TIN TÀI TRỢ.

Giúp em tìm hiểu về người Nhật!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 791 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 63 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào cả nhà,

Hiện nay công ty em đang có đối tác là 1 công ty liên doanh Nhật. Em lại là đại diện cho công ty để giao dịch với họ. Vì vậy em muốn nhờ các chị tư vấn hoặc giúp em về tài liệu để em hiểu cách làm việc của họ, hiểu em nên ngoại giao thế nào cho công việc đạt kết quả tốt. Em chỉ có thể đọc được tài liệu tiếng Anh, chứ không thể đọc tiếng Nhật. Các chị góp ý giúp em nhé. Cảm ơn mọi người nhiều. Chúc mọi người vui!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,485 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meMinhMinh Xem bài viết
    Chào cả nhà,

Hiện nay công ty em đang có đối tác là 1 công ty liên doanh Nhật. Em lại là đại diện cho công ty để giao dịch với họ. Vì vậy em muốn nhờ các chị tư vấn hoặc giúp em về tài liệu để em hiểu cách làm việc của họ, hiểu em nên ngoại giao thế nào cho công việc đạt kết quả tốt. Em chỉ có thể đọc được tài liệu tiếng Anh, chứ không thể đọc tiếng Nhật. Các chị góp ý giúp em nhé. Cảm ơn mọi người nhiều. Chúc mọi người vui!
    Chào mẹ MM , em còn cần thông tin tìm hiểu về người Nhật nữa ko ? Chị thì ban ngày ko có thời gian vào diễn đàn , chỉ có buổi tối , nếu rảnh chút thì có thể nói chuyện qua chát YM hoặc Skype được .

Hy vọng biết đến đâu sẽ chỉ giúp đến đó cho mẹ MM , nếu cần thì gọi chát nhé !
    8672018210_0a53a9b859_m8672008866_1a194b9c92_m

Bạn muốn Đọc truyện ngắn, tìm hiểu cuộc sống ở Nhật như các món ăn, các lễ hội hoặc và các hình ảnh giải trí vui cười. Hãy bấm vào đường link dưới đây để khám phá. Chúc bạn tìm được bài viết vừa ý tại trang nhà của Nguyễn Tuyết Mai.

https://nganhdao.vnweblogs.com/