TIN TÀI TRỢ.

Nhật ký.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15.9K Lượt đọc
  • 472 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    gửi đến bạn thang_nat_ruu: mình đoán lý do nhé, cảm thấy có lỗi và thương hạj,fảj k?
    MTM4NDcwMDQwMg

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lên kế hoạch tự chăm sóc và yêu bản thân mình hơn nào. mình cg tự tjn và kiên trì với chính mình nhé. kế hoạch như sau:
    1. có nên cắt mái tóc xoăn đi k nhj?chị cg fòng mình đã cắt tóc ngắn nhìn trẻ trung lắm. dự trù chi fí là 500k, vừa cắt vừa ép.
    2. vứt bỏ đống đồ cũ đã quá đát. sắm cho mình toàn váy thôi,tự may rẻ hơn.mình sẽ may chân váy đen mặc với áo sơ mi trắng,fù hợp với fog cách đơn gjản mà vẫn đẹp. dự trù 500k,có ít quá k nhj?nhg ngân sách hạn hẹp.chân váy và áo sơ mi trg bình 100k/cái.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    3. chú trọg chăm sóc da,tuần đắp mặt 2 lần,cuốj tuần tẩy da chết. mình sẽ lại uống thuốc béo cho tăng cân,uốg vào buồn ngủ sẽ bớt dc thờj gjan thừa. dự trù là 250k/hộp.
    4. tìm 1 sở thích nào đấy để làm,như học tiếng anh,sẽ tốt cho mình lắm,vì mình mất gốc ta rùi. dự trù 50k mua taj nge.
    5. mình đã nhắm dc 1 đôi xăng đan khá dc mà lại rẻ,từ hồi đến h toàn đi gjầy bệt. 150k
    6. lên kế hoạch cho bản thân hàng ngày,k đc lười nhác nữa.
    Cuối cg là ngủ thôi.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dù đã cố gắng nhg cg chỉ ngủ dc đến ntn. mộ đêm với cố gắng dỗ dành gjấc ngủ,trở mình k biết bao nhiêu lần. cuộc sống thật khó khăn biết chừng nào. tự nhủ với chính mình,buồn ít thôi nhé,hãy tự tin lên nào.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dù đã cố gắng nhg cg chỉ ngủ dc đến ntn. một đêm với cố gắng dỗ dành gjấc ngủ,trở mình k biết bao nhiêu lần. cuộc sống thật khó khăn biết chừng nào. tự nhủ với chính mình,buồn ít thôi nhé,hãy tự tin lên nào.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    6h r.chào buổi sáng. khởi đầu mới nào.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,573 Bài viết

• 1,726 Được cảm ơn

Vì lịch sự thôi, quay lưng ngay thì tàn nhẫn quá. Cái này gọi là hết yêu, già néo thì đứt dây. Đã hết yêu thì ko yêu lại được nữa
    Giải tán quốc hội , nhật ký nên sang trang mới bạn ạ ...
    Mèo già đã bị Pit bắt làm tù binh !!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Haizzz, lại cảm thấy mệt mỏi rùi.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình xin lỗi mọi ng nhé,trái tim mình cứ muốn bước tjếp,muốn lấy lại tình yêu của mình. mình sẽ cố gắng.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    A ơi,e đã từng làm tổn thương a rất nhiều,h đến lượt trái tim e đau đớn,vật vã. nhưng e sẽ k để cho sự mềm yếu tồn tại,e sẽ luôn tự tin, đầy nghị lực để vượt qua đc chính mình và chính thử thách này a nhé. e biết luôn có a dõi theo bước đi của e.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngày buồn thứ 2 đang sắp sửa bắt đầu. a ah, càng ngày e càng cảm nhận rõ một điều,càng ngày a càng xa e hơn và tiến lại gần ng ta hơn,càng ngày e càng mờ nhạt với a,còn ng ta lại càng rõ nét. đấy la hạnh fúc mà e đã tự tay đánh mất. nhg e vẫn muốn cố gắng và không lùi bước đâu a ah,vì đấy là cách e thể hiện tình yêu của e dành cho a mà a có thể cảm nhận rõ nhất.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mọi ng ơi,mọi ng có thể giúp mình đc k?hãy cho mình biết mình nên làm ntn? Mọi ng hãy giúp mình tự tin lên với nhé,hơn lúc nào hết lúc này mình thật sự cần sự tư vấn của mọi ng.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hnay e đã fải rất cố gắng kìm nén bản thân để k khóc,k tủj thân trc mặt mọi ng trog fòng. e nhận ra rằng từ trc đến h e chưa thật sự yêu a,e chỉ biết yêu bản thân mình hơn. h đây ,a ah,e sẽ tự học cách yêu hết mình và yêu đơn fương 1 ng,là a. có thể mọi ng sẽ nghĩ là e có vđề,nhưng k sao a ah,e cố gắng vì ng e yêu và e chỉ cần a hiểu e là đủ.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,573 Bài viết

