TIN TÀI TRỢ.

Những khác biệt giữa đàn ông khéo và đàn ông tốt

• 272 Lượt chia sẻ
  • 140K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mọi người xem anh người yêu của mình có phải người tốt không ạ
    Anh người yêu mình hứa 1 điều mà mình thấy anh ý chưa thực hiện được là tặng hoa bất ngờ cho mình vào 1 ngày nào đó, mà từ hồi quen và yêu đến giờ là hơn 3 tháng mà anh ý vẫn chưa tặng được mình bông hoa nào?
    Anh ý hay quan tâm người khác nghĩ gì về mình, hay để ý những chuyện vặt vãnh, có một lần đi ăn ốc mà có thằng bé cứ nhèo nhèo mời mua kẹo cao su anh ý cáu và nói rất to với nó.
    Có 2 lần xe bị hỏng, anh ý bảo gọi taxi cho mình đi về trước nhưng mình ko chịu muốn đi cùng anh vậy là anh ý cứ dắt bộ 1 mình đi tìm tiệm sửa không thèm ngoái đầu quan tâm xem mình đi sau thế nào
    Nhưng anh ý rất quan tâm, chăm sóc mình và con gái mình, ví dụ một ngày trời mưa anh hỏi mình có mang áo mưa không để anh mang qua, hay có đói anh mua thức ăn đồ uống mang đến không ngần ngại, lúc nào cũng bắt mình phải ăn thật nhiều cho béo ( nhiều khi ép ăn đến phát cáu, bảo là em mà gầy nhìn ngứa mắt ), anh rất quan tâm con gái mình như bảo mình phải bảo con học nhiều, mua cặp sách cho con vào năm học mới, thỉnh thoảng anh lại nấu cơm bảo mình và con gái mình sang nhà anh ăn cùng
    Từ hồi mới quen mình anh biết mình ko thích người hút thuốc lá nên anh cai hẳn rồi
    Nhà anh ở riêng nên anh có đưa mình chìa khóa và bảo nhà anh cũng như nhà em
    Anh cứ giục cưới nhưng mình năm nay Kim Lâu nên phải qua tháng 10 âm mới tổ chức được, anh muốn có con và có kế hoạch với mình từ bây giờ ( anh nói vì anh nhiều tuổi rồi ( 38 tuổi) ngại tìm hiểu lâu, không chơi trò yêu đương lâu 2,3 năm mình bỏ anh ấy thì anh ấy không còn cơ hội nhiều nữa) Anh dẫn mình về nhà ra mắt bố mẹ em gái anh rồi, còn muốn dẫn mình về ông bà nội anh nữa. Nhưng vừa rồi thấy mình có vẻ chưa sẵn sàng nên anh bảo để tùy mình tìm hiểu tiếp.
    Nhưng mà có lẽ mình chưa sẵn sàng cho lần 2 này nên khi anh giục cưới vậy mình cảm thấy hơi lo lắng, thời gian 3 tháng đã đủ tìm hiểu kĩ về con người anh chưa? Anh cũng khá khó tính, hay cáu, không thích chó mèo, mê game, rượu chè 1 tuần 2,3 lần, cờ bạc lô đề hay không mình chưa biết được haizzz về chuyện tình cảm trước anh cũng nhiều tai tiếng, nhưng mình nghĩ khi anh lớn tuổi rồi, suy nghĩ chín chắc hơn rồi anh cũng sẽ khác. Thật khó để có thể bước tiếp lần nữa, với mình thì còn rất nhiều hoài nghi, anh luôn bảo mình đa nghi, tự ti, Facebook anh cho mình mật khẩu để quản lí nhưng Zalo thì không, tin nhắn trên zalo anh hay xóa nhưng mình đến nhà anh thì có thể cầm điện thoại anh thoải mái anh chẳng giấu diếm gì cả. Nhiều khi cũng khó nói lắm chẳng biết thế nào nữa

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16,165 Bài viết

• 1,443 Được cảm ơn

Mấy anh khéo cũng thích mà anh tốt cũng thích
    kho0epq7v8qkkLYhDSn32hfo2pn9zk
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2