TIN TÀI TRỢ.

Chuyển tiền về VN free giúp mọi người

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 74 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Chào cả nhà

Hiện tại mình đang sống ở Metz - France, mình đang có khoảng 3000€ ở VN, nếu ai có nhu cầu chuyển tiền về thì mình có thể giúp để mình nhận € bên này, ko tính bất kỳ 1 khoản phí nào. Đơn giản là giúp qua, giúp lại thôi, các bạn có thể gửi tiền về nhà và mình có thể chuyển tiền sang Pháp.

Vì đây là vấn đề nhạy cảm nên các bạn có thể pm cho mình để nói chuyện. Nếu ai sống ở vùng Lorraine, gần Metz hay ở Metz thì hay nhất, có thể ghé qua nhà mình gủi tiền và mình ck ngay trc mắt cho người nhà (nếu người nhà có tài khoản ở VN)

Nếu người nhà ko có tài khoản thì mình có thể nói gđ mình gửi đến tận nơi.

Ai quan tâm thì nhắn mình nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị ơi, c cho em xin so dien thoai và FB để tiện liên lạc đc ko ạ, hoặc c liên lạc Fb với em Ngoc Quynh Le với, em đang cần chuyển tiền rất gấp ( trước thứ 7 ạ ) Em cần chuyển sang 2900 eu cho chồng em ở Paris vào thứ 7 tuần này, huhu, c xem có giúp em, được ko chị nhé. SDT ở VN của em là 0914362887.
    Live with your PASSION
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 74 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Hi hangpham87, mấy nay chị lu bu công việc nên ko có time ghé web, nhưng dù sao thì chị cũng chỉ giúp đc người VN bên Pháp gửi tiền về VN thôi em ạ
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thì có nhu cầu chuyển tiền về VN, nhưng bạn ở xa quá ,mình cũng không biết làm cách nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 74 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Bạn đang ở đâu? Liên lạc với mình qua FB Hong Truong để nc cụ thể nhé. Mình đã gửi cho mấy người Việt ở khu gần đây rồi, rất là nhanh.
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hi chao chi, e la thanh vien moi cua wtt cung la nguoi moi qua Phap e o Strasbourg ko phai o Mezt,bua gio e dang lo mo kiem may cai zu gui tien ve viet nam, vi la moi qua nen e k co tien nhieu de gui nhieu chi la vai tram thui khong bit c co giup duoc e khong? FB cua e la Anh Jolie. cam on c
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 74 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thucanhbui Xem bài viết
    hi chao chi, e la thanh vien moi cua wtt cung la nguoi moi qua Phap e o Strasbourg ko phai o Mezt,bua gio e dang lo mo kiem may cai zu gui tien ve viet nam, vi la moi qua nen e k co tien nhieu de gui nhieu chi la vai tram thui khong bit c co giup duoc e khong? FB cua e la Anh Jolie. cam on c
    Chị em mình đã liên lạc FB rồi em nhé , có gì chị sẽ nói cụ thể với em
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 74 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Đã chuyển giúp em thucanhbui 300, ai có nhu cầu thì liên lạc với mình nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 74 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình vừa mới lãnh lương ở VN, vậy là có khoảng 4000€, ai có nhu cầu gửi tiền về cho gđ thì mình có thể chuyển giúp nhé. Như vậy mọi người có thể gửi tiền về VN và mình có thể gửi tiền qua Pháp. Nếu mọi người có gđ ở Hải Dương thì mình có thể giao €, còn tỉnh khác thì mình có thể ck bằng tiền Việt theo tỉ giá mua vào của ngân hàng để nếu gia đình có nhu cầu mua € thì ko bị lỗ nhé mn
    • 30 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mirabelle Xem bài viết
    Mình vừa mới lãnh lương ở VN, vậy là có khoảng 4000€, ai có nhu cầu gửi tiền về cho gđ thì mình có thể chuyển giúp nhé. Như vậy mọi người có thể gửi tiền về VN và mình có thể gửi tiền qua Pháp. Nếu mọi người có gđ ở Hải Dương thì mình có thể giao €, còn tỉnh khác thì mình có thể ck bằng tiền Việt theo tỉ giá mua vào của ngân hàng để nếu gia đình có nhu cầu mua € thì ko bị lỗ nhé mn
    Lien lac voi minh nhe ,fb,kimphan,
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 74 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimdongnai Xem bài viết
    Lien lac voi minh nhe ,fb,kimphan,
    kimdongnai muốn gửi bao nhiêu và khi nào để mình thu xếp vì hiện tại mình vừa nhận chyển 4000 cho 2 bạn từ giờ đến cuối tháng 2 mất rồi, để xem mình có thể giúp đc ko nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 74 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình lại mới lãnh lương, có thêm 3000€ ở VN, ai có nhu cầu chuyển tiền về cho gđ ngày Tết thì ll với mình nhé, mình ko tính phí gì hết, bên này mình nhận tiền của mọi người qua paypal, ai có nhu cầu ll với mình qua FB Hong Truong nhé