Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhận làm đầu cầu nhận cho WTT

• 0 Lượt chia sẻ
  • 805 Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 8,543 Bài viết

• 7,400 Được cảm ơn

Nhân dịp Tết và cũng sắp 10 năm WTT, BGĐ muốn gửi tặng các bạn bên Singapore cũng như các bạn nước ngoài một số áo in hình WTT và bao lì xì ngày Tết, vậy bạn nào xung phong làm đầu cầu giùm cho S3 nhận và chia cho các bạn thành viên khác cùng các con. Giúp giùm Sờ các bạn nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 39 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Sờ ơi,
    Hiện mình đang ở Singapore đến ngày 17/1 về Việt Nam ăn Tết. Giúp Sờ thế nào đây?
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 8,543 Bài viết

• 7,400 Được cảm ơn

Bạn sắp về VN nên chắc lại bận rộn bao việc. Tết Nguyên Đán 2012 đã chạm ngõ rồi nên Sờ muốn gửi trước một số phong bì lì xì đỏ xinh xắn kèm theo những lời chúc vui nhộn, nhẹ nhàng, chứa đậm tình cảm mà Webtretho gởi đến bạn và gia đình trong dịp năm mới. Đây là hoạt động tri ân của Webtretho gửi đến toàn thể thành viên đã tham gia và đóng góp cho sự phát triển lớn mạnh của Webtretho trong suốt 10 năm vừa qua. Nếu bạn hay bạn nào giúp làm đầu cầu thì cho Sờ hay.

mau_baolixi2012
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 8,543 Bài viết

• 7,400 Được cảm ơn

Các bạn ai muốn nhận bao nhiêu phong bì viết vào đây cho Smod hay và thành viên mkim sẽ nhận giúp, và chia cho các bạn nhé.
    • 155 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

mình xin bao nhiêu cũng được hả smod hay mỗi người được 1 phong bao thui
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 13,269 Bài viết

• 7,643 Được cảm ơn

Mình đăng ký áo thì size thế nào Smod nhỉ? Phong bì thì chắc qua Tết bạn mkim mới sang lại nên thôi vì còn lì xì ai nữa đâu.

Cảm ơn WTT nhé!
    Love is patient, love is kind. It does not envy, it does not boast, it is not proud. It does not dishonor others, it is not self-seeking, it is not easily angered, it keeps no record of wrongs. Love does not delight in evil but rejoices with the truth. It always protects, always trusts, always hopes, always perseveres. (1 Corinthians 13:4-7)
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 8,543 Bài viết

• 7,400 Được cảm ơn

Ngày 17/1 bạn mkim mới về nên vẫn có phong bì cho các bạn bên Sing và bao nhiêu cũng được.

Phong bì chỉ có vỏ, nhân các bạn bỏ vào để tặng con, cháu nhân dịp Tết.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 3,838 Bài viết

• 1,480 Được cảm ơn

Cám ơn WTT va Smod đã gửi quà cho các gia đình ở Sing. QSa cũng muốn hỏi về áo và phong bì nhận như thế nào ? 8/1 mình có người từ Sài Gòn sang Sing và 11/1 có người từ Hà Nôi sang Sing nên rất mong nhận đđược quà chuyển sang Sing kịp. Cám ơn Smod nnhiều.
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 8,543 Bài viết

• 7,400 Được cảm ơn

Thế thì Quỳnh Sa nhắn gấp cho Admin địa chỉ tại SG ngay để Min gửi qua liền, cứ tính khoảng bao nhiêu trước sau đó các bạn sẽ nhắn tin cho Quỳnh Sa và chia nhau.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 3,838 Bài viết

• 1,480 Được cảm ơn

Cám ơn Smod3. QSa đã gửi mail cho Admin và cho bạn mình rồi. Hy vọng sẽ nhận kịp bao lì xì của WTT

Cho mình hỏi về việc đăng ký và nhận áo in hình WTT.