TIN TÀI TRỢ.

Lấy anh

• 2.46K Lượt chia sẻ
  • 44.1K Lượt đọc
  • 227 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Hầm chim
    Vk đã về .
    A ck đón vk xong liền đi thịt chim câu, như mọi lần mình nghĩ làm mang ra cho cháu, bố ck mình quý cháu cứ tuần nào cũng mua chim cò các kiểu gửi ra cho cháu, tưởng lần này cũng vậy... Xong ck bảo vk đi mua đồ về hầm chim , ngạc nhiên hỏi, sao lại hầm e tưởng cho cháu, mà đau ốm j mà hầm chim ăn
    Cậu trêu vk đã có chửa đã tẩm bổ oy
    Mẹ cũng trêu thế
    Bữa ăn mẹ cũng kể chuyện đi chợ mua trứng gà mấy bà trêu con dâu có chửa rồi à mua tẩm bổ chứ .... Và món chim hầm lá ngải vốn ngon mà tự dưng đắng ngắt chả muốn ăn ( bị bội thực mí từ " chửa" thấy sợ dần đều...
    A ck đang đánh cờ, mình thì đi xe về mệt ngủ luôn đây mai nhà có khách nữa sẽ nhiều việc ko tên hihi ngủ ngon a ck nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Lanem

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Về ngoại
    Chả là hôm nay bên vk bố mẹ làm cơm đồng niên đồng cói bảo 2 vk,ck về ăn cơm... Thực bụng thực dạ thì vk muốn đi ra trường từ chiều nay có cái vụ này vk mai phải đi sớm ai dậy sớm cho vk á á á.... A ck chết tiệt vẫn mải mê vs cái đầu ps...
    Về ngoại xong thèm đc ngủ 1 giấc bên đấy nhưng ai cho vk ngủ hazza.... Về mẹ cứ hỏi ở đấy ntn, bố mẹ có tâm lý ko bla bla.... Đúng là mẹ xót con... Đúng là lấy ck xong thì chấm dứt luôn những ngày ngủ ườn mình mẹ bắc loa từ sân lên tầng hò cả làng biết , lấy ck dậy hẳn sớm hơn .... Lấy ck cũng chấm dứt luôn kiểu đi chợ õng ẽo sắm đồ đòi nọ đòi kia bjo thay nũng mẹ con nũng ck... Hì hì vậy mà có mấy ng ko lấy ck ... Thôi chả buồn so sánh nữa.... Lấy ck cũng vui mà cũng khổ sở lắm ... Vk ngủ đây ck cứ ngồi mà chơi

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Xe bus phượt
    Hôm nay dạy từ những 5h sáng lấy đà mãi 2 vk ck mí dậy đc ... A ck sáng nay cũng đi tập xe dậy đưa vk đi định đi luôn nhưng sớm quá mẹ ck đau dạ dày quằn quại mình hỏi thăm lấy dầu rồi nước ấm đến chả hiểu bà thỉnh thoảng lại đau như thế chẳng ở đc lâu ck đưa vk ra bắt xe và cuộc hành trình bắt đầu
    Vk đi lên trường oy bắt xe sang thẳng nội thành học, đến nơi hớt hải chạy như điên xem phòng học, ra hỏi quản lý chi ơi e học này đúng ko ...
    Ko e hôm nay học tối
    @@ con bé ỉu xìu vâng đi xe bus về, ko chỉ vật vã mà là ngất luôn đây bjo lại trên xe bus về đây ... Ai khổ cho e

