TIN TÀI TRỢ.

Studio chụp ảnh cưới [Ở Đà Lạt càng tốt]

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.21K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 749 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Chào các Ms,

Mình ở Sài Gòn, nhưng muốn chụp hình cưới ở Đà Lạt, cho mình hỏi, có studio nào ở Sài Gòn giá ok ko ạ? Khoảng 20tr, mà chụp đẹp, quần áo cưới thì cập nhật xu hướng mới í. Những tiêu chí đó mà có studio nào ở Đà Lạt thỏa mãn ko ạ? Vì mình nghĩ nếu chụp ở đâu đến chỗ đó chụp thì sẽ rẻ hơn, ko phải tốn chi phí ăn ở, đi lại cho cả đòan chụp ảnh.

Thanks ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 38 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

chụp hình ở Đà Lạt là cực kỳ sướng luôn, nhiều địa điểm mà địa điểm nào cũng lung linh; đồi chè, giao hưởng xanh, nhà gas, biệt thự, làng cù lần, đồi thông, chợ đà lạt, hồ xuân hương, hồ tuyền lâm....mà đề tìm studio giá rẻ, làm việc nhiệt tình và hình ảnh lung linh cũng hơi khó đây, giới thiệu bạn tiệm này bạn tham khảo thử

16030445223_376fa3f322_b

16648928521_2de4d79384_b

16443039537_6cf2a0abb8_b

16648919711_d78b0db89e_b

18632969938_f16e0a5443_b

18632977578_6ed1c41314_b

18198152744_a561dcd8b7_b

15591375929_a66c93bf2e_b
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VoanhPhi Xem bài viết
    Chào các Ms,

Mình ở Sài Gòn, nhưng muốn chụp hình cưới ở Đà Lạt, cho mình hỏi, có studio nào ở Sài Gòn giá ok ko ạ? Khoảng 20tr, mà chụp đẹp, quần áo cưới thì cập nhật xu hướng mới í. Những tiêu chí đó mà có studio nào ở Đà Lạt thỏa mãn ko ạ? Vì mình nghĩ nếu chụp ở đâu đến chỗ đó chụp thì sẽ rẻ hơn, ko phải tốn chi phí ăn ở, đi lại cho cả đòan chụp ảnh.

Thanks ạ
    chụp gói Đà Lạt trọn gói 25trieu ( 2 sore,1 vest,hoa tươi của MT flower,makeup ,album 30x30 40trang,toàn bộ ảnh gốc và ảnh đã retouch,slide ảnh,chi phí đi lại,ăn uống cho ekip và cả cô dâu chú rể luôn ) photographer là bạn Tường Nguyễn,bạn này chup ảnh pre wedding cho Thanh Ngọc đó.chụp đẹp và nhiệt tình,nhìn tây k bị sến,giá ok lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Jesscica13
    • 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomeo8888 Xem bài viết
    Bạn ơi, qua chỗ studio của bạn mình nha, có chi nhánh tại SG và ĐL luôn nên có thể sắp xếp chỗ ở cho CD-CR từ SG lên ĐL chụp. Bạn vào page tham khảo style hình nha: https://facebook.com/lilo.saigon

À, giá chụp ĐL có 11tr thôi, váy áo thì bạn thử tại chi nhánh SG luôn, đỡ lo lên đó ko có kiểu mình thik

Up cho bạn xem 1 số hình bên đó chụp ở ĐL:

4_Z4_A2909
    Hình này rất đẹp, cảnh đêm ở ĐL quá đã
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có bạn nào chụp ảnh ở Đà Lạt Cưới chưa ạ? Mình định chụp ở tiệm này nhưng còn đang phân vân quá hjchjc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bên mình thì chụp 16tr, giá đã bao gồm toàn bộ chi phí của e-kip, album 25x30 60 trang, đầm tự thiết kế và đặt may nên rất chất (7 - 10 lớp), bên mình có nhiếp ảnh gia chuyên chụp ĐL nha bạn
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hik mình cũng đang muốn chụp thêm 1 ít ảnh cưới ở Đà Lạt, chắc chỉ cần chụp nửa ngày thôi vì mình đã chụp ở Đà Nẵng rồi nhưng được hơi ít ảnh.
    ko bit có studio nào chịu chụp nửa ngày ko ạ. Với cả chắc mình chỉ cần lấy ảnh gốc chứ không cần album hay ảnh phóng gì cả.
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

phí chụp ảnh ở các địa điểm đà lạt thu cao hông nhỉ, như biệt thự giao hưởng thu phí bao nhiêu ta
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 749 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Mình thấy đi Đà Lạt xa tốn thời gian và hơi mệt nên mình đã chuyển qua chụp Hồ Cóc. Đặt cọc Studio rồi. Nam sau sẽ chụp, khi nào có hình mình sẽ up cho các Ms coi nhé🎆🎆😛
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dear cả nhà, mình muốn mọi người chú ý để tránh tình trạng như mình sau khi chụp xong thì ôm cục tức về nhà, nhịn để làm album mà cuối cùng làm không ra gì.
    Mọi người nên tránh cái tiệm Nguyễn Thái ở Đà lạt nhé.
    Facebook: nguyen.thai.7106
    1/ Ekip không nhiệt tình, nhất là makeup ( em của ông thợ chụp), chảnh choẹ mà nói chuyện ngang ngược.
    Đi chụp hình mà ekip k có lấy 1 nụ cười
    2/ Chụp hình chọn góc trời ơi, giữa hình album và hình trên fb là một trời một vực.
    Còn lấy lý do khung cảnh free thì phải khác so với cảnh phải tốn phí để vào?!? Hết chịu nổi.
    Đặc biệt không cho lấy hình gốc luôn.
    Làm ăn nản dễ sợ. Giờ đành phải bỏ đi tìm chỗ khác chụp lại.

Vẫn nên khuyên mọi người xem kĩ tất cả các album, và đặc biệt là thái độ của ekip.
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hay_hoi Xem bài viết
    Dear cả nhà, mình muốn mọi người chú ý để tránh tình trạng như mình sau khi chụp xong thì ôm cục tức về nhà, nhịn để làm album mà cuối cùng làm không ra gì.
    Mọi người nên tránh cái tiệm Nguyễn Thái ở Đà lạt nhé.
    Facebook: nguyen.thai.7106
    1/ Ekip không nhiệt tình, nhất là makeup ( em của ông thợ chụp), chảnh choẹ mà nói chuyện ngang ngược.
    Đi chụp hình mà ekip k có lấy 1 nụ cười
    2/ Chụp hình chọn góc trời ơi, giữa hình album và hình trên fb là một trời một vực.
    Còn lấy lý do khung cảnh free thì phải khác so với cảnh phải tốn phí để vào?!? Hết chịu nổi.
    Đặc biệt không cho lấy hình gốc luôn.
    Làm ăn nản dễ sợ. Giờ đành phải bỏ đi tìm chỗ khác chụp lại.

Vẫn nên khuyên mọi người xem kĩ tất cả các album, và đặc biệt là thái độ của ekip.
    Sao bạn bị giống mình vậy, nhưng mình chụp ở Maiwedding ở Đà Nẵng , giống y như ekip Đà lạt mà bạn nói í. Chụp 3 tháng rồi mà giờ không muốn chốt hình in album luôn á, tại xấu quá. Hình lớn thì hỡi oi ko chọn dc tấn nào. Giờ cũng chẳng còn tiền mà chụp lại nữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bongmap123