Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cố lên tôi ơi!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.52K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Chào buổi sáng Nấm iu của mẹ 😍
    Sáng nay ba lại đi làm sớm rồi, thương ba vất vả đó Nấm, vậy mà ba về là con lại im re hờn dỗi, chả chịu đạp cho ba xem, ở nhà với mẹ thì lại quậy tưng bừng là sao con? Mẹ thương em bé mẹ lắm, cảm nhận những cử động cảu con mẹ thấy hạnh phúc vô cùng, và mẹ cũng muốn ba cảm nhận được điều đó. Từ nay Nấm ngoan nghe lời ba nhé, mẹ yêu Nấm và ba vô cùng.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Ganbaru

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Mẹ yêu Nấm!
    Mẹ đang cho e nghe nhạc và em lại nghịch mẹ, cảm nhận từng nhịp đạp của con mà mẹ hạnh phúc vô cùng. Nhạc buồn là em ko nghe đâu nha, e thích nhạc vui cơ, nhạc tiếng anh em lại càng thích hơn. Cứ đạp mẹ suốt thôi.
    Ba vừa gọi cho mẹ, ba hỏi thăm Nấm của ba nay ăn gì, có nghịch mẹ ko? Ba lại nhắc mẹ uống sữa, ba bảo khi nào mẹ sinh em Nấm ra là ba thương em Nấm hơn thương mẹ luôn á 😊. Nấm cũng sẽ ngoan và yêu ba đúng ko nào? Nấm iu, Nấm xinh của mẹ.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Mẹ yêu Nấm!
    Nấm xinh của mẹ nay nghịch lắm ak nha, quậy tưng bừng trong bụng mẹ luôn. Nấm của mẹ đang bắt đầu vào giai đoạn khám phá, hiếu động nè, em luôn khỏe mạnh để sớm ra với ba mẹ nhé Nấm.
    Mẹ yêu thương Nấm vô cùng. Ba mẹ dự định tháng sau sẽ đi sắm đồ cho Nấm đó, gái cưng của mẹ ngoan nha. Mẹ cũng sẽ cố gắng là 1 người mẹ tốt, chu đáo để nuôi dạy Nấm thật tốt.
    Hôm nay ba vào lại chỗ làm rồi, cuối tuần ba mới về với mẹ con mình được. Mẹ thương ba nhiều nhưng cuộc sống mà, đôi khi phải chấp nhận vất vả bước đầu để xây dựng nền tảng cho mai sau đó con. Mẹ con mình phải luôn ngoan để ba yên tâm công tác Nấm nhé. Mẹ yêu ba và Nấm vô cùng!

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Mẹ yêu Nấm!
    Nấm ơi, Nấm ak, tự nhiên mẹ thấy mệt quá, bụng cứ nặng trĩu kiểu khó thở nè, Nấm của mẹ ngoan, hôm nay đừng phá mẹ nhé. Hôm nay ba lại tăng ca, ba làm vất vả nên mẹ cứ phải lo lắng suốt thôi Nấm, thương ba lắm nhưng ba lại cứ yêu thích công việc đó. Nói thế nào ba cũng muốn làm, ba bảo muốn giàu thì phải chịu vất vả giai đoạn đầu. Mẹ biết nói sao với ba bây giờ?

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Nấm iu của mẹ! ❤️
    Hôm nay ba mẹ đi thăm em, bác sĩ bảo em phát triển bình thường, mọi vấn đề đều tốt cả. Mẹ vui lắm luôn. Cảm ơn em đã luôn ngoan ngoãn và đồng hành cùng ba mẹ trong suốt thời gian qua, còn hơn 2 tháng nữa là gia đình mình được gặp nhau rồi. Nấm của mẹ sẽ luôn ngoan và khỏe mạnh, đủ cân đủ ký đủ ngày đủ tháng ra với ba mẹ nhé. Ba mẹ yêu em vô cùng.
    Chắc tuần sau ba mẹ mới đi sắm đồ cho em được, mẹ sẽ sắm cho bé cưng của mẹ nhiều đồ xinh xắn, để em luôn là cô bé đáng yêu và ngọt ngào nhé. Cơ thể mẹ từ nay cũng đã thay đổi nhiều rồi, nặng nề hơn, hay đau nhức hơn, nên em phải ngoan để mẹ có thể yên tâm vượt qua giai đoạn này và khỏe mạnh chào đón bé cưng của mẹ nhé Nấm. Mẹ yêu em!

