Nhật ký mẹ mang song thai mất con ở tuần 27.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.4K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam on cac me.
    Hom nay co me goi dien cho minh
    Chi ay cung vua mat di hai con yeu.dut tung khuc ruot.chi ay khoc nhieu lam.van biet moi sinh khoc nhieu ko tot.nhung gio day cung chi biet dong vien chi ay khoc di cho voi noi long.em hieu cam giac cua chi bay gio.va tat ca cac me o day deu hieu.
    Noi dau chang biet bg nguoi nhung chi em minh deu se phai vuot qua nhe.
    Khi nao can nguoi chia se thi hay cu goi cho e.e se lang nghe chi.
    Co len

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 189 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Khổ thân! Lại có mẹ nữa mất con, sao giờ sinh nở khó khăn vậy? Các con có linh thiêng hãy phù hộ cho các mẹ ở đây mau khoẻ mạnh để lại đc đón các con yêu về làm con của các mẹ nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Kimchung8x
    • 189 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! mình đã đón được con yêu về 1 tháng 2 tuần rồi. Trộm vía bé đáng yêu lắm. Lại là 1 bé trai nữa các mẹ ạ! thời gian qua mình bận rộn lo lắng giữ gìn thai kì và sinh xong bé cũng hơi quấy nên chưa lên khoe các mẹ đc. Các mẹ ủn mông cho bé hay ăn chóng lớn nhé! chia sẻ niềm vui lớn cùng các mẹ. hiii...

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng chị....sau cơn mưa trời lại sáng.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đọc bài của chị e thấy thương xót quá.hiện e cũng đang mang thai đôi mới đc 6 tuần.và cũng nhiều lo lắng quá.
    comment by WTT mobile view
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mừng cho chị quá.mong bé khoẻ mạnh để mẹ ko phải lo nghĩ nhiều nha.e cũng mới biết mình mang song thai đây mà nhiều lo lắng quá
    comment by WTT mobile view
    • GiabaoyeuC Khách
    • 1 năm
    Hôm nay vào trang này mới đọc dc tâm sự của các mẹ! Mình cũng đã mất con trai khi 26 tuần! Mình đi siêu âm tất cả đều bt. Khi 19 tuần đi siêu âm lại thì bác sĩ bảo con trai mình bị teo thuỳ nhộng. K giữ dc đâu. Sau này để ra sẽ ảnh hưởng rất nhiều thần kinh. Vận động. Nhiều thứ kinh khủng khác. Mình ko tin. Đi thêm 2. 3 phòng khám họ đều kết luận như vậy. Mình k can tâm ngày hôm sau lên viện sản TW. Rồi mình chọc ối.Chờ đợi 1 tháng trời đầy hi vọng. Kết quả nhiem sắc đồ bt.nhưng siêu âm lại bs kết luận vẫn là teo thuỳ nhộng. Hc Danny Walter. Đi siêu âm bs cường.giỏi nhất về chuẩn đoán dị tật. . Rồi hội chẩn. Tất cả đều nói chung chung. Đây là bệnh về não. K can thiệp dc gì hết. Để ra sao thì nuôi vậy. Khi nghe tất cả phân tích những vấn đề đứa bé sẽ phải chịu đựng ntn khi sinh ra. Lúc đó mình chỉ biết khóc. Rồi về tâm sự với mọi người ở nhà. Ai cũng khuyên mình ko nên giữ lại.mọi nguoi đều nói là nếu Sinh ra đứa bé sẽ phải chịu đau đớn ca cuộc đời.sống thực vật không biết gì. Rồi khi mình chết đi ai sẽ chăm sóc phần đời còn lại cho con. Mình khóc và suy nghĩ rất nhiều. Trách bản thân sao ko cho con dc 1 cơ thể lành lặn. Cuối cùng thì mình đã qd để con sang thế giới bên kia. Dc đâu thai làm 1 đứa trẻ khỏe mạnh của 1 gd khác.Từ lúc mình bỏ con tới giờ cũng gần 2 tháng. Lúc nào mình cũng nhớ về con. Mình trách bản thân mình quá! Có mẹ nào cùng cảnh ngộ nt chia sẻ với mình nha. Sdt mình 01674680529
    • GiabaoyeuC Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Kimchung8x Xem bài viết
    Các mẹ ơi! mình đã đón được con yêu về 1 tháng 2 tuần rồi. Trộm vía bé đáng yêu lắm. Lại là 1 bé trai nữa các mẹ ạ! thời gian qua mình bận rộn lo lắng giữ gìn thai kì và sinh xong bé cũng hơi quấy nên chưa lên khoe các mẹ đc. Các mẹ ủn mông cho bé hay ăn chóng lớn nhé! chia sẻ niềm vui lớn cùng các mẹ. hiii...

Chúc mừng bạn nhé! Tốt quá rồi
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3