TIN TÀI TRỢ.

Cố lên tôi ơi!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.37K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cố lên nhé cô gái
    Lẻ sỉ quần áo sơ sinh giá rẻ, đồ sơ sinh carter, nous chính hãng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• ngoctham220615 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ganbaru Xem bài viết
    Happy birthday to me!!!!
    Tuổi mới phải mạnh mẽ hơn, giỏi giang hơn nhé cô gái.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Ganbaru
    Em đã đọc hết những bài viết của chị. Chị không yếu đuối và đơn độc đâu, chị mạnh mẽ lắm. Em cũng đang trong quá trình vượt qua đau khổ giống chị, chỉ mới được 2 tuần thôi chị ạ. Người ta phụ tình sao mình vẫn cứ thương, sao ta cứ nhớ mãi 1 người không nhớ ta...
    Người ta nói ông trời công bằng lắm, khi ông lấy đi của ta 1 cái gì đó ông sẽ bù lại 1 cái khác tốt hơn. Biết là thế nhưng lòng vẫn đau... cố lên chị ơi.
    Gmail em là ngoctham21081996@gmail.com hi vọng được tâm sự với chị, à chị học Nhật phải không, em cũng học Nhật nè. Rất vui được làm quen với chị để chia sẽ nỗi buồn với nhau.
    • 68 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cung tâm trang với bạn, cùng nhau cố gắng nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenvan90
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctham220615 Xem bài viết
    Em đã đọc hết những bài viết của chị. Chị không yếu đuối và đơn độc đâu, chị mạnh mẽ lắm. Em cũng đang trong quá trình vượt qua đau khổ giống chị, chỉ mới được 2 tuần thôi chị ạ. Người ta phụ tình sao mình vẫn cứ thương, sao ta cứ nhớ mãi 1 người không nhớ ta...
    Người ta nói ông trời công bằng lắm, khi ông lấy đi của ta 1 cái gì đó ông sẽ bù lại 1 cái khác tốt hơn. Biết là thế nhưng lòng vẫn đau... cố lên chị ơi.
    Gmail em là ngoctham21081996@gmail.com hi vọng được tâm sự với chị, à chị học Nhật phải không, em cũng học Nhật nè. Rất vui được làm quen với chị để chia sẽ nỗi buồn với nhau.
    Chào em, dạo này bận rộn nên c ít ghé qua wtt, nay mới đọc đc chia sẻ của em.
    Cảm ơn em đã đồng cảm với chị. Thật sự những gì đã trải qua chị ko nghĩ là mình vượt qua được, nhưng rồi thời gian, tình cảm của ba má và cả sự cố gắng của bản thân đã giúp c vững vàng trong ngày hôm nay. Vết thương lòng chưa hẳn đã phai nhưng hiện tại với c đã đc gọi là tạm bình yên rồi em ak. Em cũng cố gắng vượt qua nhé. Sau cơn mưa trời lại sáng thôi. Chúc em có nhiều niềm vui và hạnh phúc nhé.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenvan90 Xem bài viết
    Mình cung tâm trang với bạn, cùng nhau cố gắng nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenvan90
    Cảm ơn bạn.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Buồn lắm, thương ba má nhiều mà nó vẫn chưa làm đc gì cho ra hồn cả. Tự nhiên ghét bản thân thế chứ, chưa bao giờ nó cảm thấy hèn nhát, kém cỏi và bất lực như thế này
    H ơi, mau tỉnh lại đi, mau sống cho đúng nghĩa 1 người con trưởng thành, giỏi giang đi. Tại sao? tại sao?????? Ngay lúc này nó chán ghét mọi thứ, thậm chí là ghét cay ghét đắng 1 số người. Chỉ muốn 1 ngày nào đó có thể dạy cho họ bài học làm người tử tế, chả hơn đc ai mà cứ đi soi mói chuyện ng khác. Người đâu mà xấu tính quá thể..hức...hức...

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 22 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cố lên b ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đời còn dài trai còn nhiều sao phải khổ vì những người không xứng đáng với mình. Mạnh mẽ lên cô gái, hãy sống tốt nhất có thể để sau này người ta phải hối tiếc vì đã không trân trọng bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Tâm trạng ko được tốt tẹo nào, buồn phiền, uất ức.... A...a....a...

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Tạm biệt 2017, chào đón 2018 với nhiều dự định, ước mơ và sự trưởng thành nào cô gái. Ganbaru!!!!

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Kết thúc hành trình vui buồn lẫn lộn, khởi đầu 1 hành trình mới với nhiều dự định mới, hi vọng mọi chuyện sẽ ổn, sẽ vui và hạnh phúc nhé cô gái. Hôm nay cô khóc nhiều quá rồi đấy, phải mạnh mẽ lên, đạp lên tất cả và sống vững vàng nhé. Đừng để nước mắt rơi vì những điều tệ hại, rồi sẽ có kết quả tốt thôi. Ganbaru!

