Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nỗi Buồn Trong Tim

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.73K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • VyNnguyen Khách
    • 2 năm
    Gặp lại nhau thấy a vẫn vui vẻ mạnh khoẻ vậy là e cũng vui rồi.
    E cảm thấy chán cs này quá mệt mỏi muốn buông xuôi mọi thứ và quên đi tất cả mà ko dc.Ước gì có một liều quên lãng để e quên đi dc a thì tốt biết mấy đỡ phải khổ sở như này😂😂😂
    Từ giờ chắc e phải học cách chấp nhận với cs này thôi ko cố gắng với lấy những thứ mà từ lâu ko còn thuộc về mình nữa hazzii.
    E cảm thấy có lỗi với bản thân đôi khi e cảm thấy bản thân mình cũng đâu đến nỗi nào đâu mà sao e lại vẫn cứ yêu a vậy chứ mặc dù a ko có điểm nào tốt cả.!!tại sao vậy trời e phải cố gắng quên a đến bao giờ nữa đây hy vọng là e sẽ sớm vượt qua dc mọi chuyện này.
    Cố lên tôi ơi 😂💪🏻

Gởi từ ứng dụng Webtretho của VyNnguyen

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• VyNnguyen Khách
    • 2 năm
    Mỗi khi mệt mỏi hay bế tắc trong cs là tôi lại muốn viết nhật kí,đơn giản chỉ là viết ra những điều trong lòng mình muốn nói và thậm chí là ko thể tâm sự với ai.Nhiều lúc nghĩ cs này mệt mỏi quá bằng tuổi của tôi chắc người ta phải đang vui vẻ yêu đời và hồn nhiên,còn tôi thì tự cảm thấy bản thân mình già lõi chắc tại tôi ra ngoài đời bươn trải kiếm ăn sớm lên như vậy cũng là lẽ tất nhiên nhiều khi tôi cũng muốn bớt suy nghĩ đi 1 chút để đầu óc dc thoải mái và nhẹ nhõm nhưng lại ko thể dc cs luôn bắt tôi phải suy nghĩ hết chuyện này đến chuyện khia thật sự đôi cảm thấy thương bản thân mình rất nhiều nhưng ko bt phải làm như nào cả đành phải chấp nhận với số phận thôi tôi cũng nghĩ và buồn nhiều lắm bởi ko bt cs sau này của mình sẽ ra sao vì đời mà ai bt dc ngày mai mình sẽ như nào đâu.Dạo này tôi thấy bản thân mình đang sai lầm nhiều quá chắc có lẽ tôi lên quyết tâm để cho mình một lối đi riêng và một suy nghĩ khác nếu như tôi mà ko làm vậy thì chắc có lẽ tôi sẽ mất tất cả phải thật cố gắng thôi sống lên thực dụng 1 chút chứ cứ trông chờ vào điều gì đó thì khó lắm.hy vọng là mọi việc lần này sẽ thành công mà ko hiểu sao đợt này như bị ma ám làm vc gì là hỏng vc đấy ko thể nào mà thành công và như ý dc.
    Đầu óc thì lu mờ làm vc ko ra hồn.

• VyNnguyen Khách
    • 2 năm
    Mẹ nói rất đúng khi người đàn ông họ còn tình cảm còn yêu thương mình thì như nào cũng dc còn 1 khi họ đã hết tình cảm với mình thì mình có níu kéo mọi cách cũng chỉ vô nghĩa cs ko ai biết trước dc điều gì từ nay xin tự hứa với bản thân là sẽ ko bao giờ u mê nữa.

• VyNnguyen Khách
    • 2 năm
    Nhiều lúc cũng muốn lấy 1 tấm Ck để nương tựa lúc ốm đau bệnh tật nhưng mà trong thân tâm lại thấy hoang mang quá ko bt cs sau hôn nhân có dc trọn vẹn ko hay lại đổ vỡ.Mọi thứ bây giờ rất ok sự nghiệp đang phát triển tốt bỏ giở thì thấy tiếc và bt cs sau này có 1 lần nào dc như này nữa ko.Cảm thấy phân vân quá cs này rất công bằng khi bạn chấp nhận muốn có dc thứ gì đó thì bạn phải mất đi 1 thứ kia.Nhưng dù có như thế nào đi chăng nữa mình vẫn quyết định trọn sự nghiệp vì mình tin thời gian sẽ thử thách lòng người nếu 1 người đàn ông nào đó thật sự yêu mình thì a ta sẽ chờ dc mình còn nếu chỉ là mục đích thì sẽ sớm rõ ,vẫn châm ngôn dc 1 điều lấy Ck không sợ muộn chỉ sợ nhầm thôi thì cứ để theo sự sắp đặt của số phận đã là phận thì ko thể tránh dc còn đã hữu duyên ko phận thì cũng chỉ đến thế mà thôi.Từ giờ sẽ cố gắng thật nhiều cho sự nghiệp ko nghĩ đến việc kiết hôn nữa cái gì của mình sẽ là của mình cái gì ko phải có giữ cũng ko dc.

• VyNnguyen Khách
    • 2 năm
    • 664 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VyNnguyen Xem bài viết
    Zalo 0968159hai một ko. chưa ngủ nt nc nào em
    • VyNnguyen Khách
    • 2 năm
    Thôi kệ cs đã như vậy rồi thì muốn đến đâu thì đến

• VyNnguyen Khách
    • 2 năm
    Mệt mỏi áp lực thật sự,thôi kệ mình sống chủ yếu là lo cho người thân trong gia đình là chính còn a e họ hàng giúp dc tới đâu thì giúp ko thể ôm rơm nặng bụng dc.muốn trách hay gì thì tuỳ bản thân còn a chưa bt sẽ ra sao mà cứ đi ôm việc của người vào lòng thì mệt nắm.

• VyNnguyen Khách
    • 2 năm
    Tìm đâu ra 1 tình yêu chân thành
    😄😄😄 khi cs toàn những cú lừa về tình cảm hazii chán thật sự nghĩ đến là lại thấy buồn nhưng cũng kệ thôi bt làm thế nào dc mệt mỏi cũng vẫn phải cố gắng gượng dậy trong cái cs này mình còn gia đình nữa phải cố thôi.

• VyNnguyen Khách
    • 2 năm
    • VyNnguyen Khách
    • 2 năm
    Muốn đi đến 1 nơi thật xa và làm lại tất cả mệt mỏi cs này quá tại sao trong chuyện tình cảm mình lại ngang trái như vậy chứ hạnh phúc là điều chưa hề

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2