TIN TÀI TRỢ.

Mong con pk bác sĩ hân , hùng vương , đà nẵng ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.6K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào cả nhà , có mẹ nào đang theo dõi tại pk bác Hân không ạ ? có thể vào tư vấn và tâm sự về chuyện mong chờ con yêu với mình . Vk ck mình cưới thang 5/2015 , khi cưới về , vc mình thả luôn , tại mong muốn có con , nhưng mình không nghĩ việc có con lại khó khăn đến vậy . 2 tháng sau không được , là mình ra bác Hân siêu âm canh trứng liền , bác nói khám phụ khoa và siêu âm trứng to , đẹp , còn xn tinh dịch đồ của ck thì kết quả A=5 , b= 35 , bác nói như vậy thì cũng được , chứ không sao , thế là mình hi vọng , do kinh nguyệt mình dài , nên cũng nóng ruột lắm , co lúc định từ bỏ rồi , nhưng nghĩ lại thì lại kiên trì . Mình theo dõi cũng được 6 , 7 chu kỳ , nhưng vẫn không có . Bác hẹn tháng 5 khi nào có kinh thì ra chụp phim vòi trứng , coi thế nào ? Nhưng 2 vc mình muốn đảm bảo hơn , nên đã ra bệnh viện Tw Qtế Huế để khám luôn , mình khám phụ khoa , siêu âm , chụp phim , kết quả thông và bình thường , nên mình cũng mừng lắm . Còn ck thi tinh trùng hoi yếu thôi , nhưng không sao , bác sĩ cho toa thuốc bổ về uống , nếu 3-4 tháng sau vẫn không có thì có thể làm IUI cho nhanh có . Mình đem kết quả về bác Hân , và bác cũng tư vấn y vậy . Có mẹ nào khám ở bác hân và có trường hợp như mình không , co thể tư vấn cho mình với , mong các bạn , gia đình mình mong con yêu lắm ,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 98 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trường hợp của bạn chỉ cần kiên trì thôi bạn ạh . Vì bạn khỏe mạnh và buồng trg' k có vấn đề là ok rồi. Anh chồng bạn tinh trùng hơi yếu chứ cũng k phải yếu hẳn nên chỉ cần kiên trì là đc. BS tư vấn như vậy là đúng rồi đấy, mình thấy đa phần mọi người bị như bạn hoặc hiếm muộn là đều đi ra huế. Nhưng ra huế k thành công m.người đều về b.viện phụ sản nhi đà nẵng thăm khám bs Ánh. Bs ánh rất giỏi. mình thấy rất nhiều ng yêu cầu bs Ánh thăm khám và bác chữa rất nhiều ng thành công rồi đấy bạn ạh. Còn nếu khám ngoài huế theo mình đc biết bs Hùng rất giỏi và chữa nhiều ng thành công rồi. Chúc bạn may mắn nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

