TIN TÀI TRỢ.

Mua sách ủng hộ nạn nhân động đất sóng thần

• 0 Lượt chia sẻ
  • 441 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

MUA SÁCH ỦNG HỘ NẠN NHÂN ĐỘNG ĐẤT SÓNG THẦN

Các bạn thân mến,

Trận động đất kinh hoàng ngày 11/3/2011 đã cướp đi sinh mạng của 14 nghìn người và 13 nghìn người hiện vẫn còn mất tích. Hiện nay hàng nghìn người vẫn đang phải sống trong trại tị nạn, chịu đựng nỗi đau mất người thân. Hơn lúc nào hết, họ rất cần sự giúp đỡ sẻ chia lúc này.

Chúng tôi, những người trở về sau động đất từ Sendai, đã không thể giấu nước mắt sau bao chuyện xảy ra. Trong lúc hoảng loạn ấy, chứng kiến bao câu chuyện cảm động, để lại rất nhiều kí ức xúc động, nay đã được tập hợp trong cuốn sách NHẬT KÝ VÙNG TÂM CHẤN. Với mong muốn cùng các bạn Nhật Bản vượt qua nỗi đau, cuốn sách như là món quà tinh thần gửi tặng người dân Nhật Bản. Đồng thời phần lớn số tiền nhận được từ việc viết sách cũng dành ủng hộ cho nạn nhân của trận động đất vừa qua.

Mỗi chúng ta, đang sinh sống và làm việc tại Nhật, chắc chắn sẽ đồng cảm với nỗi đau của người dân Nhật Bản lúc này. Cùng chung tay chia sẻ đau thương với các bạn Nhật Bản, bạn hãy cùng chúng tôi tham gia MUA SÁCH ỦNG HỘ NẠN NHÂN ĐỘNG ĐẤT SÓNG THẦN. Toàn bộ tiền bán sách sẽ dành ủng hộ nạn nhân của thảm hoạ vừa qua.

Để mua sách tại Nhật Bản các bạn đăng ký qua website của Hội Thanh Niên Sinh Viên Việt Nam tại Nhật Bản:

http://www.vysajp.org/news/trang-chi...%bb%9f-sendai/

Xin trân trọng cảm ơn!

Trương Quang Đức

Các mẹ ơi, có mẹ nào muốn mua sách ủng hộ dân nhật thì vào link trên đăng kí nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,389 Bài viết

• 2,068 Được cảm ơn

Chào bạn Trương Quang Đức , theo đường link bạn cho Chura vô đăng ký mua sách mà ở trang chính lại hiện ra Error 404 - Not Found .

Bạn cho link khác đi chứ vô đọc mà không thấy bài nào viết về thông tin sách hết trơn . :Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

http://www.vysajp.org/news/trang-chi...%bb%9f-sendai/

Cảm ơn bạn Chuarosa, mình đã báo để họ fix lại link. Bạn mua ủng hộ nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn quay lại trang chủ của VYSA, mình không hiểu sao vào từ webtretho không được.