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Dư âm
    Hôm qua mỏi mệt rụng rời đầu óc tơi tả chả viết nách đc hôm nay thì ngủ đến 9h mí dậy sung sướng biết bao . 8 h sáng a ck gọi í ới điện thoại reo như điên mò dậy vồ lấy nghe dọng ngái ngủ " alo a làm j đấy... - e đag ngủ à nói to lên chả nghe rõ ... A đag làm gì..,-e ngủ tiếp đi "... A ck cúp máy đụp 1 cái và mình tỉnh dần đều ... Ươn đến 9 h mí mò dậy
    Hôm qua cả thảy là 9 cái xe bus trở vk đấy lại còn tối về muộn hết xe nên đi bộ về phòng thực sự là học tối những 1 tháng chắc e thành mắm luôn ;( chả tha thiết j á.... Về đầu quay quay đơ đơ ý xe mí bus .... À chiều qua a ck điện khoe vk ..." Vk ơi a đỗ lái xe rồi
    - a đi học mà sao tự dưng đỗ" a ck thi lần này là lần 3 rồi, ngại sợ trượt nữa chả giám khoe ai là hôm nay đi thi nữa nói là đi học thôi "
    - a hôm nay đi thi hì hì a chả giám bảo ai đỗ a mí khoe
    Thế a khoe mẹ chưa? Hjhj để e khoe cho ..
    Thế là vk điện cho mẹ , mẹ cũng sững sờ hỏi y như mình khì khì ....
    A ck cũng lắm sẹo, nhát gan
    Đỗ rồi cái bốc phét như thật " mấy lần trc tại a ko để ý lên mí trượt " hazza
    Oy đội lái xe khao nhau hát hò ầm ĩ đến khi vk đi học về mí về nhà....
    Hôm nay cảm giác vk vẫn say bus hay sao ý mỏi chết đc a ck hôm nay thì bận rồi ra trường kể cũng sướng ngủ vô biên cương, hjhj nhưng xa a ck thối kể cũng nhớ ....

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Bóng bánh
    Hôm nay là thứ 7, và ck đi đá bóng từ sáng đến chiều mí dò về xong lằm bẹp đến 5h vk gọi um ty mí chịu dậy,.... Bjo lại 1 mình ôm cái tivi xem đá bóng.... Hừ mình muốn môn thể thao này tuyệt chủng luôn @@ ... Nhưng đọc cũng rất nhiều là có thú vui là đá bóng còn hơn những thú vui ko mấy lành mạnh khác, ừ thôi ck cứ xem đi... Tuần vừa rồi khá bận đi rất nhiều và rất mỏi... Thứ 5 mẹ ck gọi về oy 2 vk ck xuống hp chơi, oy về trong ngày gọi là cả ngày trên xe luôn. Hôm nay thì đương nhiên vk ở nhà trông nhà ck đi bóng bánh rồi... Bóng thì đc chứ bánh thì cho đi luôn .... ... A ck cứ tha hồ xem đi nhé vk ngủ đây.... Mai mẹ đã rủ đi chợ, lấy ck rồi chấm dứt luôn kiểu lượn chợ đến trưa trật trưa già mí về ôi thời oanh liệt nay còn đâu ( (.

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Snvv hay sau này vất vả
    Cái j cũng có 2 mặt, sn vk a ck đòi ra trường tổ chức, nói thật mình chả muốn mở mang j cả... Nhưng vẫn xảy ra như thường ... Có lẽ là hơi linh đình chứ ko phải là bt.... Mình chả vui, nếu như chỉ có tăng 1, tăng 2 thì nó ở cấp độ vui và vui vừa vừa... Sang đến tăng 3 tiếp là các thánh say đi tăng 4 thì mình chả biết đây là snvv hay hành nhau nữa...
    Có lẽ mình thích đơn giản mình chả cần gì chỉ thích vk ck đi nê na quán ốc, quán nước rồi đi dạo chơi ... Còn ông ck thì khác linh đình khói lửa, bét tè là nhè .... Đến tăng 3 là ăn đêm thú thực là chả tha thiết cái sn j nữa... Ck lèm bèm, bạn ck cũng lằng nhằng còn bạn mình thôi khỏi nói còn lèm bèm hơn bắt về oy lại lôi nhau đi tăng 4 chứ hát hò ... Ôi cuộc đời ... A ck ham vui cứ thic vào hát nữa , vâng tăng 2 đã hát ngất ngây oy... Mình điên tiết lắm rồi , máu sôi lên đỉnh đầu , gắt gỏng oy quát cũng có... Lần sau khỏi sn... Đã nói là mình ko thích ngay từ đầu rồi bjo thì chán
    Điên mất thôi từ nay cho ck vào khuôn khổ ... Thoải mái ko thích lại thích ghê hazza

