TIN TÀI TRỢ.

Chụp ảnh cưới tại Tuart

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.28K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sắp tới em chuẩn bị chụp hình cưới tại Hà Nội.Em đang băn khoăn chụp hình tại Tuart-17 Đại Cồ Việt. Có anh chị nào đã chụp ở đây rồi, thì cho em xin ít review với. Em cũng định thuê váy cưới và book lịch trang điểm trọn gói luôn bên Tuart, không biết trang điểm bên đấy ok ko ạ. Em tìm trên mạng về dịch vụ make up bên Tuart mà cũng không thấy có nhiều ý kiến nên cũng đang băn khoăn quá. Và nên chọn ekip nào chụp hình và trang điểm bên đấy ạ.
    Em cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên đó k cho mình được chọn ekip đâu ạ,. Bên đó sắp xếp và ấn định cho mình bạn ạ. Makeup thì mình thấy k có gì nổi bật, mình nghĩ là bạn nên thuê makeup ngoài. Mình makeup bên đó về ai cũng chê trông như là chưa makeup. Huhu
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 84 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn có thể yêu cầu đó, mình thấy chị Thủy, chị Phương hoặc chị Quỳnh khá nổi. Còn mặt bằng make bên tuart khá cao. Tất cả những hot make up nhất bây giờ Như Hường Phiêu, Ngọc Hà, Thu Hoàng đều từ lò TuArt Academy mà ra . Bạn Anh Vu Cav đừng chém ẩu nhé !
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 84 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ở Hà Nội có 3 bạn chụp rất chất là Hiển và Trần Đức và Tùng Trịnh. Bạn có thể báo bộ phận chăm sóc khách hàng gửi facebook từng người để xem gu nào phù hợp với mình nhất. Mình thấy như vậy chuẩn nhất!
    • 202 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình không chụp tuart nhưng đã có lần được hợp tác làm việc với bên đó rồi. Khá chuyên nghiệp đấy chứ