TIN TÀI TRỢ.

Hội cưới tháng 4/2015 ( Dương Lịch)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.72K Lượt đọc
  • 85 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 29 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chào mọi người
    Mình là cô dâu sẽ tổ chức đám cưới vào tháng 4 Dương Lịch năm 2015. Mong muốn gặp gỡ, giao lưu với các bạn có cùng niềm vui chung tháng để chia sẻ kinh nghiệm và cảm xúc cho ngày trọng đại của cuộc đời Mình dự định tự trang trí cho đám cưới vì mình có niềm đam mê nho nhỏ cho các sản phẩm handmade. Rất mong được gặp gỡ và chia sẻ với mọi người
    C360_2014_06_22_15_15_57_489
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 84 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thì muốn cưới tháng 7 dương lịch mà bố mẹ chồng lại muốn cưới tháng 4 mà sợ gấp quá chưa chuẩn bị gì luôn naz. Bạn ở đâu vậy?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nekoain
    • 29 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình đang làm việc ở SG, nhưng quê mình ở Đồng Nai. Bạn sinh năm bao nhiêu? Bạn ở đâu? Giờ cũng còn 5 tháng mà. Sắp xếp vẫn ổn mà bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 84 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Minh o daklak, dang lam o bien hoa. Chac la se cuoi bien hoa qua. Minh sn 89

• 29 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hihi mình cũng 89 nè. 89 năm sau cưới tháng 3 AL hoặc tháng 9 AL là tốt lắm đó, bạn nên cân nhắc ý kiến ba mẹ đi. Cũng còn nhiều thời gian để chuẩn bị mà. Có gì tụi mình chia sẻ kinh nghiệm với nhau
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng sinh năm 89 đây,mẹ mình nói năm nay 89 cưới tốt lắm,nên bạn bef mình cũng cưới năm nay quá chừng.
    Mình chỉ mới đặt nhà hàng,mình đặt Metropole,vì mình thấy nó sang với lại cũng gần nhà.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có ở HN ko? nếu ở HN có địa chỉ thiếp cưới Tam.neu (0982 160928) nhiều đôi mách nhau lắm đấy Bạn
    • 42 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ban ơi, chia sẻ cách trang trí tiệc đi, mình cũng muốn tự trang trí, nhưng chưa tìm đc chủ đề ý, với lại mình quê Thái Bình, cưới ở dưới ấy,dịch vụ ở quê còn đơn giản lắm, mình lại làm Hà Nội, khó quá,
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, mình bên váy cưới Hacchic Bridal 210B Hồ Văn Huê. Chuyên váy cưới hàng hiệu Vera Wang, Marchesa, Monique Lhuillier...
    Không biết bạn có nhu cầu ko? Đây là page của tiệm mình, nếu bạn có thời gian mời bạn ghé xem qua nhé. https://www.facebook.com/hacchicbridal?ref=hl
    Cám ơn và xin lỗi đã làm phiền bạn.
    Hacchic Bridal
    Hacchic Bridal
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 48 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Mình cũng sẽ làm CD vào tháng 4/2015. Một số việc mình đã lo tạm ổn như chụp hình, đặt tiệc, nhẫn. Hiện giờ mình đang loay hoay tìm kiếm chỗ đặt thiệp (vì mình muốn in thiệp có tiếng Anh nữa), kế đến là chỗ thuê xe hoa ở dưới Bình Dương. Có CD nào biết chỉ giúp nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thanh lí đầm dạ hội coeur de valerie mặc duy nhất 1 lần còn mới 99% .Lúc e mua giá 7trieu6 nay để lại giá 4trieu nhé
    Cao 1m55 mang giày 1tac2 ,nặng 45kg
    0906791188 Gặp My
    10847008_1580521508837332_1391935715_n
    • 29 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Bạn có thể chọn 1 hoặc 2 màu chủ đạo bạn thích, rồi chọn hoa giấy hay hoa tươi, nếu hoa giấy thì tự làm hay mua,...từ từ từng bước sẽ ok hà.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 84 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hoa giấy làm sao ta? Có ai đang làm ko? Chỉ cho mình vs

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, mình bên váy cưới Hacchic Bridal 210B Hồ Văn Huê. Chuyên váy cưới hàng hiệu Vera Wang, Marchesa, Monique Lhuillier...
    Không biết bạn có nhu cầu ko? Đây là page của tiệm mình, nếu bạn có thời gian mời bạn ghé xem qua nhé. https://www.facebook.com/hacchicbridal?ref=hl
    Cám ơn và xin lỗi đã làm phiền bạn.
    Hacchic Bridal
    Hacchic Bridal
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các chị ơi e sinh năm 91, đi coi thầy nói là tháng 5 và tháng 11 âm lịch cưới tốt nhất, nhưng về thì mẹ e lại bảo là tháng 5 ko nên cưới, hỏi lý do thì mẹ chỉ bảo là ko nên thôi. Các chị có ai biết về việc này ko, chị nào biết có ai cưới vào tháng 5 âm lịch không vậy ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

khoe tí ảnh cưới mói chụp với mọi người nè

15800571711_1b70b8d77f_b

15183023583_545314e7bc_b

15802426385_1ddee799bf_b

15617575610_3ca3335dc0_b
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 196 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hj , mình cũng sn 89 , ở sài gòn nè , cho mình tham gia zới ...minh chưa đi xem ngày giờ gì hết , định cuối tiần này mới xem , mà tham khảo thì nghe các chị nói thang 2 hoặc tháng 3 AL , tháng 9 AL thì cưới tốt , nên e cũng nhắm vào tháng 2 và thang 3 AL lun ak ..
    e đang phân vân giữa 3 studio : penpen , anh hùng dặng , và studio estella ( các chị cho e xỉneview của 3 studio này nha ..hj)
    Còn nhà hàng thì kinh phí eo hẹp nên định chọn giá 2,6-2,7tr bao bia ,bao tất tần tật lun ak ,e đặt trên 30 bàn lận nên nhắm nhà hàng phú nhuận phan đăng lưu , nhà hàng phú nhuận plaza trần huy liệu , nhỉnh hơn chút thì nhà hàng valentine (các chị có dự tiệc ở nhà hàng phú nhuận plaza thì cho e xin review lun nha ,thank cả nhà ak)
    piggy- trang trí galary tiệc cưới
    https://www.facebook.com/yenha05/?re...homepage_panel
    fone ,Zalo : 01649691320
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hì!mình cũng cưới tháng 3 AL( cuối tháng 4 DL) tìm mãi mới thấy hội này để học hỏi kinh nghiệm!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 84 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng vừa coi ngày là 9/3 âm lịch tức ngày 27/4 là cưới ơ nhà gái. Lễ thành hôn là 20/3 âm lịch mà hai ngày cưới xa qua nên mình đang muốn đổi hai ngày gần nhau nhưng chưa biết ngày nào tốt.

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cung thang 5 ne ban
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5