TIN TÀI TRỢ.

Mua đồ chơi cho bé trên 1 tuổi ở đâu rẻ tốt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.51K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 372 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Các mẹ ở Sing giúp mình với. Mình sang Sing 2 ngày từ 23/4 (hôm nay) đến 26/4 muốn hỏi các mẹ hay mua đồ chơi cho con ở đâu rẻ đẹp? Mẹ cháu có 2 đứa 1 tuổi và 5 tuổi nên nếu mua đắt thì tốn kém quá :Sad: nên muốn nhờ các mẹ hướng dẫn tí.
    Ngoài ra mình còn muốn mua băng đô (bờm) cho bé gái loại bằng vải hay đăng ten mềm chứ không phải loại có gọng bằng nhựa hay kim loại như người lớn đâu, bé đeo lên sợ đau đầu xinh xinh của bé :Smiling:
    Giúp mình với nhé. Thank you all very much
    ETyFp7Y0eIp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 36 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beTitbeXiu Xem bài viết
    Các mẹ ở Sing giúp mình với. Mình sang Sing 2 ngày từ 23/4 (hôm nay) đến 26/4 muốn hỏi các mẹ hay mua đồ chơi cho con ở đâu rẻ đẹp? Mẹ cháu có 2 đứa 1 tuổi và 5 tuổi nên nếu mua đắt thì tốn kém quá :Sad: nên muốn nhờ các mẹ hướng dẫn tí.
    Ngoài ra mình còn muốn mua băng đô (bờm) cho bé gái loại bằng vải hay đăng ten mềm chứ không phải loại có gọng bằng nhựa hay kim loại như người lớn đâu, bé đeo lên sợ đau đầu xinh xinh của bé :Smiling:
    Giúp mình với nhé. Thank you all very much
    Mẹ cháu vào Paragon giữa Ochard Rd, tầng trên cùng có mấy cửa hàng đồ chơi, trong Toys R Us có đủ hết đồ chơi hàng hiệu, còn ngay chỗ cầu thang đi lên có mấy cửa hàng bán đồ Education cho trẻ con cũng dễ thương lắm.
    • 372 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó nhé, mình đã đến đó mua rồi. Nhiều đồ thật nhưng cũng không rẻ lắm. Mình vào cả Carefour (spelling?!) thấy cũng nhiều đồ chơi, nhiều đồ made in china nhưng rẻ hơn đồ made in china của Toys R Us.

Thanks a lot:Smiling:
    ETyFp7Y0eIp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 552 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

Trong Expo đang có sale của John Little, cũng có đồ chơi trẻ con đó, mẹ nó vào đó tìm thử xem, tuy ko nhiều nhưng chắc cũng rẻ, tuần trước mình đi thì thấy bán nhiều băng đô trẻ em (loại mềm đó)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 552 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

Ôi trời, cái topic từ 2007 mà mình xớn xác vào trả lời:Laughing:, hèn chi cứ thắc mắc sao 23/4 mà lại là hôm nay:Silly: