TIN TÀI TRỢ.

TÂm sự của 1 cô gái 23 tuổi mang đầy tội lỗi và sự dằn vặt lương tâm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.67K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 121 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babyhanhphuc1987 Xem bài viết
    có ăn chơi cũng không nên quên bcs chứ bạn! trong khi nhiều người muốn có con thì bạn lại tự bỏ đi quyền làm mẹ! sau này bạn sẽ phải hối hận!
    Biết nói gì hơn khi mà cố giữ mà k dc...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ban không biết à sao những hội trứng phá thai hay hư thai đều dẫn đến vo sinh sao? ban có thể add nick mình để trò chuyện! babyhanhphuc_1987
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Quay đầu là bờ. Chuyện qua rồi em nên thay đổi và sống tốt hơn. Trời không phụ lòng em đâu. Đừng dằn vặt quá nhiều chuyện đó mà sinh bệnh còn khốn hơn. Có ai trong đời không từng phạm sai lầm đâu.

Cố gắng lên em. Hãy nghĩ đến bố mẹ, anh chị em và những người bạn thân nhất. Nếu người yêu còn thì em cần chia sẻ với anh ta rồi cả 2 cùng cố gắng. Đừng vì chuyện này rồi lại giết nốt anh ta hoặc tình yêu của anh ta
    • 40 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

chán dã man, mẹt mỏi, không phải lỗi của mình mà suốt ngày bị đổ tội. Làm cấp dưới thật là khổ, luôn bị chèn ép, công việc thì phải làm hết, phần lợi lộc thì không được hưởng, tội thì phải gánh lấy. Có ai làm thư ký khổ như tôi không? hay tôi gặp phải 1 thằng quản lý tồi? Uất ức quá!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Câu chuyện của bạn và mình rất giống nhau, mình mới bỏ được 2 tuần, từ hôm đó đến nay mình chưa bap giờ ngủ ngon cả, dằn vặt, ân hận và xót xa. Giá như lúc đó mình can đảm hơn thì hôm nay mình đã là bà mẹ đơn thân, giờ thì...chỉ ngồi mà hối hận và không có 2 từ giá như...
    • 29 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Cái chính là có lần T3 hay không thôi, có lần T3 thì bạn rất đáng bị lên án. Còn không, thì cố gắng sống tốt, quá khứ thì hãy để nó ngủ yên!
    • 152 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cố gắng lên em à! Điều quan trọng hơn hết là mình cố gắng sống tốt để không phải hối hận thêm lần nào nữa em nhé! Chúc em luôn vui!
    Người ta có thể quyến rũ một trái tim bằng sự gian dối, nhưng người ta chỉ có thể chinh phục một trái tim bằng tấm lòng chân thật.
    • 121 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daingoc Xem bài viết
    Câu chuyện của bạn và mình rất giống nhau, mình mới bỏ được 2 tuần, từ hôm đó đến nay mình chưa bap giờ ngủ ngon cả, dằn vặt, ân hận và xót xa. Giá như lúc đó mình can đảm hơn thì hôm nay mình đã là bà mẹ đơn thân, giờ thì...chỉ ngồi mà hối hận và không có 2 từ giá như...
    cố lên bạn ơi ...mik thấy xót xa lắm
    • 346 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Bạn ơi, có lẽ cuộc sống bây giờ rất thoáng nên mình k dám đặt vấn đề rằng bạn đúng hay sai ở đây. Bản thân mình cũng sợ hãi đến khi gặp trường hợp như vậy mình sẽ ntn và làm thế nào đối với bản thân và trách nhiệm của một người mang trong mình một giọt máu. Có lẽ đó là một bài học để mỗi con người có cách nhìn đúng đắn hơn về khoảng thời gian mình đã và đang sống, bạn hãy cố gắng lên, đừng phụ thuộc quá nhiều vào đàn ông , hãy sống bởi chính mình, và hãy cố lên nhé.
    • 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chúc bạn sớm vượt qua được giai đoạn khó khăn này, rồi mọi chuyện sẽ ổn thôi ạ, cố lên bạn nhé
    MẸ YÊU GẤU VÀ NHÍM LẮM <3
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hãy tìm cho mình sự bình yên em nhé
    Cố gắng sống tốt, rồi hạnh phúc sẽ về với em thôi
    • 438 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Con người ai cũng có sai lầm bạn ak, biết lỗi và sữa lỗi được rôi, Hy vọng đừng lặp lại la được, cố lên bạn ơi
    • 121 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

tks các bạn
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3