TIN TÀI TRỢ.

Nhật ký những ngày chán chồng và chán cả gia đình chồng!

• 1 Lượt chia sẻ
  • 18.2K Lượt đọc
  • 63 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 82 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Mình thì chán vợ và cả họ nhà vợ luôn. Ai đời con gái vừa vụng vừa thuộm hay lăng nhăng mà lại bảo là con thích tìm con nào khác thì tìm. Chẳng nhẽ để các con mình ko có mẹ

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 42 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

lấy người mình không yêu sao mà chán đến thế vậy ?
    • 250 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều khi lang thang...tim muốn về, chân đã mỏi, tay muốn cầm tay con và ôm 2 đứa thật chặt.
    chán vợ!
    Đào hoa đâu phải là một cái tội & Bầy tỏ tình yêu đâu phải là lầm lỗi
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng chẳng biết tâm sự với ai.
    Gia đình em ở miền Nam lấy chồng về miền Trung.Lấy chồng 8 năm rồi, được 2 cu con. Nhưng càng ngày e càng chán chẳng thiết tha gì.
    Chồng thì ở ngoài đường nhiều hơn ở nhà, về nhà cũng cầm đt coi, hở tí là quát mắng. Bố chồng thì còn ghê gớm hơn, chưa nói thì đã chửi ầm lên, lấy giọng to để át ng khác, lại suôt ngày chửi vợ con ngu. Mẹ chồng thì trước mặt khác, sau lưng khác.
    Sống trong nhà riết rồi em cảm thấy lúc nào cũng ức chế, muốn bùng nổ, cũng mới chửi ra giống như họ.
    Nhiều khi ngồi kèm con học bài, nó mà ko hiểu kèm ko đc e chỉ muốn đập đầu nó, đập nó. Cũng như chơi với cu nhỏ e cứ tưởng tượng em ném nó xuống đất, hay đập nó, Em sợ em không kềm được làm thật thì tội con.
    Với chồng thì giống như ng vô cảm vậy, lúc nào cũng thấy chồng chướng mắt, không muốn nhìn mặt luôn.
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4