Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

người yêu bạn tớ quá hiền ???????????????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 526 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ko phải tớ ghét gì cậu đâu nhưng sao t thấy cậu khác ngày xưa thế
    mình cùng là con gái cùng co người yêu rồi chính vì vậy tớ thấy khoảng cách giữa mình nó cư xa vời vợi ý nhỉ. mấy tháng trước đây thôi khi cậu vẫn vườn ko nhà chống ý. bọn t mà cãi nhau là t lại phi ngay sang phòng cậu lăn lóc kêu ca. nhưng bây giờ thì ko thể vì lúc nào trongg phòng cậu cũng có người yêu cậu .. hì .t hiểu mà
    nhưng t thấy yêu vào rồi cậu khác quá cũng sống thử
    uhm t ko có nói gì nhưng mà ngày nào t cũng thấy cậu nói người yêu cậu như nói con thế. ngay người yêu tớ thỉnh thoảng nghe được cũng giật mình. chắc cậu ghét chúng tớ lắm nhỉ tại tính tớ hay nói thẳng mà lại có đồng minh nữa nên ghê gớm lắm.mà anh người yêu cậu cũng hiền thật suốt ngày t thấy cậu bắt anh ý đi chợ nấu cơm rửa bát trong khi cậu ngồi chơi . buồn cười nhà cậu thật . t thấy có hôm anh ý đi đá bóng 7 giờ mới về thế là bị cậu nói cho xong giờ đấy mới lọc cọc đi chợ nấu cơm
    hay nhất là cái hôm đi chợ vơi "nhà" cậu ý anh ấy vuốt tóc thôi mà cậu tát cho phát ngay giữa đường xong bảo đĩ nó vừa thôi nhìn ngứa mắt lắm. rồi cái vụ mấy đứa ngồi tụ tập đàn đúm nữa anh bạn của người yêu cậu nói đùa có tí thôi cậu quay sang tát cái bốp bảo ăn nói thế à . ui mọi người đứng hình luôn ý . mà t thấy bình thường mà con trái thỉnh thoảng người ta nói kiểu đùa đùa vậy đó
    nhưng anh người yêu cậu hiền quá hay là đất vậy???????????
    t thấy bảo bố anh ấy ốm phải nằm viện thế mà cứ ở đây nấu cơm rửa bát mà ngày nào cũng nghe bài ca của cậu lúc thì ngứa mắt .. làm thế này à.. có thằng ăn xong để người ta phải hầu nữa à .. ko rửa bát đi à....ra mà vặt rau đi còn ngồi đấy à...bla bla nhiêu cái t thấy nó kiểu gì ý

sau này t cũng làm mẹ ,t cũng thích có "cu bi" như hai đứa t thỉnh thoảng vận đùa nhau . nhưng t mong rằng con trai t sau này lớn lên ko như người yêu cậu vì như thế người làm mẹ như t thấy đau lòng lắm

mong hai cậu hạnh phúc

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT