Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

[Gấp], Cần hỏi về công ty tư vấn du học thạc sỹ, Các mẹ giúp em với ạ :(( em sắp hết hạn hồ sơ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.2K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các chị, em năm nay 25 rưỡi, gần 26 ^^. Tuy vậy nhưng em chưa thấy mình già mà vẫn ước mơ đi du học, đặc biệt là Pháp. Em đã theo học dự bị thạc sỹ với giáo sư bên Pháp và có thể xin giấy giới thiệu được rồi. Tuy nhiên trước bạn em đi nộp hồ sơ không cần qua campus, nên em cứ đinh ninh theo hạn của trường là được. Em cũng vừa học xong dự bị nên h mới rục rịch thi tiếng anh.
    Giờ em mới biết qua campus thì hồ sơ dễ đc nhận hơn, mà sắp hết hạn nộp hồ sơ rồi, 31/3 này ạ =((
    Em muốn tìm 1 công ty du học uy tín để làm hồ sơ nhanh, em chỉ lo thi tiếng thôi, hồ sơ của em h thiếu 2 thứ quan trọng là :
    - Giấy xác nhận thời gian sau khi tốt nghiệp cấp 3 ( do em học 1 trường 2 năm, em bỏ ngang học nghành khác
    - Giấy xác nhận công tác hiện tại ( bà hành chính chỗ em tắc te, h em cũng chưa muốn nghỉ việc vì đang còn kiếm tiền phí nộp hồ sơ )
    Các chị đi trước tư vấn giúp em với ạ, em phải đi năm nay chứ năm sau tuổi cao, em càng ít cơ hội hơn (, Em xin cám ơn các chị rất nhiều...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị giúp em với ạ
    • 899 Bài viết

• 554 Được cảm ơn

Em có thể gửi hồ sơ và nói qua tình hình hồ sơ của em thế nào? Hoặc inbox thông tin của em cho chị, trong khả năng của mình, chị giúp em được việc này nhanh nhất có thể.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy trường hợp của bạn nên đi lại những trung tâm uy tín để có kết quả nhanh nhất. Bạn có thể gọi đến công ty SunSmiles để được tư vấn. sdt nè bạn (84-8).3826 4238 - 3826 6173