TIN TÀI TRỢ.

đánh giá studio cưới cho các chị em tham khảo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.5K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

P/S: mình có voucher giảm 30% đặt thiệp cưới ở LUBI, mình đặt cọc 500k để hưởng ưu đãi đó nhưng nay ko dùng nữa nên pass lại 350k cho bạn nào cần

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người né Calla Wedding, Calla Bridal Shop ở 158 Hồ Văn Huê, Phú Nhuận ra nhé
    Đây là đánh giá của mình trên page studio bên đó, đến giờ vẫn chưa nhận được hình luôn, haizzzzz
    --------------------
    Nếu được quyết định lại như khi ở cửa tiệm Calla 2 tháng trước, tôi sẽ quyết định không sử dụng dịch vụ nơi này.

Đánh giá ban đầu: chủ tiệm nhiệt tình, ekip vui vẻ, váy/ vest đẹp, mới tuy hơi ít mẫu

Tuy nhiên thật sự thất vọng với ekip và chủ studio cho tới bây giờ:

- Chỉnh sửa ảnh quá hời hợt, vô trách nhiệm

- Nhân viên tư vấn gửi ảnh cho khách từ thợ mà không hề xem lại, khách đã chọn hình gì? ảnh chỉnh ra sao? ảnh thậm chí hậu trường có các vật linh tinh về thùng sơn, xà bần mà mọi thứ còn y nguyên hay sử dụng sai cả ảnh bìa khách đã chọn - chỉ là 1, 2 ví dụ nhỏ

- nhận link hình album quá thất vọng, tôi gửi 1 số yêu cầu - cơ bản đến studio nhờ làm lại, kết quả:

+ Studio yêu cầu khách hàng phải sắp xếp thời gian đến tại studio làm lại cùng thợ.

-> Tôi sẵn sàng đến studio khi nhận được ảnh từ thợ nếu chưa đúng ý và muốn chỉnh thêm. Còn khi những yêu cầu mang tính cơ bản từ khách nhưng tiệm nhất định không chỉnh và muốn phiền khách đến trực tiếp thì thật không thỏa đáng.

Chủ tiệm với quan điểm mang dịch vụ đến tốt nhất đến với khách hàng tuy nhiên không phải bản thân nói tốt thì nghĩa là mình đã tốt, hãy lắng nghe chính khách hàng nói. Làm ăn chộp dựt hời hợt như vậy kêt quả lâu dài sẽ thế nào? Chứ 1 hợp đồng nhỏ bé của tôi chẳng là gì cả.

Cho đến nay, tôi và tiệm vẫn chưa thống nhất được phương án, đây là cách tiệm mang đến nhưng dịch vụ hành hạ tâm lý cô dâu tốt nhất đấy ạ.

Thân,
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ông anh cũng chụp ở Bự 2 Biên Hòa, lúc giao thì giao nhầm Video của người khác. Trang điểm cũng không đẹp. Được cái quảng cáo lồng lộn lắm.
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nói về mức độ đầu tư vào trang phục, make up , thiết bị và chất lượng sản phẩm chiều sâu thì chắc khó studio nào qua được TuArt. Về màu sắc mình thấy họ chỉnh màu ngày càng chất lượng và cả giác màu ngọt nhẹ chứ ko bị trắng quá hay đậm đà quá đà. Thậm trí các studio của Hàn quốc và Trung Quốc họ còn phải sang bên tuart để học và thuê thợ về chụp cho studio bên họ. Mình thấy bên này thực sự chất lượng đó ạ!
    i9LeH0LXo3o1_z8xSVYFYaPyYGq3jScncMBb1nx5swkNhx-vtIwrZUcfDuHFIOmMnMdJ39mumitFZMOaBf78szmN-3r7MAJJ8mfIHf8xeAou7aLKQag4VmBfYPEpAD4capyE3tJz8bEsuBQ52z9sk3CyyPIQYhiCriBGJ8GL5HGp-lr74RQe79tzFf3CM
    lSzxGm99SLD_PNmxeHhkVzK5k9YqPn8e9FEj9B9CxGW19ut8FjirB7S5AesQnEQTnZTDksucuVgPV08ykFBxAP2oYjRvyQgN146GNRzo1BDGr4N94-XQA-gHOEBn8hnFM0ZWG9lSQKKN4uXlps_CotB0-j0SyKQgchu50y0PeTCIodyii2zPxX1S_DxA
    T2qEZ_Wv_N7Lkde6b9mhEyD6op7uewi1PDvU572rc5GB0jCom_NFNvqzBF_L5qKkb0z4awXEQhm9WgRVAOH6GKC9PljljA3YQVGXAip5P6eaO7vBICSSHKhDLkzr_v1t6Yrbp1G1-dlnArngYWHwoojOspQKT1dFylvku2YfEcqtO6gG1QnfyDG2vzow
    ap6lItta92eGpK4blr8u2bbk9OEJVFLaitvTyYzxyGZKIxBkE_77xnEIb_9-GDZzDMkfgPhbYz51DM7j_3p9ZRQw0M2_SlsqjP2KYIR1ybAfyGIjjDOkHI4fBBO6urmZII6mXIa5wKa_S_SImDIHOLnx2zfyIR9PNsZQlej3kvS56uUX6LU90-LD3Q
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn ghé thử yin ở quận 9 xem , mình tháy dday là nơi làm việc có tâm nhất mà mình được tiếp xúc trong quá trình chuẩn bị lễ cưới của mình. Giá cả quá rẻ so với thiết kế và chất lượng. Nhưng điểm làm mình ấn tượng nhiều nhất về shop chính là sự kiên nhẫn của shop đối với khách hàng, shop tư vấn bất kể là đêm khuya hay sáng sớm để đem đến cho khách hàng sự hoàn hảo cho ngày trọng đại của khách. Các bạn tham khảo trên fanpae : facebook.com/aocuoiyin , số đt họ: 0904637257
    websit: vaycuoi.co
    • Thành viên Webtretho
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy bác có ai thử chụp ở Hồ Cốc chưa. Mình sang tháng cưới cũng chuẩn bị chụp ở đó, lần trước chị mình cưới chụp ở đó, thề hình đep dã man, nên mình quyết định quả này cũng làm bộ ở đó. mà phải nói là bên September chụp đỉnh cực
    KoLjZLpsS9dqKCZGOIEYh4-3-e1Ob98P7tEZPLtDMBMPz8G2wC5y6YtC-k5_w0pQUOr5Uzi2XTCInLXPwekNBOFjRelV0g
    Link cho các bác nào muốn chụp ở hồ Cốc tham khảo đây: http://septemberstudios.vn/
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2