• 107 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

9h15p.m
    Con bé bỗng thấy tủi thân và oà khóc như 1 đứa trẻ.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao vậy? 2 năm rồi mà cô bé?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ganbaru Xem bài viết
    9h15p.m
    Con bé bỗng thấy tủi thân và oà khóc như 1 đứa trẻ.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Vậy là tròn 1 tháng mình tiếp nhận công việc mới, nói thật là muốn nổ cái đầu và stress khủng khiếp với vị trí mới, môi trường mới này. Mọi chuyện không ổn tẹo nào, nhưng cũng phải gồng mình lên chiến đấu thôi.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thật sự quá mệt mỏi với hiện tại, không biết bao giờ mới có thể kết thúc chuỗi ngày buồn phiền này đây? Huhu

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Hôm nay mẹ đi thăm e Nấm của mẹ, bác sĩ không phóng to màn hình lên nên mẹ ko thể nhìn rõ e được, cơ mà trộm vía e khỏe mạnh, đủ cân đủ ký là mẹ vui rồi. Em ngoan lắm, không phá mẹ nhiều, chỉ khi nào nghe nhạc là e như nhảy múa trong bụng mẹ vậy. Mai kia e ra với ba mẹ, ba mẹ cho e học đàn, học múa nhé Nấm.
    Ba về quê thăm bà nội ốm 2 hôm nay rồi, mẹ và em nhớ ba lắm. Thương ba nhiều lắm, ba vất vả nhiều mà mẹ hư quá, cứ trẻ con, nhõng nhẽo để ba cưng chiều suốt thôi..Những ngày khó khăn, buồn khổ của mẹ trước đây cũng nhờ ba mà mẹ có thể vượt qua, từ ngày có ba, cuộc sống của mẹ vui vẻ và hạnh phúc hơn rất nhiều Nấm ak. Mẹ mong khi e ra đời, e vẫn luôn cảm nhận được tình yêu của ba mẹ dành cho nhau và hơn cả là dành cho em đó Nấm. Mẹ yêu Nấm và ba nhiều lắm.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Nấm iu của mẹ nay buồn gì mà ít máy như mọi hôm nè, Nấm làm mẹ lo lắm..huhu. Ba về thăm bà nội vào lại tối hôm qua, hôm nay ba chở mẹ con mình đi công việc rồi về cả nhà lại quây quần, ba ít khi trò chuyện với con nhưng ba yêu con lắm đó Nấm, con cảm nhận được tình yêu ba dành cho con đúng ko? Mẹ yêu ba và yêu Nấm rất nhiều, chỉ mong cả nhà ta luôn vui vẻ và hạnh phúc như lúc ba mẹ mới yêu và như bây giờ nè. Mẹ cảm nhận tình yêu ba dành cho mẹ bao la lắm đó Nấm, ba cưng chiều mẹ, luôn làm mẹ vui và lo cho mẹ đến từng bữa ăn, giấc ngủ luôn í. Bà ngoại cũng lo cho mẹ nhiều, chỉ có ông ngoại là khó hiểu thôi..hihi. Ba mẹ sẽ có cố gắng cho con có mái ấm yên vui, đầy đủ và hạnh phúc nhất nhé Nấm. Chỉ mong con ngoan, khỏe mạnh, đủ ngày đủ tháng ra với ba mẹ con nhé.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Mẹ yêu Nấm, mỗi ngày mẹ đều muốn nói lời yêu thương với con để con có thể cảm nhận được tình yêu mẹ dành cho con nhiều như thế nào. Mẹ đi làm mà Nấm cứ hay chọc mẹ bằng cách tung chưởng tứ tung trong bụng mẹ ak, mẹ cứ nhìn hoài ko chán í. Con đang vui vẻ và khỏe mạnh thì mới nghịch vậy đúng ko nào?

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 304 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Mẹ yêu Nấm!
    Hôm nay Nấm iu của mẹ cũng nghịch lắm nè, đến giờ là máy mẹ suốt thôi, yêu yêu thương thương vô cùng. Hnay ba ko về vì bận tăng ca, ba vất vả vậy đó Nấm, nên mẹ con mình phải ngoan, phải luôn khỏe mạnh để ba yên tâm làm việc con nhé.
    Mấy hnay mẹ cứ suy nghĩ về chuyện gia đình nhà cậu con, tức là anh của mẹ đó con. Chả biết bao giờ mới yên ổn được, mẹ thương 2 anh của con nhiều, không biết rồi 2 anh có bị ảnh hưởng gì không khi mà bố mẹ 2 anh cứ hay cãi nhau. Mà chuyện cũng có j đâu, chỉ tại cậu con suốt ngày than thân trách phận, không chịu phấn đấu, hiểu sự đời. Cuộc sống có mấy ai được sung sướng khi không phải cố gắng vượt qua khó khăn. Mẹ thấy thương ông bà ngoại con thôi, đến giờ vẫn canh cánh trong lòng chuyện của gia đình cậu con, sống xa ông bà mà chả bao giờ chủ động gọi hỏi thăm ông bà, riêng chuyện đó mẹ cũng đã thấy cậu quá tệ rồi. Con cái ko làm được j cho ba mẹ thì ít nhất cũng đừng để ba mẹ bận tâm, buồn phiền khi đã đến tuổi vui sống cùng con cháu.
    Gia đình nhỏ của ba mẹ và Nấm phải luôn vui vẻ, hạnh phúc để ông bà được yên vui và sống thọ bên chúng ta nhé Nấm. Mẹ yêu Nấm, yêu ba và ông bà rất nhiều.

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4