dạ em cảm ơn chị đã cho em ý kiến , vừa rồi em ra Huế khám để cho chắc chắn và em khám và trả j\kết quả tại BV là bác sĩ Hùng tư vấn ạ , và cũng theo dõi bác Hân ạ , nhưng khoảng vài tháng nữa cũng chưa có kết quả gì , thì em phân vân không biết nên làm IUI ở bác Hân hay là vào bv 600 giường làm ạ . Conf chị cho em hỏi bác sĩ ánh , là ở địa chỉ nào vậy chị ? Em cảm ơn
    • 98 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Bs Ánh ở bệnh viện 600 nha bạn
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn qua Bs tâm ở Huế ấy, trước mình bị tắc vòi trứng qua bác có 2 lần thôi, giờ mình bầu 5 tháng rồi bạn ạ! Chúc bạn sớm có tin vui nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của huyentran111
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentran111 Xem bài viết
    Bạn qua Bs tâm ở Huế ấy, trước mình bị tắc vòi trứng qua bác có 2 lần thôi, giờ mình bầu 5 tháng rồi bạn ạ! Chúc bạn sớm có tin vui nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của huyentran111
    Dạ ,em ở hội an chị , e có khám tất cả ở bv qt huế , kết quả bih thuong m chị điều trị tại Huế a. Em ko co thoi gian , nen vẫn theo canh trưng tại đà nẵng ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thì đi Bác Hùng - Huế 1 lần thành công luôn.
    Bạn ra Huế thì vào PK Bác Hùng khám đi, 56/2 Triệu Quang Phục.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguoimedonthanrio Xem bài viết
    Trường hợp của bạn chỉ cần kiên trì thôi bạn ạh . Vì bạn khỏe mạnh và buồng trg' k có vấn đề là ok rồi. Anh chồng bạn tinh trùng hơi yếu chứ cũng k phải yếu hẳn nên chỉ cần kiên trì là đc. BS tư vấn như vậy là đúng rồi đấy, mình thấy đa phần mọi người bị như bạn hoặc hiếm muộn là đều đi ra huế. Nhưng ra huế k thành công m.người đều về b.viện phụ sản nhi đà nẵng thăm khám bs Ánh. Bs ánh rất giỏi. mình thấy rất nhiều ng yêu cầu bs Ánh thăm khám và bác chữa rất nhiều ng thành công rồi đấy bạn ạh. Còn nếu khám ngoài huế theo mình đc biết bs Hùng rất giỏi và chữa nhiều ng thành công rồi. Chúc bạn may mắn nhé
    Bạn cho mình hỏi làm thế nào để đk khám bs Ánh ạ? Bạn có sđt k cho mình xin với. Mình đang rất cần. Cảm ơn bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình xin địa chỉ bác sĩ hân dc ko ạ
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giúp mình với mọi người oi!chuyên mình là thế này,mình thụ tinh trong ống nghiệm 2 lần:lần 1 duy nhất 1 phôi loại 1(loại tốt),mình trữ lại,làm lần 2,dc 6 phôi:3 xấu,3 tốt(3 loại 1) 3 xấu huỷ vì ko sống dc...ít tháng sau mình chuyển 1(tot)phôi kết quả tèo,vài tháng sau chuyển 3 phôi(tốt)cũng tèo,mạc dù niêm mạc chuẩn đẹp....????bs ánh nói là chắc chắn đậu nhưng ko hiểu tại sao ko đậu mình hoang mang quá!!!!!!có mẹ nào như mình chia sẻ kinh nghiệm thành công cho mình với????
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn!mình cũng theo bs Hân 6 tháng 4 lần bơm iui,ko đậu thai,mình qua bv 600 giường dn,bơm 1 lần iui ko đậu,mình xin làm IVF 2 lần dồn phôi dc 4 tốt chuyển 2 lần cũng ko đậu,niêm mạc đẹp phôi tốt cũng ko đậu mình thật sự hoang mang bs khẳng định mình chắc chắn đậu thai vậy mà thật buồn....????mình đinh thời gian sau đi bs Tuyến xem sao mình thật sự hết cách ko còn hy vọng ko biết nguyên nhân vì sao trời ơi có mẹ nào như mình ko...,
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lenguyen30 Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi làm thế nào để đk khám bs Ánh ạ? Bạn có sđt k cho mình xin với. Mình đang rất cần. Cảm ơn bạn
    Mình có sô dt của bs ánh đây bạn,mình theo bs ánh ở bệnh viện 600 giường,bs ánh điều trị cho mình tiết là mình ko có kết quả gì buồn thật....mình Thụ tinh ông nghiệm 2 lần rồi bs ánh là người điều tri cho mình,cũng có nhiều ng đậu thai lắm nhưng mình lại ko may mắn như vậy!!!!!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lenguyen30 Xem bài viết
    Bạn cho mình xin số điện thoại của bác sĩ ánh vớiNếu bạn biết địa chỉ cho mình xin luôn
    Mình cảm ơn

• 275 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. Có ai có số điện thoại của bs Hân ko ạ. Em muốn đi iui mà e ở xa nên muốn điện hỏi bác trước ạ
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    0914.282.389 BS Hân b nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 275 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhiều ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cho mình số điện thoại bs Ánh được ko ạ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị cho hỏi lịch làm việc của bác sĩ Hân Đà Nẵng với ah. Em cảm ơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maikalinlin Xem bài viết
    Chào bạn!mình cũng theo bs Hân 6 tháng 4 lần bơm iui,ko đậu thai,mình qua bv 600 giường dn,bơm 1 lần iui ko đậu,mình xin làm IVF 2 lần dồn phôi dc 4 tốt chuyển 2 lần cũng ko đậu,niêm mạc đẹp phôi tốt cũng ko đậu mình thật sự hoang mang bs khẳng định mình chắc chắn đậu thai vậy mà thật buồn....????mình đinh thời gian sau đi bs Tuyến xem sao mình thật sự hết cách ko còn hy vọng ko biết nguyên nhân vì sao trời ơi có mẹ nào như mình ko...,
    Bn cho mình hỏi chi phí bn khám hiêm muộn và làm iui,ivf là tầm bnhieu vậy bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocthachhotro Xem bài viết
    Các chị cho hỏi lịch làm việc của bác sĩ Hân Đà Nẵng với ah. Em cảm ơn.
    Cho mình địa chỉ bác sỹ hân ạ

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2