TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ ở Anh oi cho em hỏi với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.12K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ở Anh cho em hỏi chút kinh nghiệm cho con di trẻ bên đó ạ. Đầu năm sau em phai sang bên đó, cháu nhà em bây giờ được 1 tuổi. Em muốn hỏi các mẹ hệ thống nhà trẻ bên đó thế nào, chi phí ra sao ạ.
    Mẹ nào có kinh nghiệm cho em biết với. Em cảm ơn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13,780 Bài viết

• 11,376 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Em qua Anh diện vợ chồng hay du học. Con nít bên Anh đi học mẫu giáo lúc 3 tuổi thì sẽ được miễn phí nhưng dưới 3 tuổi thì sẽ bị đóng tiền , và căn bản là dưới tuổi thì chẳng có trường nào cả chỉ có trường tư thôi nhận con nít từ hồi 6 tuần nhưng mà giá cả thì mắc lắm. Cái trường gần nhà chị 31 bảng/ngày có nghĩa là hon 900ngàn VN đấy có nơi khác rẻ hơn chút đỉnh.

Cần gì thì cứ hỏi em nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cam on chi. Em cung da nghe qua ve nha tre ben do, hoi them cho chac chan thoi. Em sang theo chong, chong em lam ben day. Thuc ra muon cho be con sang la chinh vi khi hau va moi truong ben day tot cho tre con, o day hay om dau lam chi a. Nhung chac se phai " nghien rang" cho be di nha tre theo gio de be hoa nhap duoc voi xa hoi.
    • 13,780 Bài viết

• 11,376 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nếu em không đi làm ở nhà chăm con và chồng thôi thì có thể dẫn bé đi Seedlings có nơi Free, có nơi đóng tiền (có mẹ đi theo cùng bé chơi khoảng 2 tiếng), hoặc đi Playgroup (2 tuổi rưỡi mới nhận) 1 tuần 3 buổi đóng tiền.