Nếu không bạn nên phân tích ,nói chuyện khéo léo để chồng bạn đồng ý trong vui vẻ dù biết răng không phải người chồng nào cũng vui khi vợ mình đạt được chỗ đứng trong sự nghiệp vì lòng tự trọng của đàn ông rất cao mà .Mong bạn có quyết định sáng suốt nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn đang làm nghề gì. Những nghề nghiệp mà các Bạn đang làm đã phù hợp với mong muốn của bản thân mình chưa? Nếu nghề đó không được như các bạn mong muốn hoặc đã được như ý nguyện thì các Bạn sẽ làm gì? Bằng lòng với công việc hiện tại hay phấn đấu để có một công việc tốt hơn?. Đối với Mình, mình sẽ phấn đấu hết mình cho sự nghiệp. Nếu công việc không được như ý, mình sẽ phấn đấu để có một cơ hội với công việc tốt hơn. Nếu công việc đó đã phù hợp, mình sẽ không ngừng phấn đấu học hỏi để công việc ngày càng tốt lên. Đúng là cuộc sống cần phải học hỏi rất nhiều, đừng bằng lòng với hiện tại hãy tiến lên thật mạnh mẽ để có một tương lai tươi sáng.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 363 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

An cư rồi mới lập nghiệp, dù gì anh cũng đã có mấy quán là cơ sở cho mình rồi, có mở thêm quán nữa cũng chỉ là sớm hay muộn thôi. Theo cá nhân em nghĩ thì nên xây nhà trước ổn định gia đình rồi quay sang công việc làm ăn tiếp như thế đỡ phải lo nghĩ nhiều hơn.

Chúc anh sớm đưa ra được quyết định đúng đắn. Cafe cũng là một trong những món đồ uống mà em thích nhất.
    CMONp7