Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cần babysitter gấp gấp...các mẹ chỉ giúp em với!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.33K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 579 Bài viết

• 1,444 Được cảm ơn

Tối thứ 6 này vợ chồng em muốn đi dự gala dinner nhưng chẳng có ai để gửi thằng bé 9 tháng tuổi :Sad: Các mẹ biết dịch vụ babysitter nào đủ tin cậy giới thiệu cho em với, hoặc có mẹ nào ở mạn phía Tây nhận trông con em không ạ?? rooling:

Các mẹ chỉ em với. Em cảm ơn nhiều ạ :LoveStruc:
    ckOJ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi mẹ BUBAM
    E đang rỗi trong thời gian này, nếu chị cần trông em bé vào ngày thứ 6 tới em có thể ah. E không thấy số của chị nên không gọi được.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 579 Bài viết

• 1,444 Được cảm ơn

Cảm ơn BinhMinhdt. Em có kinh nghiệm trông em bé chưa? Chị thấy nick của em mới reg hôm qua, em có quen biết mẹ nào trong forum này có thể recommend em được không? Có gì PM cho chị nhé!
    ckOJ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi ah
    Chị cần người trông có một buổi tối thôi ah? em có con rồi mà , con em 2 tuổi rồi , chị yên tâm . có gì chị cho em số đt của chị , chị em mình nc.
    • 57 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhân tiện có topic của chị, em xin đăng ký làm thêm các loại công việc nhà, lau dọn, trông trẻ... Em đã 32 tuổi, có kinh nghiệm nuôi trẻ, sang Singapore theo student pass. Em rất cần tiền nên mong các mẹ trong box Singapore ủng hộ em. ( Em chỉ làm các công việc hợp pháp và hợp đạo đức ạ, các mẹ cứ yên tâm. )
    • 2,623 Bài viết

• 3,001 Được cảm ơn

Chị Cá Kho Tiêu cho em xin số điện thoại vào PM nhé.

~ Đậu Dế ~
    bqnqp8

Wofmp8
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 3,838 Bài viết

• 1,480 Được cảm ơn

@ mẹ BuBam đã tìm được người gửi con chưa, cần không thì mang sang nhà mình trông luôn cho, cho 3 chị em nó chơi với nhau nhỉ rooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 579 Bài viết

• 1,444 Được cảm ơn

Úi... sao chị post từ 1.55 chiều qua mà giờ em mới thấy nhỉ?? rooling: Có bà hàng xóm trông con cho em rồi chị ạ... Hai vợ chồng đi ăn chơi nhảy múa còn thắng lucky draw được một đống Taka vouchers về cho con trai rooling:rooling:... Nhưng mà có lần sau thì chị trông bé giúp em nhé, bé nhà em chẳng có anh chị gì toàn lủi thủi chơi một mình thôi :Sad:
    ckOJ
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 3,838 Bài viết

• 1,480 Được cảm ơn

Mẹ BuBam ở đâu, mình ở gần Aujuned MRT cơ, Old Airport road, gần Kalang Stadium, không biết có gần nhau không ? Thường các mẹ ở phía West nhiều hơn. Lúc nào rảnh ghé nhà mình hoặc tham gia offline cho biết mặt nhau nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các mẹ.
    các mẹ ơi hm nào có buổi họp mặt các mẹ thì cho em tham gia với nhé. Thank mẹ quynhsa và mẹ bubam nhe.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 3,838 Bài viết

• 1,480 Được cảm ơn

Mình có làm gì cho bạn đâu mà BinhMinhdt cám ơn mình vậy ???:Sigh:

Bubam sinh them em cho con trai đi, cả nhà đông vui, con có thêm bạn chơi vui luôn rooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 579 Bài viết

• 1,444 Được cảm ơn

Em ở khu South Buona Vista gần NUH... Hôm nào chị đi off ới em với nhé rooling:
    Bây giờ ra đường thấy con nhà ai mới đẻ bé tí tẹo là em thèm nhỏ rãi ý, có khi đợi đến lúc con trai đi nhà trẻ thì xúc tiến thôi rooling:
    ckOJ