Địa chỉ may áo cưới uy tín tại tpHCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 663 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Hành trình từ trái tim đến hôn nhân, cho những cặp đôi sắp bước sang một trang mới trong đời!

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào chị em !
    Cũng vì muốn cảm ơn Kingbridal đã thiết kế cho mình đồ đẹp mà thấy bên đây rất nhiệt tình mà giá lại mềm nữa .Hôm nay mình chia sẻ lên đây để chị em tham khảo .
    3 bộ chưa tới 10 triệu may đo theo yêu cầu ạh ,bên Kingbridal mình nghe nói chuyên cung cấp sỉ và xuất khẩu do đó giá rất rẻ ạh .
    Mặc cưới xong ai cũng khen tấm tắc
    Đây là địa chỉ chị em tham khảo nhé
    0978 07 27 97
    + Xưởng sản xuất + showroom 1 : 973/112 Nguyễn Ảnh Thủ ,P.Tân Chánh Hiệp ,Q12 ,Tp .HCM
    + Showroom 2 : 56/2 Thích Quảng Đức ,P5 , Q. Phú Nhuận ,tp. HCM
    ngZKAXDwJvBqWLxOX6Nl9MfVwYB_IWiR5O19PgPg5IE4WMNFbGhF7v-TtICN8ElhBtf03XOpoabJjy45vk70PRqQ8UUWAwm3oe4LS8vHHTV6i-ByWCTqhHHIsvJzwrqFa0q8DL__OdJdlEGjlq75cSBNUgcMlHYpD6xft5syXXSodkiybV9pdyP1h0hjtD_s_9ROzuGHzJoycJtJxXghz8QDqUsZN4-QsefWw0i3rF8nxB75OmMljoD_JoaQv5wOTe1XEHjZP7Y9eNkMyUgAdru9o2gdqTjMxJIuPvokD7yj6GsaZ7F1Lud4Hz2ISPAkd5BJwLQ5oS5wzNPUnXjU5jD1DF2j_g0iRQJFpzAlLW22YyOmtPFJ4DbZNH_C_ZwEzyrV7K9CrwhS9r1QnB6qUNEXoDpZlmI9YLFxNK4o3I-OO_n47GiAk1UJ5xb__jXttpE6Xx2O94TZKJDMXXmc
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

.............
    Tình yêu chân chính không bị mài mòn bởi thời gian, cũng không thể đổi thay bởi hoàn cảnh.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

