ĐIỀU GÌ LÀM CÔ DÂU TỎA SÁNG TRONG NGÀY CƯỚI (phần 1)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 69 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã là Cô Dâu, ai cũng muốn là người nổi bật và Tỏa Sáng nhất trong ngày cưới của mình.

Bạn cũng thế phải không?

Dưới đây là những điều quan trọng, bản thân mình đã đút rút được, trong hơn 5 năm làm nghề tư vấn cho rất nhiều Cô Dâu.

Cùng nhau đọc nhé

+ TRANG ĐIỂM
    FvUmiAlfTz3CZZCcWP-fhenzfaxqiN7IWIOxK9EGvvEZqt3yHGE1u4sq49oiqmcg9qeDQ0MOVU0uD0aUQdsMnGiqu2dC
    Đây luôn là phần đâu đầu nhất trong các điều mà Cô Dâu phải lựa chọn thật kĩ. Trang điểm quyết định đến 40% độ Đẹp của Cô Dâu trong ngày cưới đó nha. Mình nói thật đó. Nên tại sao makeup lại tốn 2,3 tiếng mới xong là vì thế.

Cho dù mọi thứ có hoàn hảo đến đâu, mà makeup không làm bậc sáng khuông măt của Cô Dâu lên đều bị đánh giá " Fail " hết.

Vì thế, lựa chọn khôn ngoan nhất cho các Cô Dâu là hãy tìm hiểu nhiều thợ makeup, nhiều phong cách khác nhau, để có được lựa chọn phù hợp với mình.

Tận dụng mối quan hệ bạn bè. Đễ ý khi đi ăn đám cưới của nhỏ bạn thân, để ý makeup của nó, nếu thấy đẹp hãy hỏi thông tin người makeup. Rồi tìm hiểu trước nhé. Đây là cách nhiều cô dâu sử dụng nhất.

+ NỤ CƯỜI
    Mf0O1P-y_dBPBpfb1boKJwBhV1FkUP7Z1VXWjOu6AXsV9T5uNmALQItix_lu1-4A53jx5tz_W6b4DcOsxA-Fu_2olK_51w
    Có câu " Một nụ cười, có thể làm bạn trẻ thêm 5 tuổi ".

Không có gì mà tự nhiên ông cha mình lại để lại câu nói như thế. Nụ Cười có giá trị kết nối mọi người xung quanh mình. Và làm bạn trẻ hơn rất nhiều, so với khuông mặt lúc nào cũng nhăn nhó.

Thay vì lo lắng. Thì hãy cười thật tươi trong ngày cưới của mình bạn nhé.

+ VÁY CƯỚI
    E-zuD7hsj1-czJD1YfTyH3k9-tfEp--uzQTolqq4flQWh6ICYf0cqz9StoAh9Vwz8Ts_nue5CGUiSlHagbJnDIoot85N8SA
    Đừng lơ là với Váy Cưới.

Thật tế mọi người đến với đám cưới của bạn, điều họ đánh giá đầu tiên là Váy Cưới.

Cho nên việc kĩ càng lựa chọn thuê một váy cưới, phải là ưu tiên hàng đầu của bạn nhé.

Nếu kinh tế cho phép mình có thể đặt May luôn một bộ váy cưới theo số đo và thiết kế riêng cho mình luôn.

Như vậy sẽ giúp bạn đỡ lo lắng hơn nhiều.

Hiện nay, nhiều nơi may váy cưới giá rất phải chăng. Phù hợp với ngân sách nhiều Cô Dâu.

Như bên mình, giá may đôi lúc rẻ bằng giá thuê luôn đó.

Cứ inbox, mình sẽ tư vấn kĩ với ngân sách phù hợp với bạn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT