Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thành viên mới ra mắt cả nhà

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.59K Lượt đọc
  • 69 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,554 Bài viết

• 5,147 Được cảm ơn

Chào cả nhà.

Hic mất cả buổi trời đăng ký cái nick, mà cái nào nhập vào cũng bị trùng lặp. Cuối cùng chợt nhớ dạo này mình hay nhớ nhà, suốt ngày nghe bài Khoc một dòng sông của nhạc sỹ Đức Huy.....thế là chín tháng mười ngày.. í lộn, ba phút mười giây sau cái nick này ra đời trên diễn đàn đấy.

Rất mong được làm quen với cả nhà nhé. Hiện mình đang ở Seoul. Ông xã đi làm, mình ở nhà cả ngày buồn quá, lại nhớ nhà nữa.

Chúc cả nhà vui vẻ và hạnh phúc.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 110 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Bạn đang ở đâu ở seoul vậy? Mình cũng đang ở seoul này^^
    • 1,554 Bài viết

• 5,147 Được cảm ơn

Hí hí vui quá có người reply....Bạn cũng ở Seoul à, mà bạn ở gu nào thế? Minh đang ở Kangseo-gu. Bạn sống ở bên này lâu chưa? Rất vui làm quen với bạn. Hình như bạn có một cháu rồi hả, thích quá. Baby nhà bạn mấy tuổi rồi? Tụi mình vẫn chưa có bé nào hết, đang thực hiện chiến dịch và vẫn chưa đến đích hic...

Mình giữ liên lạc nhé. Chúc gia đình bạn 1 tuần mới vui vẻ.
    • 110 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Mình ở Gwanak, cu nhà mình được 3 tháng rồi
    • 500 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Thảo ơi, Mình là Huyền trước làm cùng với Lan Anh dán hộp đây. Mình cũng mới sinh thêm 1 em bé nữa mà trước cậu 3 tháng. Khi nào có dịp giao lưu nhé.
    • 110 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Ôi bạn Huyền à? Lâu lăm rồi mới có tin tức nhé . Tớ cũng mới sinh bé được 3 tháng. Gia đình ấy dạo này thế nào? Lan Anh về VN rồi. Keep in touch nhé^^
    • 500 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Hi, box này đìu hiu quá đi mất. Bé nhà Thảo được mấy kg rùi? biết làm gì rùi? Có ngoan không? Gia đình mình vẫn khỏe. Anh nhớn nhà mình vẫn đi nhà trẻ, Bống xinh mới được 7,6kg mà 5,5 tháng rồi. Hôm nào úp con ảnh lên tớ ngắm tý nào.
    • 110 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Tớ xem ảnh Bống xinh rồi, bé dễ thương lắm ^^ .Bé nhà tớ được hơn 7 kg rồi, trộm vía bé ngoan lắm. Tớ up ảnh lên fb Chu chưa up ở đây bao giờ nên ko biết up thế nào. Yahoo của tớ là thaonguyenxanh7983 nhé
    • 500 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Úp ảnh dễ lắm ấy, cậu vào trang upnhanh.com, load ảnh lên trang đó rồi copy link IMG, paste vào phần mình comments là xong. Thảo duy trì topic này để có chỗ chơi cho thành viên ở Hàn nhé. Lát làm thử để ngắm bạn Nam tý nào.
    • 110 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Thử up ảnh nào
    sieuthiNHANH2011091225437yjg0mji0nz3739321
    • 500 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Được rùi, trộm vía, xinh xắn, đáng yêu quá đi mất.
    • 1,554 Bài viết

• 5,147 Được cảm ơn

Các bé xinh quá. Ai cũng có baby thích quá. Mình đang cố gắng mà chẳng biết đến bao giờ hic.

Mẹ bibo đang ở đâu vậy? Có ở Seoul ko? Mình làm quen nhé:Smiling:
    • 500 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

khocmotdongsong ui, trước tớ ở Seoul mà giờ chuyển về thành phố Deagu sống rồi. Khác thành phố vẫn làm quen được mà. Hihi. Tớ có nhứng 2 em bé rồi cơ. bạn lấy chồng lâu chưa? Đang chờ có em bé phải không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 110 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Bé nùa tớ lây rồi nhưng không thích lắm. Thích bà đỡ nách rồi đi quanh nhà cơ. Trộm vía bé cũng ngoan nên cũng ko vất vả lắm. Huyền giờ có đi làm đâu ko hay ở nhà thôi? Tớ ở nhà 1 năm nay rồi nên chán quá cơ í.
    Khocmotdongsong sang đây đa đi chơi đâu chưa? Nhà ấy ở gần ga tầu nào vây?
    • 110 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Mẹ Huyền up Anh của 2 Anh em Bống lên đây đi^^
    • 1,554 Bài viết

