TIN TÀI TRỢ.

Cần tư vấn hội trường cưới trong quận Đống Đa tháng 7 8

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.81K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 202 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyendung123nd Xem bài viết
    Mình thấy Vạn Hoa dc lắm. N mình cũng đang tìm hội trường quanh mạn Đống đa. TRống đồng k biết ntn nhỉ? Queen bee cỗ m thấy chán lắm

Vạn Hoa mình xem rồi nàng ơi. Hội trường chán lắm. Kiểu đơn giản ý. Thử tham khảo bên Seasons xem. Tớ đặt cọc rồi. Mấy bữa nữa mình đi ăn thử cỗ ^^ Thấy có nàng trong này kêu sang tuần ăn cưới ở Seasons mà hóng quá !!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn đã đi ăn thử cỗ chưa.Mình ăn thử rồi này.Mình còn hẹn qua xem ngày có đám cưới để vừa xem không gian mà vừa xem được khâu tổ chức.Nói chung là rất ưng với thái độ phục vụ,không gian,và khâu tổ chức.Cỗ cưới thấy khá là đầy đặn mà ăn cũng ok hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 109 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Season thấy được khen trời quới ơi. Nhưng mà cưới lâu ồi.
    Về Queen Bee thì cũng được đi ăn rồi nhưng thấy cỗ cũng bình thường thôi ý. cái Luxury Quên Bê qua ồi, Cũng đẹp, hoành tráng như giá chát =))) cỡ 5tr/mâm 10
    • 18 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tớ cuối cùng quyết định chọn Seasons rồi này. Sáng nay vừa đặt cọc xong. Vừa chạy về đi làm nên khoe luôn với các nàng đó
    • 140 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lequynhbut Xem bài viết
    Mấy lần qua SG thấy hoành tráng quá mà tìm thông tin trên mạng chưa thấy gì bạn ạ chắc phải qua xem thế nào?
    Uh chỗ này cũng mới mở mà. Mình đã đi xem hết 1 lượt quanh khu đống đa rồi. chỗ đẹp thì nhiều, giá cả thì cũng từ đắt đến rẻ. bên SG đẹp lắm, nội thất bên trong cũng sang trọng ý, mỗi tội sảnh hơi nhỏ, chỉ đc khoảng 300 khách/sảnh thôi
    • 140 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Mình cũng đặt ở Vạn Hoa Thái Thịnh rồi nè. hội trường khá rộng, lại không bị chia thành hình chữ L như bên Season. nhà mình dự định mời 800 khách nên tìm hội trường đến mệt luôn ý. Trống đồng mình cũng đi xem rồi, trang trí cũng ok lắm, cỗ cũng đc, nhưng chỉ chứa đc 600 khách thôi. lối vào cũng ko đẹp lắm, phải đi cầu thang lên tầng 2, đi qua tầng 1 là cái siêu thị, tầng 2 thì chung với sàn bowling nữa
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SillyChii Xem bài viết
    Mình cũng đặt ở Vạn Hoa Thái Thịnh rồi nè. hội trường khá rộng, lại không bị chia thành hình chữ L như bên Season. nhà mình dự định mời 800 khách nên tìm hội trường đến mệt luôn ý. Trống đồng mình cũng đi xem rồi, trang trí cũng ok lắm, cỗ cũng đc, nhưng chỉ chứa đc 600 khách thôi. lối vào cũng ko đẹp lắm, phải đi cầu thang lên tầng 2, đi qua tầng 1 là cái siêu thị, tầng 2 thì chung với sàn bowling nữa
    Cái Trống Đồng đi cùng với siêu thị và bowling í bạn ơi nó sập rồi. Đang bao nhiêu người kêu kìa bạn
    • 140 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi foreveryoung171 Xem bài viết
    Cái Trống Đồng đi cùng với siêu thị và bowling í bạn ơi nó sập rồi. Đang bao nhiêu người kêu kìa bạn
    thế ah tớ đi hỏi hội trường từ cách đây 1,2 tháng rồi, lúc đấy bno bảo sắp đóng cửa để sửa lại hội trường, ko biết có phải tại lý do này ko?
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SillyChii Xem bài viết
    thế ah tớ đi hỏi hội trường từ cách đây 1,2 tháng rồi, lúc đấy bno bảo sắp đóng cửa để sửa lại hội trường, ko biết có phải tại lý do này ko?

Tớ đọc thấy có nàng la ó ầm kìa kìa bạn. Hồi tớ đi xem cũng kêu là ngừng hoạt động nhưng tận cuối năm. Biết đâu lại nhanh thế
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2