TIN TÀI TRỢ.

Hội chú rể tự tay trang trí phòng cưới cực đẹp, cực lãng mạn.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.82K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các men sắp làm chú rể có ý định tự tay trang trí phòng tân hôn dành tặng cho vợ yêu của mình thì vào đây thảo luận chia sẻ nhé.
    Mình xin chia sẻ cách gấp đôi thiên nga để trang trí giường cưới: cách gấp vô cùng đơn giản, tô điểm thêm chút cánh hoa nữa là cực đẹp luôn ( xong rồi lại lấy khăn ra sử dụng luôn quá là ok)
    - mua khăn gấp thiên nga: bạn lên chọn mua khăn màu trắng kích thước (120x60 cm hoặc 130x70 cm là vừa đẹp không quá to mà cũng không bị nhỏ).
    DSC_0369
    - một vài lưu ý cho anh em khi gấm thân con thiên nga nhớ chặt tay vào để nó đứng vững và uốn cong hình trái tim đẹp hơn. còn phần đuôi xếp ni thật đều. (có thể nên mạng xem video dạy cách gấp thiên nga bằng khăn nếu chưa biết nhé)
    Sau khi gấp xong đôi thiên nga nhớ tô điểm thêm hoa hoét vào nữa nhé cho nổi bật (cái này nhờ cô em gái nào đó, nếu các bạn không khéo tay, còn muốn tự tay sáng tạo thì cũng ok).
    Một vài mẫu bạn có thể tham khảo ( trên mạng đầy
    12376684_1744653025753905_5569111046242085114_n15653430981_405943234c_oarticle_36925
    - Tiếp đến là việc mua vài chùm bóng bay hydro thả lên trần cho nó kute
    - Cuối cùng nhớ có nến thơm để trên bàn trang điểm để tối thắp cho nó lãng mạn nhé.
    Ôi chỉ cần làm đến thế này thôi đảm bảo cô vợ tương lai sẽ cảm động phát khóc luôn, và đêm tân hôn bạn sẽ được phần thưởng lớn đấy Đùa vậy thôi nhưng các men nhớ nên tự tay trang trí phòng cưới thật đẹp để dành cho cô dâu một niềm vui bất ngờ nhé.
    Chúc 500 anh em sắp cưới có một phòng tân hôn tự tay trang trí cực lãng mạn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

khéo quá ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bước 1: trải khăn phẳng phiu theo chiều ngang lên trên giường ( hoặc mặt phẳng nào đó) lấy điểm ở giữa làm tâm nhớ giữ chặt tâm để khi cuộn khăn không bị lệch.
    image
    bước 2: lần lượt cuộn từ mép khăn cho tới tâm(cả 2 bên). Lưu ý cuộn thật chặt tay và đều để thân con thiên nga được cứng hơn và uốn hình trái tim đẹp hơn, lưu ý cuộn đều tay để phần thân nó không bị nhăn.
    image
    image
    bước 3. sau khi đã cuộn xong 2 chiếc khăn để làm thân, ta chỉnh sửa lại cho phẳng phiu không bị nhăn nhúm ( như vậy phần thân con thiên nga mới đẹp được ạ).
    image
    Bắt đầu đựng tạo hình đôi thiên nga chụm mỏ vào nhau.
    image
    Cái phần tạo hình này bạn nào khéo tay thì làm sẽ đẹp nhé.
    image
    bước 4 . gấp phần đuôi. phần đuôi có nhiều các gấp, và trang trí, bạn có thể tự sáng tạo hoặc làm theo các đơn giản này. Gấp xếp ly dọc chiều khăn, sau đó gập giữa vào và đặt lên đuôi con thiên nga, chỉnh sửa lại sao cho các đường ly thẳng và đều.
    13015590_1752380518314489_1723995235333186541_n
    bước cuối: trang trí thêm hoa lá cành vào để tô điểm cho đôi thiên nga.
    article_36925
    Khó hình dung thì các bác xem video nhé: https://www.youtube.com/watch?v=820DyknOkFA
    Đấy chỉ đơn giản vậy thôi ạ. Chúc mọi người một ngày vui vẻ, các đôi sắp cưới thì sẽ có một đám cưới đáng nhớ nhé, và mãi hạnh phúc, tình cảm như đôi thiên nga này.
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uhm đẹp thật đó
    • 77 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Muốn được chồng sắp cưới trang trí phòng cưới ahihi
    Trung tâm dịch thuật công chứng tại Hà Nội, dịch thuật tiếng anh lấy ngay trong ngày, công ty dịch thuật giá tốt nhất.
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Quá đẹp và ý nghĩa các bạn ạ. Ngoài ra khăn này trang trí xong làm khăn tắm cũng được đấy ạ.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có thời gian và công sức thì sẽ tạo ra đêm tân hôn vô cùng tuyệt vời!!!
    https://weddingguu.com - Thiết kế website đám cưới chuyên nghiệp
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vô cùng ý nghĩa và lãng mạn bạn ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo thêm rất nhiều cách để trang trí phòng tân hôn của mình tại đây. Trang trí bằng bóng bay cũng khá đơn giản đẹp mắt, giá mua đồ trang trí cũng không đắt lắm
    Cung cấp dịch vụ cưới hỏi trọn gói A-Z tại Hà Nội
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đúng rồi làm bằng bóng bay cũng rất đẹp và lung linh hơn, nhưng mỗi tội hậu đám cưới dọn vứt rác đi hơi mệt bác à, chưa kể đến thải bao nhiêu ra môi trường nữa chứ hjx, nhưng mà đc cái đẹp thât.