TIN TÀI TRỢ.

Rối loạn kinh nguyệt và những điều cần biết

• 22 Lượt chia sẻ
  • 23.1K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mọi người ơi, em trc CKK trung bình là 26-27 ngày, tự nhiên 3 tháng gần đây nó nhảy lên 33 rồi 29 rồi 36. Mà em thấy lượng máu ít đi, vẫn đau bụng và đau lưng như mọi đợt.
    Trước em có đốt điện lộ tuyến đi tái khám thường xuyên thì đã khỏi và k có vấn đề gì, cũng đã chữa khỏi viêm nhiễm, nấm..Em cảm thấy từ ngày chữa khỏi lộ tuyến lượng máu ít đi hơn hẳn
    Em chưa có bé nào nên lo quá ..đang mong sớm có bé mà CKK lung tung như thế này..
    Không biết em có bị sao ko nữa

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mọi người ơi, em trc CKK trung bình là 26-27 ngày, tự nhiên 3 tháng gần đây nó nhảy lên 33 rồi 29 rồi 36. Mà em thấy lượng máu ít đi, vẫn đau bụng và đau lưng như mọi đợt.
    Trước em có đốt điện lộ tuyến đi tái khám thường xuyên thì đã khỏi và k có vấn đề gì, cũng đã chữa khỏi viêm nhiễm, nấm..Em cảm thấy từ ngày chữa khỏi lộ tuyến lượng máu ít đi hơn hẳn
    Em chưa có bé nào nên lo quá ..đang mong sớm có bé mà CKK lung tung như thế này..
    Không biết em có bị sao ko nữa. huhuuu
    • 56 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, bình thường chu kỳ kinh của em rất đều 28-29 ngày. Em mới lấy chồng được hơn 1 tháng. Tháng này em trễ kinh 8 ngày rồi mà thử que vẫn 1 vạch. Có phải em bị rối loạn nội tiết tố hay rối loạn kinh nguyệt không ạ. Em đang lo quá mong các mẹ tư vấn ạ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị. Chị ơi cho em hỏi chị điều trị bsi Phương đã đều lại chưa ạ?chị có tin vui chưa? phòng khám bsi Phương ở đâu chị nhỉ? Giờ em gọi điện theo số các chị cho không liên lạc được
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bị rong kinh rất ảnh hưởng đến sk, bạn nên gặp bs chuyên khoa để điều trị kịp thời.
    bài thuốc RỐI LOẠN KINH NGHUYỆT sau sinh
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f...cuong-2380771/

thế giới bột LÀM ĐẸP sau sinh
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f.../#post36059334
    • 79 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Rối loạn kinh nguyệt thì uống cao ích mẫu nguyên chất nhé mọi người, mình bị rối loạn kinh nguyệt sau sinh uống cao ích mẫu thì kinh đã đều lại
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị xem lại chế độ ăn uống, nghỉ ngơi. Tránh lo lắng quá mức dẫn tới rối loạn kinh nguyệt ngày càng nặng hơn. Nếu có điều kiện bạn tham khảo thêm các thuốc bổ sung như Bonasanit plus của Đức giúp cân bằng nội tiết, bớt đau bụng kinh và khó chịu trong tháng. Chúc chị mau khỏe. 09029111 Ba Tám
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cũng bị nhảy kinh, lo quá. Đi loanh quanh tham khảo thì các mẹ nói nhều loại thuốc lắm, thấy ai cũng nsoi tốt với có hiệu quả, nhưng em lại sợ thuốc, uống nhiều chẳng tốt. Em muốn tìm thực phẩm chức chức năng cho lành cơ thể
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LeThuThaoBK Xem bài viết
    C cso quan điểm giống mình đấy, mình cũng hạn chế thuốc, bắt chồng đi tìm thực phẩm chức năng cho dùng cảm thấy yên tâm hơn hẳn ấy. Bây giờ thì mình đang Dùng Active Meno để hỗ trợ điều trị kinh nguyệt, dùng thêm cả Belle Anti-aging để làm đẹp da nữa. Đều là thực phẩm chức năng của Đức đó, bạn tìm hiểu xem sao.
    Bạn ơi cái sản phẩm làm đẹp da kia công dụng như thế nào vậy, mình dạo này mặt cứ nhợt nhạt, rồi sạm vào buồn quá
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C cso quan điểm giống mình đấy, mình cũng hạn chế thuốc, bắt chồng đi tìm thực phẩm chức năng cho dùng cảm thấy yên tâm hơn hẳn ấy. Bây giờ thì mình đang Dùng Active Meno để hỗ trợ điều trị kinh nguyệt, dùng thêm cả Belle Anti-aging để làm đẹp da nữa. Đều là thực phẩm chức năng của Đức đó, bạn tìm hiểu xem sao.
    Em tưng nhìn thấy rồi, có website chính hãng luôn thì phải, thấy GT là hàng đầu của Đức nhiều người tin dùng. Mà vẫn sợ, không biết có nhiều người dùng chưa cho em xin ít review ạ
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đây công dụng trên nhãn sản phẩm Belle Antil-aging đây nhé:

• Bổ sung các vitamin và khoáng chất giúp nuôi dưỡng làn da khỏe mạnh, sáng hồng.
    • Làm chậm quá trình lão hóa da.
    • Giúp ngăn ngừa và làm giảm quá trình hình thành nếp nhăn nám da, sạm da, tàn nhang.

Còn mình thì là được chị cho nên sử dụng, được 2 3 tuần thì thấy da sáng hẳn lên nên thích, sau hết cứ thế mua mà dung thôi, giá cũng hạt dẻ. Trước da mình bị xanh xao nhé
    Chị ơi, da em cũng xanh xao, ko được hồng hay mịn như các bạn cùng lứa, tự ti lắm.
    Trẻ như e dùng liệu sau này có tác dụng phụ gì ko chị nhỉ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NguyenThiTramph Xem bài viết
    Chị ơi, da em cũng xanh xao, ko được hồng hay mịn như các bạn cùng lứa, tự ti lắm.
    Trẻ như e dùng liệu sau này có tác dụng phụ gì ko chị nhỉ
    Có cùng câu hỏi ạ, chị ThaoBK tư vấn giúp em với
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2