TIN TÀI TRỢ.

chồng ham mê pachinko

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.77K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 214 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

chẳng biết khi nào chồng e sẽ biết điểm dừng đây.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 45 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Mình thấy có 1 điều chơi Cái này lúc đầu hinh như ai cũng được nhưng sau đó thì thua triền miên .....chồng Mình cũng nghiện Cái này trước cả khi cưới mình và giờ Đã 5 năm a ấy cũng chẳng bỏ được . Cách duy nhất của Mình Là kiểm soát thật chặt kinh tế ...mỗi Khi lãnh lương cho 1man và mỗi cuối tuần thì đưa 3-5 sen a ấy muôn làm j thì làm.cái này ko khác j xike phải nghị lực lắm may ra....nhà chồng Mình 4 Anh em trai thì cả 4 người đều nghiện Cái này . Có 1 Anh còn vì thua nhiều quá phải bán cả đất ở Vn đi trả nợ...trong túi chồng Minh lúc nào cũng k có tiền vì có xu nào dù chỉ 1-2 sen Anh ý cũng nghĩ ngay phải đi ra pck.Mình thấy pck làm chồng Mình ko còn ý chí câu tiến...dù tính cách và mọi thứ rất lành và có chừng mức nhưng vì pck nên con người cũng kém đi ...Minh Đã dùng đủ mọi cách nhưng ko hiệu quả nên giờ tài khoản bank Mình ko cho a ấy biết password và nhà có bao nhiêu tiền Minh cũng k cho biết luôn....chồng bạn mới mấy tháng bạn hãy cố gắng ngăn chặn đừng để như chồng Minh thì buồn lắm
    Mong gặp con yêu ........
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 214 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

e chỉ sợ vay mượn bạn bè thôi.chứ e quản lý hết tiền với thẻ rồi, mà đi chơi thắng có tiền đi chơi tiếp chứ ko lấy tiền của vợ như xưa.Đúng là ham mê lắm quên cả ăn để chơi.Nhà chị có anh bán đất đi chơi thì ghê nhỉ!
    • 1,139 Bài viết

• 1,675 Được cảm ơn

Công ty chồng e có vài chục ng thì hầu như ai cũng chơi Pachinko , ng nào ko chơi thì thuộc hàng hiếm trong công ty.
    Nick : NHIEUTRANG
    Pas : YF34D

yrkj5hqx
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2