TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các mẹ tư vấn vụ đi Kyoto

• 0 Lượt chia sẻ
  • 914 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 13 năm
    • 1,182 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Nhà em đang định thiết kế quả đi Kyoto 2 ngày vào tháng 11 tới. Ý định là thử 1 lần Shinkansen cho oai từ tối ngày 22, từ sáng 23 thì tranh thủ lượn lờ Kyoto. Mẹ nào cũng có ý định đi Kyoto dịp này thì mời tham gia cùng.

Mẹ nào có kinh nghiệm tư vấn hộ tớ chỗ ở với, chỗ rẻ thôi vì chủ yếu là đi chơi, chứ ko phải "đi ngủ":Laughing:

Cám ơn các mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 496 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhatTom Xem bài viết
    Nhà em đang định thiết kế quả đi Kyoto 2 ngày vào tháng 11 tới. Ý định là thử 1 lần Shinkansen cho oai từ tối ngày 22, từ sáng 23 thì tranh thủ lượn lờ Kyoto. Mẹ nào cũng có ý định đi Kyoto dịp này thì mời tham gia cùng.

Mẹ nào có kinh nghiệm tư vấn hộ tớ chỗ ở với, chỗ rẻ thôi vì chủ yếu là đi chơi, chứ ko phải "đi ngủ":Laughing:

Cám ơn các mẹ
    Mình mới đặt cho người quen đi theo tour của site này.
    http://www.japanican.com/tours/FTour...T01TYOOVJH2KAK
    Bạn vào đây xem nhé. Mình đã chọn ngày đi là 22/11 và ngày về là 23/11 đấy. Giá này đã có khách sạn+Shinkansen. Mỗi tội là phải đi và về vào thời gian của họ chỉ định mà thôi.Xuất phát muộn nhất từ Tokyo là 12h10, rời Kyoto muộn nhất là 14h. Cả shinkansen 2 chiều và khách sạn là 19500 yên/người.
    Thanh toán bằng credit, vé shinkansen sẽ được gửi đến nhà trước ngày tour của bạn. Khi đăng ký mua tour có thể chọn đăng ký làm thành viên sau đó mua tour hoặc không cần đký cũng có thể được.
    Khách sạn từ loại rẻ đến đắt, bạn cứ chọn theo ý của mình.
    • 13 năm
    • 1,182 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yume Xem bài viết
    Mình mới đặt cho người quen đi theo tour của site này.
    http://www.japanican.com/tours/FTour...T01TYOOVJH2KAK
    Bạn vào đây xem nhé. Mình đã chọn ngày đi là 22/11 và ngày về là 23/11 đấy. Giá này đã có khách sạn+Shinkansen. Mỗi tội là phải đi và về vào thời gian của họ chỉ định mà thôi.Xuất phát muộn nhất từ Tokyo là 12h10, rời Kyoto muộn nhất là 14h. Cả shinkansen 2 chiều và khách sạn là 19500 yên/người.
    Thanh toán bằng credit, vé shinkansen sẽ được gửi đến nhà trước ngày tour của bạn. Khi đăng ký mua tour có thể chọn đăng ký làm thành viên sau đó mua tour hoặc không cần đký cũng có thể được.
    Khách sạn từ loại rẻ đến đắt, bạn cứ chọn theo ý của mình.
    Cảm ơn mẹ Yume nhiều!!! Mình đã vào xem trang web. Giá rẻ hơn là tự mua vé đặt phòng nhiều. Nhưng đúng là như mẹ Yume nói, người ta bắt mình đi theo giờ ko thuận tiện mấy. Ko hiểu tại sao nhỉ? Ko hiểu có tự đổi vé tầu được ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 496 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhatTom Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ Yume nhiều!!! Mình đã vào xem trang web. Giá rẻ hơn là tự mua vé đặt phòng nhiều. Nhưng đúng là như mẹ Yume nói, người ta bắt mình đi theo giờ ko thuận tiện mấy. Ko hiểu tại sao nhỉ? Ko hiểu có tự đổi vé tầu được ko?
    Mình không tự đổi giờ được đâu mẹ NhatTom ạ. Lý do là vào giờ đấy tầu shinkansen mới vắng khách vì thế hãng du lịch mới cung cấp giá rẻ cho mình được.
    Mẹ NhatTom cứ tính toán đi, nếu muốn về muộn hơn thì tự ý hủy chuyến về vậy. Vì tính ra bỏ 1 lượt cũng vẫn rẻ hơn tiền shinkansen khứ hồi nhỉ???
    Hoặc mẹ nó đi Tour 3 ngày thì có vẻ thong thả thời gian hơn được chút.
    Đi sớm, về sớm cho khỏe:Rose: :Rose: :Rose:
    • 13 năm
    • 1,182 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yume Xem bài viết
    Mình không tự đổi giờ được đâu mẹ NhatTom ạ. Lý do là vào giờ đấy tầu shinkansen mới vắng khách vì thế hãng du lịch mới cung cấp giá rẻ cho mình được.
    Mẹ NhatTom cứ tính toán đi, nếu muốn về muộn hơn thì tự ý hủy chuyến về vậy. Vì tính ra bỏ 1 lượt cũng vẫn rẻ hơn tiền shinkansen khứ hồi nhỉ???
    Hoặc mẹ nó đi Tour 3 ngày thì có vẻ thong thả thời gian hơn được chút.
    Đi sớm, về sớm cho khỏe:Rose: :Rose: :Rose:
    Cám ơn mẹ Yume nhé!!!
    • 148 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mẹ NhatTom đi Kyoto sướng quá ta,mình ghanh tỵ đó hi....hi...
    Nghe Mẹ đi mình cũng muốn đi vì Kyoto là phong cảnh vào mùa thu Mình thích nhất,Lúc trước mình thường đi Kyoto và Osaka,KoBe được tung tăng đi khắp nơi (thường vé SHIN lúc nào cũng quy định giờ nhưng mình có thể đi trong ngày cũng không sao nhưng Mình đi tự túc không theo tour nên không biết sao).Ở đó nổi tiếng chùa vàng và chùa Bạc mùa lá đỏ thì tuyệt vời.Bạn nhớ chụp hình nhiều cho mình xem với nha!!!
    Công nhận đi theo tour như vậy quá rẻ,Nếu có đi nữa mình sẽ theo trang web của mẹ Yume.
    • 13 năm
    • 1,182 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miyuiki2007 Xem bài viết
    Mẹ NhatTom đi Kyoto sướng quá ta,mình ghanh tỵ đó hi....hi...
    Nghe Mẹ đi mình cũng muốn đi vì Kyoto là phong cảnh vào mùa thu Mình thích nhất,Lúc trước mình thường đi Kyoto và Osaka,KoBe được tung tăng đi khắp nơi (thường vé SHIN lúc nào cũng quy định giờ nhưng mình có thể đi trong ngày cũng không sao nhưng Mình đi tự túc không theo tour nên không biết sao).Ở đó nổi tiếng chùa vàng và chùa Bạc mùa lá đỏ thì tuyệt vời.Bạn nhớ chụp hình nhiều cho mình xem với nha!!!
    Công nhận đi theo tour như vậy quá rẻ,Nếu có đi nữa mình sẽ theo trang web của mẹ Yume.
    Cám ơn mẹ Miyuki, vé shinkansen có thể cơ động được trong ngày thì hay quá, chỉ sợ mấy ngày mình định đi thì Shin đông nghẹt, ko có chỗ ngồi thôi