TIN TÀI TRỢ.

Giao lưu về Ung Thư Vú cùng bác sĩ Vũ Hoài Nam – Bộ môn Ung Thư – Bệnh viện K Hà Nội

• 1 Lượt chia sẻ
  • 1.76K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 20 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tháng 10 - tháng của chiến dịch "Phòng Ngửa Ung Thư Vú" - chị em phụ nữ trên toàn cầu đứng lên kêu gọi phòng chống "Ung Thư Vú", cùng với những nỗ lực không ngừng nhằm mang lại một cuộc sống tươi đẹp nói không cùng Ung Thư Vú, chương trình "Vòng tròn sức mạnh" ra đời với phương châm “Cùng nhau chống lại ung thư vú. Cùng nhau chúng ta sẽ mạnh hơn”

600

Đến với chương trình này, ban tổ chức đã mời được bác sĩ Vũ Hoài Nam - Bộ Môn Ung Thư - Bệnh viện K Hà Nội cùng chung tay tư vấn và giải đáp mọi thắc mắc cũng như những câu hỏi mà các chị em phụ nữ trên Webtretho.com mong muốn được giải đáp về căn bệnh "Ung Thu Vú" và các biện pháp phòng ngừa cũng như bí quyết có được sức khỏe tốt nhất dành cho Phụ nữ chúng ta.

?ui=2&ik=0681954c70&view=att&th=141a0ba4c7842cd0&attid=0

Bác sĩ Vũ Hoài Nam – Bộ môn Ung Thư – Bệnh viện K Hà Nội

Chương trình đặt câu hỏi giao lưu với bác sĩ sẽ kéo dài trong 3 tuần từ 14/10/2013 - hết ngày 04/11/2013

Cách tham gia giao lưu:
    Tạo chủ đề mới trong chuyên mục "Vòng Tròn Sức Mạnh" với tiêu đề [Thắc mắc bệnh Ung Thư Vú]_và tiêu đề bài viết của bạn. Mỗi tuần bác sĩ sẽ tập trung tất cả các thắc mắc/câu hỏi của các bạn và trả lời vào sáng thứ 2 và thứ 3 của tuần tiếp theo. Mọi người nhớ chọn chức năng "Theo dõi bài viết" để luôn cập nhật những thông tin mới nhất nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hưởng ứng nhiệt liệt chương trình này, tuy nhiên không đăng câu hỏi được btc ơi @@