TIN TÀI TRỢ.

Loại Sữa Nhật nào tốt cho bé 10 tháng, các mẹ ở Nhật giúp em với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.97K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 170 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ở Nhật cho em hỏi với!!!

Cháu em được 10 tháng tuổi, hơi lười uống Sữa. Anh chị em cũng đã thay đổi rất nhiều loại Sữa có tại VN (kể cả loại đắt nhất), nhưng cũng không có hiệu quả mấy. Em hiện tại đang ở Nhật, nên muốn mua thử sữa của Nhật cho cháu dùng thử xem. Em nhờ các mẹ có kinh nghiệm ở đây cho em biết, nên mua Loại sữa nào là Tốt nhất, có nhiều Dinh dưỡng, Dễ uống, và Tăng cân nhanh. . Em cảm ơn các mẹ nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em có chị ở Nhật, chị ý cho con uống sữa Bean stalk sữa đấy tốt, sữa đấy lấy tên dựa vào câu chuyện chú bé Jack và cây đậu thần, bé nhà chị em uống sữa đấy nên mẹ bé hay đọc và cho xem film hoạt hình CHÚ BÉ JACK VÀ CÂY ĐẬU THẦN, lần nào gọi điện về cho gì cũng kể liên thuyên chuyện ấy. em thấy sữa Bean stalk hiện nay còn được bán trên thị trường Việt rồi đó, hàng nhập khẩu
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con em cũng rất kén ăn, suốt ngày chỉ bú mẹ thôi.Các mẹ cho em hỏi có loại sữa nào cho con ăn dặm của Nhật tốt ko ạ. Sữa bình thường em mua nhưng cháu ko chịu ăn. EM thấy lo lắng. Các mẹ cho em kinh nghiệm với ạ.