TIN TÀI TRỢ.

2:01-5/1/2019 Bế tắc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.16K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • VyNnguyen Khách
    • 2 năm
    Người mà mình yêu thương,bị đứa khác dành mất thì có lên lấy lại thứ là của mình ko.Hay là Đứng nhìn chúng nó hạnh phúc...
    Cảm giác đấy đau thật nhìn chúng nó hạnh phúc vui vẻ bên nhau,còn bao đau khổ thì 1 mình bản thân phải gánh.Ko bt kiếp trước có thù oán hay mắc nợ nhau gì ko mà mệt mỏi đến vậy.
    Trách con kia thù hằn nó thì cũng có đổi lại dc gì đôi khi mọi chuyện lại do chính người đàn ông mình từng yêu thương.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của VyNnguyen
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

2h sáng còn lên đây viết thì đúng là bế tắc thật rồi
    Mình khuyên bạn nên bỏ đi
    Vì tình cảm phải từ hai phía. Người phụ bạn thì bạn cần gì phải đau
    Học cách đứng dậy và hạnh phúc hơn nguời ta mới đúng . Bạn à.
    Chúc bạn sớm vượt qua, người lạ ơi!
    Tuyển Nhân Viên Marketing Làm Việc Tại Thủ Dầu Một- Bình Dương & Chuyên Cung Cấp Các Dòng Sản Phẩm Sử Dụng Pin Năng Lượng Mặt Trời

Gọi Cho Mình 0366505562
    • 534 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Vạn sự tùy duyên .duyên đến thì mình trân trọng. Duyên đi thì mình buông tay .chúc bạn vui vẻ
    • VyNnguyen Khách
    • 2 năm
    Cảm ơn hai bạn năm mới chúc hai bạn khỏe mạnh vui vẻ gia đình an khang thịnh vượng.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của VyNnguyen
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy nếu cậu ấy đã bỏ bạn mà đi, thì bạn nên sống tốt, hãy đi chơi, up hình facebook vui vẻ vào. Đó là cách trả thù ngọt ngào, mình đảm bảo cậu ấy vẫn vào fb bạn xem, chỉ là không biết có chủ động liên lạc lại hay không thôi. Con trai là vậy đấy
    rất vui vì được gặp mọi người