TIN TÀI TRỢ.

Dành cho ai quan tâm đến châm cứu và bấm huyệt.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.06K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 131 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Chào mọi người.
    Hôm qua, mình mới quen một người Việt nam, đang học ở một trường châm cứu bấm huyệt ở Tokyo. Cậu ấy là người khiếm thị, đã tốt nghiệp trường Tuệ Tĩnh ở HN và đã hành nghề nhiều năm ở VN rồi. Học ở Nhật thì được hai năm và đang thực hành châm cứu bấm huyệt trên bệnh nhân thật ở phòng khám của trường đại học. Cậu ấy sang Nhật học đã được 2 năm, nhưng không có cơ hội nói chuyện hay kết bạn với người Việt nam nào bên này. Mình là người đầu tiên cậu ấy gặp. :Crying:Chương trình học còn một năm nữa. Mình đến trường đó có việc và tình cờ gặp. Hôm nay mình đã mời cậu ấy đến nhà chơi rồi. Chưa có cơ hội thử tay nghề :Laughing:. Tuy nhiên mình vẫn muốn giới thiệu cậu ấy với mọi người để nếu ai quan tâm thì liên lạc với mình. Mình sẽ cung cấp địa chỉ và số đt.
    Mẹ nào bà có ông bà sang đây cần được xoa bóp bấm huyệt chữa bệnh thì mình nghĩ sẽ rất tốt đấy !
    Cảm ơn mọi người đã quan tâm !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 157 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

hoahuongduong ơi. cho cả nhà số điện thoại của bạn đó đi và cả nơi làm việc của bạn đó nữa. nếu gần có lẽ mình cũng muốn đến thử tay nghề của em đó đây
    • 131 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conbebong Xem bài viết
    hoahuongduong ơi. cho cả nhà số điện thoại của bạn đó đi và cả nơi làm việc của bạn đó nữa. nếu gần có lẽ mình cũng muốn đến thử tay nghề của em đó đây
    Post số điện thoại của bạn đó lên đây mình e không tiện. Mình sẽ PM cho bạn nếu bạn cần.
    Trường học của bạn đó ở gần ga Ikebukuro, nằm trên tuyến Yurakucho, không biết có gần chỗ bạn không ?