TIN TÀI TRỢ.

Thuốc mỡ tra mắt có tốt hơn bepanthen trong việc phòng và trị hăm tã không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.58K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8,667 Bài viết

• 5,005 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm nay ngồi nói chuyện với mấy chị ở công ty về vấn đề hăm tã của bé thì có 1 số ý kiến cho rằng không cần phải dùng bepanthen mà dùng luôn thuốc mỡ tra mắt Chlorocina H để bôi trị hăm cho bé sẽ nhanh và hiệu quả hơn. Bác sỹ cho mẹ cháu hỏi thế có đúng không ạ? Và nếu dùng thuốc mỡ tra mắt để bôi như vậy có tác hại gì không?
    Mật ong rừng Tây Bắc - Mật ong chanh đào: https://zaodich.com/forum/f2933/lon-d...nh-dao-991840/
    Mẹ có 2 cục cưng - 1 cục là chị Chouchou, 1 cục là em Putin, bố là cục vàng... Ối ôi mẹ giầu quá đi thôi

uxRCOUjuxRCp7 TT03j8PTT03p7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,779 Bài viết

• 7,455 Được cảm ơn

Chào bạn,

Cám ơn bạn đã đặt câu hỏi cho chương trình.

Thắc mắc của bạn đã được gửi đến bác sỹ Nguyễn Thị Thanh- Trưởng khoa Dịch vụ I- Bệnh viện Nhi Đồng 2- TPHCM rồi nhé

Chúc bạn vui khỏe

BTC_Hoitholandabe
    • 6,397 Bài viết

• 12,999 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lợn đất Xem bài viết
    Hôm nay ngồi nói chuyện với mấy chị ở công ty về vấn đề hăm tã của bé thì có 1 số ý kiến cho rằng không cần phải dùng bepanthen mà dùng luôn thuốc mỡ tra mắt Chlorocina H để bôi trị hăm cho bé sẽ nhanh và hiệu quả hơn. Bác sỹ cho mẹ cháu hỏi thế có đúng không ạ? Và nếu dùng thuốc mỡ tra mắt để bôi như vậy có tác hại gì không?
    Mình cũng được bày cách là dùng thuốc mỡ tra mắt để bôi da cho bé. Và mình thấy cũng có tác dụng. Tuy nhiên thuốc mỡ có thành phần là kháng sinh, dùng lâu dài không tốt. Mình vẫn vote cho Bepanthen nhé.
    Chỉ mẹ mới hiểu
    https://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.
    XJ03p7KPsxp7