TIN TÀI TRỢ.

Em đã phản bội đứa bạn gái thân của mình. Mọi người cho em ý kiến với ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 681 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thân của em là nữ tên là H. Nó là đứa bạn đặc biệt của em vì trước đây em thích nó nhưng nó từ chối. Không yêu đk nhau thì làm bạn cũng tốt chứ em không có định nghĩa k yêu được là bơ nhau luôn. Và r chúng em làm bạn thân của nhau . Chúng em vừa hết lớp 12 một đứa 1 ngã rẽ, 1 đuòng khác nhau. tâp trung ôn thi. Hôm trước em đi thi ở đh quốc gia do bài thi k như mong đợi nên em buồn chán nản và đăng stt + ảnh buồn + nản trên facebook nhưng k nói về lý do buồn chán em chỉ chia sẻ cho nhóm e chơi thân. nhưng quên H đứa em đã ns ở trên. r lũ còn lại đọc đk và an ủi em. 1 đứa đăng ảnh và an ủi động viên r cả lũ vào cmt an ủi e. r có thằng n đăng ảnh H chụp ảnh kỷ yếu vs C khoác tay nhau r ngả đầu vào nhau. vì trước đây em thích H nên thằng này đăng ảnh nên trêu . Vs lại chúng n cũng có ý vs nhau nên cũng có phần kích thích . Và cái vấn đề yêu đương đau đầu này đã đk H khẳng định là k có gì r và k hề muốn đề cập tơi vì qua nhiều người hỏi quá nhiều lời bàn tán. Và r em thấy cái ảnh r ns ra những thứ mà liên wan đến mối quan hệ của H và C vs tính chất là mình cũng đồng quan điểm là H và C đang yêu nhau. Mọi lần thì e luôn là người đứng về phía H luôn2 bênh vực. Và r hqua e đã phản bội n đông tình vs quan điểm của mội người cho rằng H và C đang yêu nhau. Em k hề biết là đứa bạn của em n đăng ảnh để chế độ chia sẻ mọi người vì n k hiện quả cầu mà lại hiện hình bánh răng. em tưởng chỉ người trong nhóm ms bít trừ H và C. Nên em và bn kia ns chuyện rôm rả lắm. Và r cái gì đến thì cũng sẽ đến. H thấy thông báo và đọc từ đầu tới cuối. Và cmt bức xúc vì mọi người lấy n ra làm tiêu điểm để ns về cái vấn đề mà n đã khẳng định là k có gì cả. và r em thấy đk cmt. em sốc quá. ngớ người. vì k nghĩ H có và bít cuộc trò chuyện này. Chỉ vì 1 chut thiếu suy nghĩ mà có thể mất 1 đứa bạn thân. vì em ntin mà k thấy n tl 1 tin nào cả T.T. vậy là em đã phản bội n r. em k hề muốn mất 1 người bạn như thế. em xl rất nhiều nhưng chưa thấy hồi âm.
    EM PHẢI LM S BÂY GIỜ Ạ?????
    MỌI NGƯỜI CHO EM LỜI KHUYÊN VS

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người đã đọc vậy thì cho em xin lời khuyên đi ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 95 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

trẻ trâu vừa thôi e ơi. tự nghĩ đi, chuyện con nít. tâm sự vs bạn bè í. đây các chị k rảnh ngồi đoc mấy chuyện con nít này đâu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cần lời khuyên của mọi người ạ
    • 99 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

linh tinh
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

what????
    • 104 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Đọc mà chẳng hiểu cậu đang nói gì. Ngôn từ lủng củng. Đọc được chút muốn vứt luôn cái đt vì đau đầu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Nguyenkhanhlong
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 195 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

đọc câu chuyện không đầu không cuối, thi đại học rồi mà như con nít