TIN TÀI TRỢ.

Bạn đã thay đổi thế nào khi mang thai?

• 4 Lượt chia sẻ
  • 21K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 264 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Em chỉ thấy mình thay đổi là sợ chồng sờ mó, hôn hít lắm. Chả biết bị sao nữa. Chẳng thấy thèm khát 1 chút nào như mấy mẹ khác. Chả bù với trước khi có bầu. Đầu ti lúc nào cũng nhạy cảm và đau nên ghét bị đụng vô lắm.
    KzZ9p7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hì, cho em tham gia với ạ, em vừa thử que hôm nay, một đậm một nhạt, k tin vào mắt mình nữa ạ vì cách đây 1tuần vẫn 1 vạch nét cang. E chưa thấy biểu hiện gì nhiều, chỉ thấy tự dung chán ăn tất cả mọi thứ, thích cái gì chỉ đc 1, 2 miếng là thấy gê gê cổ mà trcs đây 2 tuần thôi em còn là fans cuồng của tất cả các loại thịt, nghĩ đến là thèm rồi và em còn muốn ngủ suốt ngày cơ ạ, ngủ bất cứ lúc nào cũng đc. Kiểu này chết em rồi, đang ôn thi mà không thể kìm hãm đc cơn buồn ngủ. K biết còn cuộc sống còn sáo trộn thế nào nữa, rất chi là hồi hộp ạ
    Đời cho ta vấp ngã, cho ta sai lầm, cho ta biết hối hận, biết ăn năn để biết cách mà sống cho tốt hơn!
    • 2,209 Bài viết

• 6,430 Được cảm ơn

Bé thứ 2 rồi mà cứ như lần đầu ấy.Mặc dù bầu bé trai mà mình thì béo hơn, trắng hơn, nhưng lại ít thèm chồng hơn mặc dù bé trước thì gần như nghiện chồng. Ít suy nghĩ lung tung, tinh thần thoải mái và cực kỳ ít cáu giận. Bé trườn đạp liên tục rất thích, trêu chồng là: đây là thiệt thòi to lớn của những ông bố, k biết cảm giác của sự sống phát triển thần kỳ. hihi

Tớ yêu chú bộ đội nên ngồi trông ngồi ngóng
    Tớ yêu chú bộ đội nên suốt ngày tự lo...
    Blog Pi: https://vn.360plus.yahoo.com/hyth83/

Giảm tốc độ, quan sát khi đi qua ngã 3, ngã tư vì sự an toàn của bạn và những người tham gia giao thông khác
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 48 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Không phải mong đâu bạn ạ,cứ đi khám phụ khoa không viêm nhiễm gì là có tin vui ngay mà,chúc bạn may mắn
    • 651 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Kinh hãi nhất là giai đoạn nghén ngẩm và táo bón khi mang bầu
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì có cảm giác giống như bị ai đó lấy đi toàn bộ sức lực của mình rồi.mình có em bé lần đầu moi tháng thứ hai thôi.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2