• 1,726 Được cảm ơn

2 người đã bỏ nhau lâu chưa, bỏ bao lâu thì cậu kia có người yêu mới? 2 người đang đi học hay đi làm, bao tuổi, ở đâu...? Bạn luôn xúc phạm cậu kia... Vậy lần cuối là bạn làm hay nói cái gì, và sau đó cậu kia phản ứng thế nào, ngay lập tức hay là sau mới đòi chia tay, hay là chẳng nói gì và cứ nhạt dần đi ??Hiện tại thì bạn đã làm những gì để kéo lại rồi ??

Phụ nữ thì chịu chứ đàn ông thì mình biết. Thông tin phải đầy đủ mới tư vấn được chứ
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    A cần một ng vợ,e sẽ cố gắng để trở thành 1 ng vợ tốt cho dù có trog hoàn cảnh ntn,e vẫn sẽ cố gắng giữ đúng đạo của 1 ng vợ. e sẽ dùng đến lý trí để nhìn nhận,fân tích xử lý tình huống chứ k dùng đến cảm tính nữa.e sẽ cố gắng thay đổi,hoàn thiện,vượt lên chính bản thân mình. cố lên,mình sẽ làm đc.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gửi bạn meuamor: mình on bằng đth nên có thể trả lờj hơj lâu
    MTM4NDcwMDQwMg
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình rất mừng vì đã có bạn chia sẻ.thật ra tình cảm của mình và a ấy đã có rạn nứt từ lâu,do mình hay làm tổn thương a ấy,hay ăn nói linh tjnh,nói giọng bất cần.từ trc đến h mình luôn là ng đòj chja tay,và a ấy luôn là ng làm lành.đến lúc a ấy quá nản chí với thói kiêu căng và cao ngạo của mình thì ng kja xuất hjện.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khi đang còn y,mình vẫn luôn nói e k lấy a đâu,a đj yêu ng khác đj. a ấy muốn mình thay đổi để trở thành 1 ng vợ tốt thì mình đã nói rằng e có lấy a đâu mà cần thay đổi. mình 87,a ấy 81,đều đang đj làm bạn ah.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,573 Bài viết

• 1,726 Được cảm ơn

Hỏi bao nhiêu câu mà bạn chỉ nói mỗi tuổi thì làm sao mà đoán được tình trạng thế nào
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mỗj lần mình gjận hờn là mỗi lần a ấy lại làm lành,lại khuyên mình thay đổi,nhg mình bỏ ngoàj tai tất cả,r lại chứng nào tật ấy.mình rất ham chơi,do làm kế toán và gjao lưu rộng nên mình có rất nhiều lờj mờj tham gja ljên hoan,ăn uống,hát hò,và chẳng lần nào mình từ chốj.mình rất tệ fảj k?
    MTM4NDcwMDQwMg