TIN TÀI TRỢ.

Dấu hiệu thành công sau iui -tầng 8-tầng may mắn mỉn cười .

• 0 Lượt chia sẻ
  • 133K Lượt đọc
  • 962 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 88 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Các bạn sang đây bàn luận tiếp nhé . Ở tầng 7 dài quá rồi . Mời mọi người sang đây . Hy vọng ở đây sẽ vớt may mắn về với tất cả mọi người nhé !!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin chào , mình mới chuyển phôi hôm qua,mình cũng muốn tham gia để có thêm kinh nghiệm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hlan042014
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình mới IUI ở 56HBT hôm 10/8. Chúc nhà mình 2v đỏ chót nhé.
    comment by WTT mobile view
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hlan042014 Xem bài viết
    Xin chào , mình mới chuyển phôi hôm qua,mình cũng muốn tham gia để có thêm kinh nghiệm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hlan042014
    Đây là nhà IUI mn nhé. Chuyển phôi thì mn qua nhà TTON ấy mn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 154 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Xí được mặt tiền tầng 8, mong kỳ tháng 8 này IUI sẽ may mắn đón được con yêu.

Cùng chúc các mẹ tham gia tầng 8 mau chóng 2 vạch nha !!!
    • 90 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Xí mặt tiền hi vọng tháng này may mắn iui thành công đón con yêu về nhà. Thứ 7 này e ra quân rồi. Có mẹ nào đếm ngược cùng em ko???
    • 88 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chúc các mẹ tháng 8 làm đều thành công nhé .
    • 88 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi besu90 Xem bài viết
    Mình mới IUI ở 56HBT hôm 10/8. Chúc nhà mình 2v đỏ chót nhé.
    Có hiện tượng gì chưa mẹ nó ? Bạn làm ở gần viện c đúng ko ?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hiencandy123 Xem bài viết
    Có hiện tượng gì chưa mẹ nó ? Bạn làm ở gần viện c đúng ko ?
    Ừm mn ạ, phòng khám 56HBT là khám tự nguyện cũng thuộc viện C mn ạ. Mình ngày sau IUI thì đau đầu ti, bụng lâm râm, chướng bụng. Khoảng 2 ngày sau thì hết đau đầu ti, phải ấn vào ms thấy hơi đau, bụng vẫn lâm râm và đau hơn về đêm. Hnay mình đc 9 ngày sau IUI bắt đầu chuyển sang đau bầu ngưc (đầu ti vẫn hơi đau khi chạm vào) phía nách, cộng với đau lưng nữa ( dấu hiệu này bt các chu kì trc cpi KQĐ thì mình k có) sáng nay táy máy múa 1 que 2 vạch hehe nhưng vạch 2 mờ lắm, k bít ngày 9 còn dương tính giả k mn nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meduagang5679 Xem bài viết
    Xí mặt tiền hi vọng tháng này may mắn iui thành công đón con yêu về nhà. Thứ 7 này e ra quân rồi. Có mẹ nào đếm ngược cùng em ko???
    Chúc mn ra quân chiến thắng rực rỡ đi 2 về 3 nhé hjhj.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 568 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Xin loi IUI la gi vay mn? minh cung dang mong co be ma cung chua biet nen bat dau nhu the nao nua, thang nao cung thap thom cho doi, stress roi lai that vong. chong thi lai o xa nen gio minh muon chuan bi moi thu de sang nam co the co be luon. mong mn chi giao.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lonelygirl912 Xem bài viết
    Xin loi IUI la gi vay mn? minh cung dang mong co be ma cung chua biet nen bat dau nhu the nao nua, thang nao cung thap thom cho doi, stress roi lai that vong. chong thi lai o xa nen gio minh muon chuan bi moi thu de sang nam co the co be luon. mong mn chi giao.
    IUI phương pháp bơm tinh trùng vào buồng tử cung mn ạ. Giải thích thì dài lắm, mn lên google mà search cho nhanh mn ạ
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Lần đầu tham gia cũng xin đặt gạnh.
    Minh làm iui lần đầu ngày 11/8. mình bị đau bụng râm râm kèm đau lưng mấy ngày rồi... huhu chỉ sợ đó là dấu hiệu đến kì KN thui. em cứ ngồi đếm từng ngày thui, có mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ cho em với???
    • 89 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ừm mn ạ, phòng khám 56HBT là khám tự nguyện cũng thuộc viện C mn ạ. Mình ngày sau IUI thì đau đầu ti, bụng lâm râm, chướng bụng. Khoảng 2 ngày sau thì hết đau đầu ti, phải ấn vào ms thấy hơi đau, bụng vẫn lâm râm và đau hơn về đêm. Hnay mình đc 9 ngày sau IUI bắt đầu chuyển sang đau bầu ngưc (đầu ti vẫn hơi đau khi chạm vào) phía nách, cộng với đau lưng nữa ( dấu hiệu này bt các chu kì trc cpi KQĐ thì mình k có) sáng nay táy máy múa 1 que 2 vạch hehe nhưng vạch 2 mờ lắm, k bít ngày 9 còn dương tính giả k mn nhỉ?
    Chị cứ thoải mái tư tưởng và theo dõi thêm chị nhé. Như bản thân e thì. E theo thử từ ngày 6 sau tiêm rụng trứng. Đến ngày 14 là ngày dự đoán qkd e thử vẫn 2v đậm ạ. Đến chiều thì ra tồ tồ luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thoamummim Xem bài viết
    Chị cứ thoải mái tư tưởng và theo dõi thêm chị nhé. Như bản thân e thì. E theo thử từ ngày 6 sau tiêm rụng trứng. Đến ngày 14 là ngày dự đoán qkd e thử vẫn 2v đậm ạ. Đến chiều thì ra tồ tồ luôn.
    Ui, s lại v mn nhỉ? IUI xong ngoài thuốc đặt mn có dùng thuốc j thêm k mà lại bị dương tính giả lâu v? Mà hẳn là 2v đậm lun chứ k bị mờ.?? Mình tư tưởng thì thoải mái thui, đây lần đầu tiên mình IUI nhưng chả hiểu s cứ có cảm giác là k đc ấy hjhj
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhdt_meo Xem bài viết
    Minh làm iui lần đầu ngày 11/8. mình bị đau bụng râm râm kèm đau lưng mấy ngày rồi... huhu chỉ sợ đó là dấu hiệu đến kì KN thui. em cứ ngồi đếm từng ngày thui, có mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ cho em với???
    Dấu hiệu mỗi ng mỗi khác mn ạ, ngay cả thử que có mẹ ngày 14 1 vạch nét hơn sony nghĩ tạch r mấy ngày s chậm kinh thử lại thì lại có bầu. Còn có mẹ que thử 2 vạch đến tận ngày 14 mà lại xịt đấy. Cứ hy vọng thôi mn à. Mn và chk có vấn đề gì về sức khỏe sinh sản không?? Hôm IUI mn đc mấy trứng, niêm mạc đc bao nhiu?
    • 88 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ôi . Thế cũng tốt rồi đấy , bạn cứ thoải mái và hi vọng nhé . Vì sau khi iui khoảng chục ngày nếu đau ngực lại thì có hy vọng lắm ấy .
    • 88 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhdt_meo Xem bài viết
    Chờ đợi nhé . Dấu hiệu thì đa dạng lắm nhé . Mỗi ng một kiểu . Nên bạn cứ bình tĩnh. Dấu hiệu 2v và qkd thì rất giống nhau. Nên chỉ khi thử máu biết rõ hoặc que thì lúc đó mới hết hy vọng . Còn bây giờ cứ hy vọng thôi.
    • 568 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

IUI phương pháp bơm tinh trùng vào buồng tử cung mn ạ. Giải thích thì dài lắm, mn lên google mà search cho nhanh mn ạ
    cảm ơn bạn nhé để mình lên google search thử, nói chung là con ngu ngơ vấn đề này lắm.
    • 202 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vậy là mẹ nó có hi vọng tràn trề rồi đấy. Tớ vẫn bình thường, chẳng có dấu hiệu gì nên chán chẳng muốn thử que nữa.