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Nấm yêu của mẹ!
    Đợt này mẹ ko viết nhiều cho con được vì mẹ mệt và hơi bận Nấm ak. Mẹ xin lỗi con yêu nhé. Còn 1,5 tháng nữa là mẹ con mình được gặp nhau rồi, mẹ mong em bé của mẹ từng ngày. Hôm qua ba mẹ đi thăm Nấm, bác sĩ siêu âm nói thận trái của con hiện đang bị giãn, mẹ lo lắm, cầu trời khấn phật cho Nấm của mẹ ra đời khỏe mạnh, bình an. Bác sĩ nói chỉ là dấu hiệu chứ chưa khẳng định được gì, có thể khi sinh ra sẽ hoàn toàn bình thường, hoặc xấu nhất thì từ 2 tuổi mẹ cho Nấm đi khám lại và mổ nếu tình trạng ko được khả quan. Mẹ sợ Nấm của mẹ sẽ chịu đau đớn, nghĩ đến điều đó mà lòng mẹ đau như cắt, nước mắt chực trào. Mẹ vẫn luôn hi vọng con sẽ ra đời khỏe mạnh và bình an, thật ra bác sĩ nói con vẫn đang rất khỏe mạnh và phát triển tốt, ko có j đáng lo lắng. Chỉ duy nhất dấu hiệu thận trái bị giãn nhưng chưa khẳng định được điều gì ở hiện tại. Mẹ con mình cùng cố gắng nhé Nấm. Mẹ yêu con rất nhiều. Nấm iu của mẹ, heo vàng xinh xắn của mẹ!

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Nấm yêu của mẹ!
    Chỉ còn gần 1 tháng nữa là mẹ con mình được gặp nhau rồi. Thời gian này mẹ hay hồi hộp và lo lắng, nhưng vẫn cố gắng và mong đến ngày gặp Nấm yêu của mẹ. Ba cũng sắp nghỉ tết rồi đó Nấm, ba nói Tết nay ba ko về nội đâu, ba ở lại với mẹ con mình để chờ ngày Nấm ra đời, ba sợ lúc ba về thì Nấm lại đòi ra, lúc đó ko có ba ở bên ba ko yên tâm được. Mẹ thì muốn ba về chúc tết ông bà 1-2 ngày rồi vào lại cũng được, vì mẹ con mình đã ko về rồi thì ba phải về, đúng ko con yêu? Vậy nên Nấm của ba mẹ phải ngoan, đủ ngày đủ tháng đủ cân đủ ký mới ra với ba mẹ nha con. Mẹ yêu Nấm và ba vô cùng.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Nấm iu của mẹ 😍
    Ba mẹ mong con từng ngày mà đến hôm nay Nấm vẫn chưa chịu ra gặp ba mẹ là sao vậy con? Ba mẹ cứ lo, cứ ngóng từng ngày. Mẹ đã xin nghỉ phép thai sản từ hôm ra tết luôn rồi nè, cứ ở nhà hồi hộp chờ bé con của mẹ đây. Nấm ngoan, nghe lời ba mẹ, sớm ra gặp cả nhà con nhé.
    Đầu năm mà mẹ thấy có nhiều chuyện ko suôn sẻ rồi, năm nay mẹ bầu bì nên cũng ko đi chùa như mọi lần được. Thấy nhiều chuyện ko được như ý muốn. Không biết công việc của ba con năm nay thế nào nữa? Rồi cv của mẹ không biết có được suôn sẻ không? Mẹ nghỉ phép thai sản sớm hơn dự định, sếp có thông cảm cho mẹ ko? Sức khỏe đầu năm cũng ko được ổn định nữa, rồi Nấm iu của mẹ đến nay vẫn chưa chịu ra gặp ba mẹ nữa. Mẹ lo lắm Nấm ơi.
    Cầu trời phù hộ cho gia đình nhỏ của mình vạn sự như ý, sức khỏe dồi dào, mọi chuyện thuận lợi, bình an Nấm nhé. Ba mẹ yêu con!

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4