TIN TÀI TRỢ.

Cần giúp mang bếp từ xách tay về Hà nội khoảng dịp Tết 2013

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.72K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang tìm hiểu mua bếp từ Panasonic của Nhật xách tay về Hà nội. Nhưng mấy bạn mình quen về nước dịp này đều quá cân rồi. Các bố mẹ hay các bạn sinh viên nào mua vé về nước chơi dịp Tết này msg giúp mình nhé. Mình thực sự cần 01 chiếc để sử dụng. 度もうありがとう!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 85 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình sẽ trở về việt nam vào 31/01/2013, ở nhật Mình ở shiga bạn đã mua bếp rồi nhở cầm về hay thế nào
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang định đặt mua trên mạng ship tới địa chỉ của bạn. Bạn xách giúp về Nội bài cho mình. có gì bạn cho mình địa chỉ ở JP và ở VN và thông tin chuyến bay nhé. Cảm ơn bạn!
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuvu Xem bài viết
    Mình sẽ trở về việt nam vào 31/01/2013, ở nhật Mình ở shiga bạn đã mua bếp rồi nhở cầm về hay thế nào
    Minh muon lien lac nhanh voi ban bang cach nao?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,545 Bài viết

• 1,546 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn chủ top ơi, mình cũng quan tâm bếp từ giống bạn, cũng định tết này mang về. Thấy bạn nói, có vẻ bạn nắm được sản phẩm rồi, người thân của bạn đã dùng bếp từ panasonic hay bạn nắm sản phẩm qua thông số của nhà sản xuất? Bạn định mua mã sản phẩm nào, giá cả?
    Mình cũng có cảm tình với sản phẩm hãng Panasonic.
    Rất mong bạn cho chút kinh nghiệm, nếu được thì sau khi bạn đã dùng thử nhé. Vì mình định về vn khoảng mùng 1 tết ta.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình vẫn đang tìm người để nhờ xách thôi, có lẽ là sau tết âm lịch. Bếp từ thì mình đã từng sử dụng bên Jp rồi. Nói chung đồ nội địa là ổn. Nhờ xách tay thì đảm bảo là đồ mới chính hãng chứ ở VN đều có bán hết mà bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 91 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, hình như bếp từ mà mua trên mạng nếu đóng gói từ trên mạng sẽ bị thuộc diện quá khổ, phải đăng kí với bên hãng bay hay sao ấy, có ai đã tùng gửi giúp mọi người thêm kinh nghiệm ạ.