TIN TÀI TRỢ.

Mục tiêu sống của cuộc đời! Ai có thể lắng nghe em???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 526 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 74 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Em muốn tìm một nơi để gửi gắm. Muốn tìm một nơi để hỏi xem, làm sao để em thay đổi cuộc đời mình. Muốn ai đọc được câu chuyện giang dỡ, úp mở không dám kể với ai, để có thể vơi bớt đi một chút đau thương. Em thường hỏi sao câu chuyện mình như một kịch bản phim hàn còn dang dỡ. Em ghét cuốn kịch bản này
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 74 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Em sinh ra trong một gia đình không hạnh phúc. Ký ức của em gắn liền với những trận đòn, chửi bới của người đàn ông vũ phu với người đàn bà và 4 đứa con nhỏ. Tiếng la hét thất thanh ấy theo em vào giấc ngủ, vào những buổi học. Em sợ ba đánh mẹ lúc không có em, em không thể chịu thay mẹ được.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 74 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

1/8/2008. Kết thúc 16 năm chịu đựng, mẹ về nhà ngoại với một con trâu, một cái giường, ba cái soong, chén. Chắc hiếm lắm mới có vụ chia gia tài như thế, chắc người ta khinh mẹ em lắm, vì nhà chẳng còn gì để chia hết. Gia đình tan nát. Em nhớ mãi ngày em còn xách cặp đạp xe đi học, người đi đường nhìn em thốt lên như vẻ họ ngạc nhiên lắm: " sao mày còn đi học?" câu nói ấy đến giờ em vẫn nhớ. Nhưng em vẫn được đến trường, được đi học cao đẳng, bằng tiền mẹ em bươn chải làm cái nghề dvoi người khác là thấp hèn - osin