.........
    Tình yêu chân chính không bị mài mòn bởi thời gian, cũng không thể đổi thay bởi hoàn cảnh.
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào chị em !
    Mình cũng đặt thuê đồ bên Kingbridal tại 56 /2 Thích Quảng Đức ,Phú Nhuận và cảm thấy rất hài lòng .Giá ở đây mình thấy rất hợp lý áo dài với áo cưới mình thuê đồng gía 1800k đấy là áo mới nước đầu.Anh chủ còn nhiệt tình xin chụp hình lại để quảng cáo nữa chứ ( hình này là chôm facebook của anh chủ tiệm dễ thương ) .Kingbridal mình nghe nói là xưởng may chuyên bỏ sỉ cho các tiệm nữa do đó áo đồ rất đa dạng và mẫu mới liên tục .Hôm bữa mình ghé qua chọn thuê vest cho bố mình thì lại thấy mẫu mới tính thử thêm nhưng lại thôi vì mình thấy như vậy là cũng đẹp rồi .Chứ mà thử thêm nữa chắc mình lại bị mung lung lắm ý vì cái nào cũng đẹp lung linh lộng lẫy hết .Nhược điểm ở đây là phòng trưng bày khá nhỏ và không có máy lạnh hic thử đồ xong là hơi bị mệt .Hôm mình tới nói với anh chủ là "sao anh không làm cái showroom hoành tráng cho nó xứng với đồ đẹp của anh?" thì anh chủ nói là anh làm như vậy cho tiết kiệm tiền thuê nhà để giảm giá cho các cô dâu chú rể hic .Nói gì thì nói chứ mình cũng không ngại chỗ nhỏ to gì quan trọng nhất là chất lượng đồ thôi .Anh chủ còn nói nếu khách nào muốn rộng hoành tráng thì về xưởng của anh ý tại Q12 tới 500m2 ,5 lầu hoành tráng lệ hic .
    Tóm lại vì cảm ơn Kingbridal đã quá nhiệt tình với giá rẻ nữa nên mình cũng chia sẻ lên để có nhiều cô dâu biết đến .
    mCqP8fpAz4qcES2_pS-VznoBmpbgYzNgN_D9oUa8MeFcJBVX7rptuAW7faKuzcizFLtZjlRR74Jk53V__UfrmMcfOL7x9gMqhgbStMI9C8Lhn3d3pvI-gE6VzrluwKp6u3vWLAkLAyvsSpBVjVi6uu65g3VbNUZrHwRCnwDDhdValiJXHKZ2SJG_AwZgcKElFNCjf9WRN2ZMNNOpFLf2KJoFrbToH0i5q0etskmy_heecRrEln8eA3XX-x-U6ZccblEGdgTQOEJtabnhVFCErI_6Lw
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình tình cờ biết Kingbridal qua diễn đàn này thế là đến coi thử như thế nào .Cảm giác bất ngờ khi đến tiệm tại Thích quảng đức là không gian rất "đặc biệt " hichic .Không gian rất mộc mạc ,dản dị nhưng làm mình không ngờ là lại nhiều áo đẹp như vậy .Anh chị chủ tiệm thì nhiệt tình tư vấn cho mình mặc thử khi hỏi giá mình lại bất ngờ thêm 1 lần nữa vì giá quá rẻ thế là chốt luôn 2 bộ .Cả mấy tuần đi tham khảo cả hơn chục tiệm cưới lớn nhỏ mệt bở hơi tai cuối cùng lại gặp được Kingbridal làm mình quá chim ưng luôn .Mặc chụp hình ,đám cưới ai cũng khen bạn bè hỏi giá xong sốc và sốc vì rẻ mà lại đẹp nữa .
    Điều đặc biệt là anh chị chủ tiệm rất thân thiện cho mình cảm giác như anh chị em trong nhà và rất chân tình chứ không như nhiều chỗ cứ kiểu chăn rắt khách .
    Chúc Kingbridal ngày càng đông khách và làm ăn phát tài .

