TIN TÀI TRỢ.

Hỏi BS ở Pháp chữa bệnh ung thư

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.29K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình đang tìm gấp địa chỉ, số điện thoại của Dr. Võ Quang Đăng ở Pháp, chuyên chữa trị bệnh ung thư di căn, có bạn nào biết không cho mình thông tin với nhé, rất cần gấp. Đa tạ nhiều nhiều. ( Mình đã tìm trong google.fr rồi, mà không có, đang cầu may :Crying: :Crying: , biết đâu có bạn nào trong WTT biết nhỉ ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 247 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Chị ơi em tìm thử thì thấy có 2 địa chỉ và số điện thoại này
    1 . Dr VO-QUANG Dan /13 bis rue Gutemberg /01.69.31.31.04 (So dien thoai nay chi goi tu VN thi an 0033 1 69 31 31 04 ), em ko chắc có phải là bác sĩ chị cần ko, nhưng đây là em tìm được trên liste bác sĩ của vùng ngoại ô Paris

2. Vo Quang Dang Paul, 27 R Blomet 75015 Paris, 09 54 41 43 55
    ( goi tu VN thi an 0033 9....). Người này em tra tên trên danh bạ, ko biết có phải bác sỹ ko, có gì chị gọi thử xem nhé.

Hi vọng 1 trong 2 người này là người chị cần tìm
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Merci Kiki - Junior nhiều lắm, địa chỉ thứ 2 đúng là BS mình cần tìm, nhưng thật là buồn BS không có khám tư, chỉ làm việc ở BV thôi. Trong khi mình đọc báo thanh niên giới thiệu về ông có chế ra loại thuốc ta chuyên chữa trị bệnh ung thư, và chữa cho nhiều người kéo dài sự sống . Đọc bài báo xong, thấy hi vọng lắm, giống như người sắp chết đuối gặp được cái phao vậy. http://www1.thanhnien.com.vn/Suckhoe/2005/4/4/84442.tno. Nhưng khi mình gọi điện thoại đến thì thất vọng hoàn toàn.
    Lần nữa cám ơn Kiki-junioir nha, bạn thật dễ thương và nhiệt tình.
    • 247 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Hic, tiếc quá chị ạ, hay nếu ông ý ko khám tư chị tìm cách cho người nhà nhập viện vậy có được ko? Chúc chị mọi điều bình an