TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào biết ở Nhật mua máy xông hơi ở đâu không ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 605 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 114 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các mẹ. mình ở nhật. Muốn mua máy xông hơi mini để xông mũi nhưng ko biết tiếng nhật cái đó gọi là gì và nhãn hiệu gì thì tốt. Có mẹ nào biết chỉ giúp mònh với ạ. Cảm ơn các mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 486 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Ko biết cái máy xông mũi bạn nói đến như thế nào nhưng mình hay dùng cái máy tạo ẩm mini hay máy ion mini, nhỏ vài giọt dầu cao vào bình nước của nó rồi cuốn tờ giấy chụp lên vòi và mũi mình, hoặc để mùi gần vào vòi của nó, cũng có tác dụng xông mũi, giải cảm.
    Cái đó bán đấy ở cửa hàng điện máy. Còn hãng nào tốt thì dùng với mục đích như thế ko quan trọng hãng nào, chỉ cần rẻ là ok. nếu ko cứ chọn hãng nổi tiếng là tốt nhất, tất nhiên là kèm theo giá cao.
    • 114 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn b duahau, mình cũng ko biết cái máy đó thế nào vì chưa dùng bao jo. Nhưng mình xem trên google thì ở nhật có cái máy amron, tưởng mẹ nào đã dùng rồi thì cho mình xin lời khuyên, nhưng hình như các mẹ ít dùng cái đó thì phải.

Cái máy bạn nói cụ thể nhãn hiệu gì hả bạn?
    À tiện đây b cho mình hỏi mình muốn chuyển hàng mỹ phẩm về việt nam bán cho người quen, ko biết gửi theo hình thưc nào thì tốt, gửi bưu điện có ổn ko nhỉ?