Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Buổi gặp mặt ofline gặp gỡ Mỹ Linh và Thu Hương

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.88K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yukeejoo Xem bài viết
    Mình mà suy nghĩ tự mãn mình giỏi, đứng ì 1 chỗ là từ chết tới bị thương luôn. Mình cũng mong cuộc sống tốt hơn nữa nên phải cố gắng chứ. Ai giỏi thì phải học hỏi thôi.
    Bản thân mình cũng đã rất ngưỡng mộ cậu rồi nên khi nghe cậu nói mình cảm thấy cần phải cố gắng nhiều hơn cái cố gắng mình đang cố gắng (mỏi miệng chưa nè, hihi).

Mong rằng những gì tụi mình thể hiện và hành động sẽ làm động lực tiếp sức thêm cho những bạn khác, những người xung quanh mình hen mẹ nó.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tom0103 Xem bài viết
    Đây là ch5i muctieu á bà Gà. Báo tụi mình được lên là báo nào số mấy vậy bà. Toàn đọc báo mạng nên tôi không mua báo giấy bao giờ cả.
    Tui biết chỉ mà. Báo Thanh Niên hôm qua, mục Quảng Cáo nha bà. Thấy tụi mình nổi tiếng không? Hihi..

Thế này thì sao mà dậm chân tại chổ được, phải tiến lên để còn lên truyền hình nữa chứ, kakaa.. Đang ngủ nên cho nằm mơ chút nghen bà !
    • 418 Bài viết

• 524 Được cảm ơn

Bản thân mình đang buồn, rất buồn, nhưng khi đọc những gì các bạn chia sẻ về 2 chị Mỹ Linh và Thu HƯơng về phương châm sống của các chị ấy mà mình thấy mình tụt hậu quá. Sao mình lại phải buồn khi ngoài kia mọi người ai cũng đang tràn đầy sức sống?

Mình phải cố lên, vượt qua nỗi buồn này mới được.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7,260 Bài viết

• 5,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gaconbexiu Xem bài viết
    Ai cũng rạng ngời, đầy sức sống hết mà. Nghe nói chuyện xong ra về mà ai nấy cũng tiếc nuối sao buổi trò chuyện diễn ra nhanh thế.

Hi vọng lửa của buổi nói chuyện luôn cháy mãi trong mình.

Thế ai đây hở mẹ Tom?

IMG_0465
    Hơ hơ... Em đừng nói em không nhìn ra chị chứ? @@ Bữa đó chúng ta ngồi gần nhau mờ! ha ha
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7,260 Bài viết

• 5,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, mình còn được lên báo nữa nè !!!!!!!!

1609850_1453835624831708_705184417_n
    Chúng ta nổi tiếng rồi ư? Hơ hơ...
    • 11,160 Bài viết

• 5,377 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật vui vì mình cũng được tham gia buổi offline hôm đó. Buổi nói chuyện thật thân tình và rất thú vị, đến nỗi 1h đồng hồ trôi qua lúc nào mình cũng ko hay luôn. Ra về mà lòng cứ quyến luyến và luôn tự nhủ với bản thân là phải luôn cố gắng phấn đấu, là phụ nữ thì cũng đừng nên an phận.
    Lời động viên đúng lúc sẽ chẳng khác gì một dạng "doping" giúp bạn vượt qua khó khăn Love%20Struck
    • 11,160 Bài viết

• 5,377 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tui biết chỉ mà. Báo Thanh Niên hôm qua, mục Quảng Cáo nha bà. Thấy tụi mình nổi tiếng không? Hihi..

Thế này thì sao mà dậm chân tại chổ được, phải tiến lên để còn lên truyền hình nữa chứ, kakaa.. Đang ngủ nên cho nằm mơ chút nghen bà !
    Có lẽ đúng như lời bạn gà nói á! Mình phải cố gắng hơn nữa trước mắt là được lên truyền hình nè! Vui quá!
    Lời động viên đúng lúc sẽ chẳng khác gì một dạng "doping" giúp bạn vượt qua khó khăn Love%20Struck
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muctieu Xem bài viết
    Hơ hơ... Em đừng nói em không nhìn ra chị chứ? @@ Bữa đó chúng ta ngồi gần nhau mờ! ha ha
    Ôi, một ngừơi phụ nữ vẹn toàn như thế sao em lại k nhìn ra chứ nhỉ? Hihi. Ý em là bạn mẹ Tom không thấy hình của chị. Hôm nói chuyện với chị em cũng thích lắm. Tinh thần tốt thôi chưa đủ của chị cũng ảnh hưởng em luôn rồi đó nha.
    • 11,160 Bài viết

• 5,377 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi, một ngừơi phụ nữ vẹn toàn như thế sao em lại k nhìn ra chứ nhỉ? Hihi. Ý em là bạn mẹ Tom không thấy hình của chị. Hôm nói chuyện với chị em cũng thích lắm. Tinh thần tốt thôi chưa đủ của chị cũng ảnh hưởng em luôn rồi đó nha.
    Buổi nói chuyện tuy ngắn ngủi nhưng mình thấy nó có sức ảnh hưởng lớn đến mọi người tham dự buổi offline. Mình cũng được xốc dậy tinh thần phải tốt hơn cả tốt rất nhiều.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2