• 539 Bài viết

• 794 Được cảm ơn

hihi, kỷ niệm đáng nhớ chị nhỉ...Chúc anh chị luôn hạnh phúc nhá!
    Sống trong đời sống, cần có 1 tấm lòng...!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

tiền bối
    @@ a già.... chúc mừng sn
    ko tin vào mắt mình, nói thật là tn đến sđt mất máy lên ko hiện tên, chả hiểu sao tn đến là linh tính nhận ra là tiền bối rồi, hihi hỏi han vài câu vì cũng sợ bị nhầm hihi.... ko ngờ lại là a già hihi...
    a mai danh ẩn tích mà cũng nhớ sn e á, ko thể tin đc luôn , a khó hiểu lắm, hihi e cũng trêu nếu trước a ko mất tích chắc e sẽ đổi ý, hihi....thực thì hâm mộ tiền bối lắm, cũng chả biết là sùng bái cái j mà ghê thế hihi....nhìn chung ko muốn nghĩ đến điểm xấu là hơi khó tính và lạ lùng ra thì có lẽ a là ng lý tưởng cho các cô gái, xong nói đi thì nói lại phải có duyên - nợ mí là vk ck đc, a cũng nói vậy, hii đúng vậy nên ck e mí lấy đc e hihi, chưa bjo nghĩ sẽ lấy ck ở tuổi này @@ hihi- đã là gái có ck - suy nghĩ thì e vẫn khá là trẻ con nó chỉ già dặn hơn chút khi về quê nơi có gđ ck,hihi...
    chúc tiền bối - ( chưa gặp bao h) sớm bén duyên lấy vk nhé, nhớ báo cho e để e chúc mừng hihi, khi nào e có tin vui e cũng sẽ báo cho a biết để a chia buồn cùng em- hí đùa thôi chúc mừng e....
    a ck- cái máng lợn của e cứ hỏi a là ai hihi...là ng e quen khi a chia tay e - sít nữa thì về nghệ an làm dâu
    e trêu vậy thôi hihi, cũng cười mà ẩn ý lắm.....
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

ngày trở lại
    vâng gần tuần oy và e đã trở lại, lý do là máy mất cũng hơi bận rộn
    - hôm đó cũng như mọi ngày e đi xe bus sang nội thành học có khác là thay vì đi xe như mọi ngày thì hôm đó bạn bảo đi xe này nhanh hơn và đi theo luôn,
    giờ cao điểm xe đông chen lấn xô đẩy em điện thoại em nằm yên vị trong túi quần đằng trước bên phải chả hiểu sao nó ko cánh mà bay lúc nào e chả hay biết , lúc biết mất máy chả kêu gào tham thiết hay khóc lóc như mọi khi, bình tĩnh chưa từng có- nhờ máy gọi về cho ck- anh ơi e bị móc mất máy rồi bảo bạn khóa icould đi - bạn khóa xòn ko định vị đc máy ở đâu- hả sáng hôm đó e tự dưng tắt 3g... đúng là số mất...
    thông tin e mất đt mau chóng lan chàn về gđ, và e cùng phòng cũng biết
    tối đó học về chả điện đóm cho e cùng phòng ra đón đc, đi xe ôm về hihi... về nhà mí biết - em ý đã chờ mình ở đó nhưng khổ nỗi lại đỗ bên đường bên gọi chị chả buồn nghe thấy- hii về kể chuyện mà buồn cả người.
    tối đó ck điện - sao lại mất máy, ntn, chả cẩn thận j thôi mất máy thì dùng cục gạch, a đã bảo cẩn thận oy mà..
    mẹ đẻ điện: sao lại mất , để ntn mà mất...đã bảo đi học thì dùng cái bt thôi, dễ mất mà ko nghe....
    - thôi mẹ mất rồi thì thôi tìm sao đc mà tìm, con cũng xót ruột hơn ý chứ...
    mẹ ck hỏi ck: thế sao mất có bị sao ko, cái đt bao nhiêu tiền- ck biết tính mẹ chỉ giám khoe đt 3 triệu hihi
    đến khổ- mình xót lắm chứ mà có giám kêu đâu- tại mình mà...
    hôm sau làm sim- chiều công an gọi tìm đc máy- mà trc đó mình ko báo công an
    nói thật sợ bị lừa hhjhj sợ là bọn lấy máy nói oy bắt giao mật khảu thì chết..
    ko giám đi sang địa chỉ đã cho gọi bạn ck đưa đi
    số 7 thiền quang
    vào trong đúng là đồn công an oy, anh hỏi sao mất máy ko báo công an- e nghĩ chắc là mất luôn oy ạ--số e cũng may nhỉ- kia tên trộm máy e đấy...
    lấy lời khai... mình đã đc nhìn e 5s của mình chưa biết nó ntn nhưng đã bị mất cái ốp lưng
    sau khi đã xác minh tài sản của mình thì chuyển hồ sơ xuống quận Long Biên...
    gia đình tên trộm cũng tha thiết xin mình ko kiện, thực thì máy e ổn định về với chủ thì e cũng chả làm to chuyện công an muốn làm sao cũng đc ....
    cho đến bjo gần tuần rồi chưa thấy công an gọi lên lấy máy.. chắc chết quá...
    hy vọng may mắn vẫn mỉm cười với mình hjhj...mau về vs chị đi em, em đã cùng ăn cùng ngủ vs chị hơn cả ck chị ....
    chú cong an ơi nhanh giải quyết giúp cháu đi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Em ấy đã về
    Điện thoại đã về và rất cảm ơn các chú công an, hịi nghe tin là Tên trộm máy bị phạt 2 năm tù giam... Đã có tiền án tiền sự... Và à cong an bảo bộ toà xét xử có giấy mời e, e đi cũng đc không cũng ko sao...
    Lúc lấy máy a Ck xót ruột điện hỏi chỉ sợ vk bị lừa hjhj
    Về nhà 2 ngày mà chả muốn lên. Kể thì chưa sẵn sàng lắm nhưng đã bắt đầu kế hoạch có baby
    Dặn a Ck cả tháng a ko đi rượu bia nhé ko e ko đẻ đÂu, nghe mấy chị bảo là kiêng rượu bia con đẻ ra mí khỏe mạnh hiiii
    A Ck cũng hạn chế ghê hjhj bjo len chức bố mẹ nghe già đi quá à nhưng ko đẻ mãi sao đc bà nội bà ngoại đều ngóng chắc sợ mình tịt hjhj
    Chả biết tịt hay ko nhưng từ nay đến tết là sẽ kế hoạch có baby cầu mong đến gần tết hoặc ra tết thì có hjhj chứ sớm quá tết dép cao làm sao chơi bời làm sao hì hì ...
    Ngày mới tốt lành <3

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Ngày dài Lê thế mà ngồi hoài vẫn chán
    Mọi chuyện về gia đình Ck với mình có lẽ là ổn cho đến thời điểm này hì
    Bà mong cháu nhưng chả thể mong hơn vì mong cũng chưa thấy còn mình cũng dự định sẽ thả rông cho tự nhiên muốn có luôn cũng được thực sự là muốn đến tết mí có cơ nhưng suy đi nghĩ lại con cái trời cho o ép cũng ko đc hì thôi thì vạn sự tuỳ duyên
    A Ck cũng ý thức đc ghe ý hjhj cỗ bàn chốn rượu chứ ko rô hò như trc hẳn muốn làm bố oy
    Cũng có động lực chút cho cô vk lớn đầu mà óc trẻ con này
    Làm dâu chả dễ mình cũng biết hì ko biết các dâu khác ntn nhưng mình cũng ko căng thẳng J hì ko bằng nhà mẹ đẻ thoi chứ cảm giác ko sợ hãi j hy vọng là mình may mắn - tuần nào cũng về hì về lại bê tha đồ ăn ở nhà đi hịi bố Ck vặt quả ở vườn cho mang đi , mẹ Ck mua đồ bảo xách đi cứ ngỡ như bố mẹ đẻ ý hihi mình cũng chẳng ngại ngần J hì cầm luôn còn sung sướng cười tít mắt ...thế đấy chẳng phải J to lớn cả cứ chân thật đơn giản sống đúng với con Ng mình chả để ý quá nhiều cho đau đầu nhức óc hì hì hẳn sẽ hạnh phúc thôi ... Ko biết làm mẹ trẻ con thì sẽ ntn đây -0 hồi hộp - hy vọng hì hì