• 5,147 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibocuame2007 Xem bài viết
    khocmotdongsong ui, trước tớ ở Seoul mà giờ chuyển về thành phố Deagu sống rồi. Khác thành phố vẫn làm quen được mà. Hihi. Tớ có nhứng 2 em bé rồi cơ. bạn lấy chồng lâu chưa? Đang chờ có em bé phải không?
    Có 2 bé rồi á, vui quá nhỉ. Chúc cả nhà bibo hạnh phúc nhé. Vậy là 1 cu nhóc tên bi và 1 cu nhóc tên bo hả? đoán đúng ko ta??:Thinking::Smiling:

Mình chống lầy năm ngoái:Smiling: Đang cố gắng có baby nhưng 11 chu kỳ rồi vẫn chưa thấy gì:Worried: Như thế có phải là bị chậm rồi ko hả mẹ bibo? Mình thấy lo quá. À mẹ bibo gọi mình là Linh nhé. Vậy là trên box này hiện tại có Huyền, Thảo và Linh 888 với nhau cũng vui nhỉ:Smiling::Angel:

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaont0611 Xem bài viết
    Bé nùa tớ lây rồi nhưng không thích lắm. Thích bà đỡ nách rồi đi quanh nhà cơ. Trộm vía bé cũng ngoan nên cũng ko vất vả lắm. Huyền giờ có đi làm đâu ko hay ở nhà thôi? Tớ ở nhà 1 năm nay rồi nên chán quá cơ í.
    Khocmotdongsong sang đây đa đi chơi đâu chưa? Nhà ấy ở gần ga tầu nào vây?
    Mình ở Hwagok Station, Kangseo-gu, Thảo ở Gwanak-gu phải ko? mà ở ga nào thế? Chỗ T qua chỗ mình chắc cũng mất hơn 30' ấy nhỉ.

Năm ngoái 2vc mình đi Jeju. T đến đó bao giờ chưa? Tháng sau muốn ra Nami Island chơi nhưng chưa biết có đi được ko nữa.
    • 500 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Từ ngày có bầu thì tớ lấy đồ về nhà làm, giờ 2 mẹ con ở nhà với nhau vừa trông con vừa làm. Anh Bi đi nhà trẻ 7h tối mới về. Bà ngoại vẫn ở bên này à? Bạn Nam trộm vía cứng cáp nên mới đòi đi đấy. Bống nhà mình biết ngồi thôi.
    Linh ơi, nhà tớ tháng sau cũng đi đảo Jeju, nhà ấy tự đi hay đi theo tour đấy?
    Úp ảnh 2 anh em giới thiệu với 2 cô. Đây là anh BI thối ạ:
    sieuthiNHANH2011091625837mzazyjzmyt912268

Đây là Bống xinh ạ:
    sieuthiNHANH2011091625837mtbhmdllnj1320715
    • 1,554 Bài viết

• 5,147 Được cảm ơn

Tháng sau trời bắt đầu se lạnh rồi mà nhà bibo còn ra đảo tắm biển à?? hay là chỉ định ra ngắm cây lá đổi màu thôi vì mùa thu ở đây đẹp và lãng mạn quá đi mất:Smiling: Nhà Linh đi Jeju năm ngoái rồi. Định tháng sau ra đảo Nami chơi nhưng chưa biết có sắp xếp được ko vì ox có 1 chút vde cần phải phẫu thuật vào tháng sau, vậy nên còn tùy tình hình. Thảo và Huyền chắc biết đảo Nami hả? gần Seoul này, nghe nói đi có 2hr xe bus thôi. Xem phim "Bản tình ca mùa đông" thấy đảo này, nghe nói là nhân tạo nhưng rất đẹp, đẹp nhất là vào tháng 10 nên tụi mình tò mò muốn đến xem:Angel:.
    • 1,554 Bài viết

• 5,147 Được cảm ơn

VC mình toàn đi tự túc thôi, ko thích theo tour vì phải phụ thuộc và bị hối thúc mệt lắm. Nhà bibo định đi theo tour hả? à mà nếu đi jeju thì nên xuống phía nam chơi vui hơn. Lần trước tụi mình đi bus ra Busan rồi đi bằng tàu ra đảo (chưa đi tàu bao giờ nên muốn thử cho biết, còn lúc về thì bay), xuống tàu là ngừng lại ở phía bắc luôn, làm biếng đi xuống phía nam, biển ở phía bắc cũng rất đẹp nhưng chủ yếu chỉ là nghỉ dưỡng và tắm biển, ko có hoạt động vui chơi gì nhiều. Nhà bibo nếu muốn có nhiều nơi cho 2 nhóc chơi thì mình nghĩ nên xuống phía nam, đông vui nhộn nhịp hơn.
    • 1,554 Bài viết

• 5,147 Được cảm ơn

Ôi trộm vía 2 bé dễ thương quá. Thế là nhà bibo đủ cả nếp lẫn tẻ, sướng nhỉ:LoveStruc: ghanh tị thật đấy:Nottalkin: Có bí kíp gì ko truyền cho nhà Linh với!!!!:Angel::Rose:
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4