TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về địa chỉ mua đồ baby rẻ trên Internet!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.71K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 354 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình thấy nói ở Nhật mà nếu mua đồ baby ở trên Internet sẽ rất rẻ, mình lang thang mãi mà chưa tìm ra chỗ nào cả. Có ai biết không? giúp mình với!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 103 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sakuratokyo
    Mình thấy nói ở Nhật mà nếu mua đồ baby ở trên Internet sẽ rất rẻ, mình lang thang mãi mà chưa tìm ra chỗ nào cả. Có ai biết không? giúp mình với!
    Mình thấy mọi người nói vào trang web http://www.akachan.co.jp/top.cfm, cũng không rõ là có rẻ không nữa. Bạn thử vào xem nhé. Thân
    • 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sakuratokyo
    Mình vừa mua cho bé nhà mình 1 it quần áo và thấy giá cũng rẽ ,nhưng là mình xem cataloge và ôx mình đt mua và ngươi ta giao hàng đến ,ôx mình nói cũng co bán online , hay bạn thữ xem web nhe www.nissen-baby.jp
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mua đồ baybe trên mạng thì đẹp đấy, cơ mà cũng pải xem con mình hợp với mầu nào thì mua chứ ah, như con nhà em trắng thì mầu nào cũng dc, nhưng vẫn đẹp nhất khi mặc mầu vàng, hồng,trắng...Mẹ nào có địa chỉ mua rẻ thì post nhé!
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Oánh dáu. Cuối tuần này 2 mẹ con mình sẽ sang Nhật với chồng.
    Về mua quần áo cho bé thì Uniqlo cũng thỉnh thoảng có sale đó.
    Lần trước mình đi ctac qua Nhật ngay đúng dịp sales.
    Quần jean dài cho bé còn 990¥, áo thun thì từ 390¥.
    Rất đẹp và bền. Hồi đó mình mua về cho con và làm quà cho cháu nhữa.

Lần này qua đúng dịp lạnh mà mới mua cho con 1 cái áo khoác (dạng áo phao) thôi.
    Không biết nên mua thêm áo ấm cho con nữa không,tại nghe ox nói bên Nhật rẻ lắm.
    (ox mới nghe thôi chứ cũng chưa bieets chỗ mua)
    Chỉ sợ mới qua chưa biết nhiều chỗ mua và ox đi làm không có nhìu thời gian dẫn 2 mẹ con đi tìm mua thôi.
    Mình ở Osaka. Mong các mẹ nào có kinh nghiệm thì help với nhé