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Lụy tình
    Hôm nay đi học về muộn như mọi ngày ngắm đường HN về đêm đẹp mà lung linh lắm trên xe bus vang lên bởi radio tâm sự và đường HN cũng đẹp theo tâm trạng khác
    Yêu Ng mà lại là e dâu mình hazz chắc sốc vấn đề ở đây là bất ngờ vỡ tim khi đi đón dâu mí biết đó là Ng mình yêu họ yêu nhau chưa cả chia tay - vì a là lính nên 2 bên chỉ thư từ qua lại ....
    Bjo thì vừa kể vừa khóc nói thì bảo mình là đứa vô tâm nhưng thú thật mình cảm thôg cho bạn nam ấy phần nào thôi chứ nghe là mình toe toe cái miệng
    Mình tính vốn đơn giản nên chuyện vậy ừ đau lòng ừ buồn nhưng luyến tiếc chi khi hoa có chủ , mình còn nhiều lựa chọn khác nhớ nhung J cho nhau khó xử lại đau lòng
    Nói thật nếu là mình ko cần đến giây thứ 2, cho luôn vào dĩ vẵng cười và chúc e hạnh phúc... Sau đau khổ ntn thì có chúa mí biết nhưng cũng ko đến nỗi sưng mắt mất ăn mất ngủ
    Nói Ng nghĩ đến a Ck mình cũng gần giống a lính trên kìa ko biết nên vui hay buồn nữa
    Dạo yêu mà bị phản đối ôi trời mình con Gái chưa mất giọt nước mắt nào cũng ủ ê buồn buồn nhưng chả buồn khóc
    Thế mà gọi điện a ck vừa nói vừa sụt sịt nghe Ny khóc lóc còn khuyên chứ đàn ông đàn ang J mà ko bằng con Gái
    Nếu a ko quyết lấy mình thì chắc mình cũng chả lấy đâu hjhj chả hiểu mình yêu thương kiểu J nữa hjhj
    Quan tâm đấy thương đấy nhưng kiểu kệ đến đâu thì đến hjhj
    Lụy tình khổ lắm à khuyên các bạn trẻ đi lựa chọn hãy lựa chọn và đừng quá lụy tình

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Muôn nẻo cuộc tình sóng gió bể dâu người mình muốn lấy thì đã rời xa mình,Chỉ còn những người chẳng thích tí nào thì cứ vo ve xung quanh.Sao cuộc đời này bất công vây chị em ơi,.Buồn qua mất thôi.Xin thời gian hãy trôi qua mau.Xin không gặp anh trong đời nữa
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thế mà hôm nọ anh vẫn đến thăm nhà ba mẹ em làm gì ,anh có biết khi anh đến nhìn thấy anh thôi là những kỷ niệm trong em lại ùa về như mới ngày hôm qua thôi. anh biết không, em rất muốn quên anh nhưng không thể vì em vẫn còn yêu anh mà
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

@@ lanhuong-1992
    Hẳn bạn đang buồn, chia buồn với b
    Hì bạn và Ny chia tay oy à hay a đi lấy vk rồi mình đi lấy Ck
    Mình trc cũng khá trật vật vì yêu , cũng chả yêu đương J nhiều
    Học sinh thích thích 1 bạn hì đến SV thì yêu a Ck mình bjo nghe vậy sẽ chẳng có J phải nói là trật vật
    Nó chỉ bắt đầu khi mối tình đc công khai b ko thể tưởng tượng đc đâu quá là gay gắt quá là chán luôn
    Những tưởng đường ai lấy đi t cũng ko phải Ng dẫm đạp lên lòng tự trọng để yêu điên cuồng
    Việc chia tay vẫn cứ xảy ra
    Và rồi đấy lý trí và con tim chả thể đem ra so sánh chỉ khi bạn sắp mất đi 1 cái J đó b mới thấy giá trị ntn
    Ko phải khoe hay tự hào J cả nhưng t muốn chia sẻ vs b
    Nếu a ấy yêu cậu thật lòng thì chả rào cản hay toan tính nào ngăn đc a ta, còn nếu ko thì b nên mừng vì đã ko cưới nhầm người . Chúc b hạnh phúc
    Nói thật nhé t cũng là đứa chả tin có thứ tình yêu thật lòng thật ruột hihi cười và coi như mình may mắn - hãy đấu tranh vì ty nếu có thể

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Khóc
    Đúng là mình trẻ con mà,
    Có vk nào ko bảo đc Ck thì như e ko
    Coi to thì là chuyện to nhỏ thì là nhỏ nhưng vs e cái J cũng là to hết
    A Ck e chả biết sau ntn nhưng hiện tại cái tật ham chơi là e điên mất cỗ bàn thì rượu chè, mãi muộn mí về gọi chả thèm nghe , điên đập đầu vào gối chết đây
    Biết thế lấy Ck xa cho rồi , mà biết thế ở vậy luôn cho xong
    Đang tính có baby nhưng kiểu này bố chí nghỉ luôn hừ hừ điên ntn cho đơn ly dị cũng ký
    Ck mí chả Ck ghét ghét ghét
    Mai khác chết vs e bjo nói ngang nước đổ đầu vịt ngủ cho ngon lành hừ hừ
    Dạy Ck từ thuật bơ vơ làm Ck hì hì tả thì có vẻ ghe gớm chứ chả làm đc J, buồn cho cái thân e...
    Khoan hãy động viên đấu tranh vì ty e đổi ý khỏi đấu tranh cứ ngồi ở nhà ăn ở tốt vào tự zai tốt khác rụng đúng chỗ ;((
    Huuu

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Đau răng
    Vẫn nói vs Ck là " lấy Ck rồi sao vẫn mọc răng "
    Đau chết đc bảo sao trẻ con ốm mí sốt mình còn nhức hết đầu ..
    Hôm nay a Ck bảo đi đá bóng hihi ko ngờ mình cũng dọa đc. Nghỉ ở nhà vẫn xem đá bóng nói chung nó là đam mê thì ko bỏ đc . Hôm nay cô như mình may mắn hjhj
    Làm sao đây cứ bóng ban nhậu nhẹt chả muốn cho đi mà rượu vào ko muốn baby J hết
    Mấy ngày về nhà hẳn mệt , nhưng cũng vui trừ lúc buồn ra hjhj , hôm nay vk đi làm tóc rõ xinh hì, trưa ko về kịp chị dâu hay Ck nấu cơm ý
    Nhưng đau răng ăn đau nói đau cười cũng đau
    Mọc răng làm J chứ
    Ngủ đây cho hết đau a Ck cứ xem bóng đi khỏi ngủ cho ngủ ngoài luôn

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 85 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    xứng đáng danh hiệu "Ông chồng của năm" =)))))))
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 279 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Vk vắng nhà
    Hôm nay vk đi oy hì nói cho công bằng thì Ck cũng rất toẹt vời ngoài lúc say và ko nói đc
    Ng ta bảo vk Ck xô đi bù lại cũng đúng
    đứa vụng thối như e " vụng nấu ăn thôi " vớ đc a Ck nấu ăn đc đc
    Trưa nay ACK nấu cơm vk bán hàng bố mẹ ăn cỗ
    Hì ko thích thôi chứ muốn J cũng cho luôn mỗi tội bảo a rửa bát cho 1 buổi mà chưa đc buổi nào - a bảo sắm cho a cái váy
    Cứ đùa vậy thoi chứ e chỉ bắt nạt Ck lúc bố mẹ ko có nhà chứ có nhà là Ck bắt nạt e ...
    Hì xa ck nhớ ghê ấy ...
    À hôm nay e làm cháy xoong vì bán hàng quên luôn nồi cháo chó đang đun lại có ít cháo thôi nhưng khét thì khỏi nói
    Lúc thấy mùi lạ còn tưởng nhà ai nướng J mà thơm thế ôi mẹ oi chợt tỉnh mộng bếp nhà mình đang khét
    Chạy như điên luôn hjhj bố Ck hỏi có thủng xoong ko c
    Con bé chỉ biết cười con quên mất , Ck về mùi J khét thế nhỉ - vk đun cháo chó quên cháy oy - e đúng chả đc tích sự J hihi - tại e bán hàng chả nhớ J hết hì
    Và thế là cả nhà biết khét