Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cần tìm người trông trẻ!!!Gấp lắm ý!!!

• 4 Lượt chia sẻ
  • 4.37K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 520 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Các chị ơi, em đang cần tìm 1 người trông con và làm việc nhà, ăn ở tại nhà em. Mỗi tháng trả 500€ tiền lương. Em ở Koblenz-Đức, có bác nào có ai quen ko giới thiệu cho em với. Lớn tuổi càng tốt, nhưng ít thì cũng phải 35t-40t. Zai nhà em mới có 30t thôi, tìm những em trẻ mẹ cháu lại bất an, ko an tâm công tác.hiihihi... Bác nào có giới thiệu em với ạ, em xin đa tạ....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,172 Bài viết

• 1,291 Được cảm ơn

Bạn trả lương thế hơi khó kiếm đấy nhỉ. Trước mình cũng có làm việc tương tự ở Pháp, người ta trả 1000. Bạn trả cao hơn xem. Nếu ko thì chỉ kiếm Au pair được thôi. Mà mấy em au pair thì bạn lại lo, hì hì...
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nói đúng đấy,với mứ c lương đó khó kiếm được người chịu làm,ít nhất cũng phải 800 bao ăn ở
    • NKA
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

:Laughing:
    500 euro : 30 ngày ~ 17 euro /ngày
    Khuyên người nào muốn nhận việc này nên đi làm quét dọn ở bệnh viện ấy còn " phẻ " hơn chỉ có 8 tiếng / ngày, làm thêm giờ hay chủ nhật ngày lể đều có tiền phụ trội lại còn có bảo hiểm !Về già còn có hưu trí !
    • 38 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mẹ baby ơi, cho em hỏi tí. Nếu như có người đồng ý qua làm thì thủ tục làm như thế nào để người đó được qua Đức. Thật ra em không có người để giới thiệu cho chị. Em có người bạn ở đức, và cũng muốn tìm người giúp việt ở Việt Nam nhưng mà không biết phải làm những thủ tục nào, giấy tờ ra sao để người bên Việt nam có thể qua đó được.
    yêu là cưới.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bn ơi,tôi mới 26 t but đag làm tại trg mần non muốn đi làm ngoài,lương 500 đô à,time làm ntn bn?ok tì pm sdt này naz 0989332697 đã ó kin ngiệm trông trẻ
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 8,543 Bài viết

• 7,400 Được cảm ơn

Bài từ năm 2008, Smod đóng topic nhé.