Vv8EnymXFW1oHP8mijaOviy9JtgQ4hv0fGEArAHuvu4S15ktnRuUjUpH8mesXLhyBmROsV0B_DhubDWDgzcwyvz7obDfNoAsNv-hT3JacfpJfyarsmK2jULpNtskLPKpyuBJFX80hLT548QUcOmwKjGr9hQtqFfzGD0nZs05Akg5MIbvaup_mZTqp94qCb5PZKtRu3dashvYI8qAtMhkWIZEF8fFnuJwDvD4acjK-gxtks_Rcikt0nROI9GYrx0hU8FYZkbYgTQfxRavnaasD4HegMut1nHU93YKqXQw4RQYBKiZqc8glcxg5zmbLWMxv2d0DuoTZ6oKEiL1rM7l-Pr2CA0zEPUgee5xofugyLrVdGL1IUrBD5DKM8wiAyDM93AYngN1ijot2YdMNGF4Hkg5Gt9V3Yu6-EjqLFYqf-MyvETWgw_5EGUHf4rP713XRzRRZeyqODiuBr2FfXw
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đồ cưới bên Kingbridal giá tại xưởng nên rất rẻ chị em có nhu cầu qua tham khảo ,rẻ được 1 khúc so với mấy tiệm khác đấy .Mình rất hài lòng khi đến đây .
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đồ đẹp xuất sắc
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Do mình cũng đi tham khảo nhiều nơi nhưng không chọn được áo cưới vừa ý vì mình mới sinh em bé nên số đo cũng như phom dáng ko còn được chuẩn nữa .Vô tình lên diễn đàn thì thấy bài viết này của bạn kim nga thế là mình ghé qua tham khảo .Mình chọn mẫu rồi đặt may theo số đo của mình ,giá thì rẻ hơn rất nhiều những chỗ mình tham khảo .
    Lúc đặt may thì mình đặt trên showroom 2 còn lúc lấy thì mình lấy tại xưởng Q12 gần nhà mình luôn .Tại xưởng mình thấy có rất nhiều áo đẹp và xưởng rất rộng và thoáng mát .Hỏi ra mới biết Kingbridal chuyên bỏ sỉ cho các tiệm cưới cao cấp vì vậy giá rất mềm .
    Áo của mình chọn may theo mẫu có sãn tại Kingbridal tuy dáng mình không đẹp nhưng cũng post hình lên cho chị em tham khảo .
    Mình viết vài dòng chia sẻ chị em nào có nhu cầu ghé qua tham khảo sẽ rõ hơn nhé
    Hình mình chụp bằng điện thoại khi nào có hình cưới sẽ up chi tiết cho chị em xem nhé
    Xen1G7RVnurITptUb2ZQysIsqcwT8PH3eSj1naqFLURWxv6Mjbfw5cg3nhcLZgW9Kna5PxAvv60fIVa2HQYddFd3qR1a
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các chị em!
    Em thì biết chỗ áo cưới Meera Meera Fashion Concept thông qua đám cưới của chị em ở Thổ Nhĩ Kì.
    Váy chị em là váy công chúa thêu ren tùng xoè. Đường may đẹp và chất liệu rất tốt nên mặc lên nhìn xinh lắm.
    Đặc biệt buổi tối lúc đoạn chị em nhảy xong có cảnh mấy bà chị bạn cầm váy xoè ra nhìn đẹp lắm. Không biết chất liệu bên đây như thế nào mà bắt sáng đẹp lắm. Nhìn đơn giản mà thanh lịch, lung linh như Lọ Lem luôn!
    Bên đây làm việc chuyên nghiệp mà NTK tư vấn tốt lắm, nhân viên dễ thương.
    Giá may thì tuỳ theo váy tầm từ 10-15tr là đã có váy đẹp.
    Nên chị em nào muốn may áo cưới chất lượng cao cấp với phom dáng lạ, Tây thì em thấy bên đây rất oke nhaa!

ETWLOpOcZlzWFc4cPiogzxQhgKkWXSUHHZA4t1DBjdD4c_Jwm3rXdD2p0nukKsWsdDXYJc9XgDn6fIX9IQbTA81n3SbyOw

KjmZUEKBqx_Gr83p9gts0bQehnnONdfJe4tFBT7Lz0NhLhdufbP0tnhMual1pI36OaBLCa0fQGk_9eSG9KOMCQYH8jT2

nYM5a4K1rAjk5e_p9GV4XYmc--FKcrIV36jh_4ikUjIJ5F29FBrj39AB_dXeFir5wUlWR1c5zk1auV-Epi3PdrqzfkYSwQ

kXMbfga_hgyiNqPXgVpYi6LacVfiDXtPecqvKhlmv0XpOceyoXN0egmoPBDv5QyVZBuS-5rAOdqo1_mpFdRrOcToRskBdQ

ZFlGZOe9wV3OvGL6_Mc4iYCgEX5itAoFjFzxfJHBAGzQBaIMGOCjhaAfSEPOdXFkXckFN3_wJ8fE_PTRreXRaHqBxl_pmg

pMSHAwLND8w-Zj9pG-H-1fg3jIwjTd_oPUAPPUqH1btm0PPbts7_W1i9Khlg4g7NRAysYSlWzqmNddwd-rGNrqsgGQp48A

g5sQnK17dTUsARc7bTKSlS6QHFspMZ6WITv04VIak7g-gYiwhcT4Ls8cTiAQlrRzrsn1J_1OOcUXjN-5HzQfkkUIKlzc4vg
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ChiAnh4477; 02/03/2018 vào lúc 11:35 AM.