Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ ơi làm thế nào khi bị xuất huyết ở túi ối???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 680 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào mọi người.
    Em mới có em bé được hơn 7 tuần, hôm qua đi khám đã có tim thai nhưng bs cũng phát hiện trên túi ối có xuất huyết (do thỉnh thoảng em bị đau bụng nên hỏi bs). Qua tìm hiểu em thấy mọi người bảo đó là bị động thai, dọa sảy. Ở VN sẽ được kê thuốc uống và thuốc đặt nhưng bs bên này chỉ dặn em nghỉ ngơi tránh vận động thôi. Em lo lắng quá. Có mẹ nào giúp em với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Không có mẹ nào giúp được en à (((((
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,846 Bài viết

• 26,640 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em ơi chị hổng có kinh nghiệm vụ này nhưng vừa mới lên mạng tra tìm thử kinh nghiệm bà con Nhật thì thấy các mẹ cũng chỉ nghỉ ngơi tịnh dưỡng rồi hổng sao hết em à( máu tụ sẽ tự động biến mất). Nghe nói vụ này cũng không phải là hiếm lắm đâu. Em cứ nghe lời bs nghen.
    Em đừng lo lắng quá bị xì-trét cũng hổng tốt lắm đâu.
    Đây là link của một mẹ bị y chang em cũng lo lắng, hỏi rồi các mẹ khác truyền kinh nghiệm nè:
    http://onayamifree.com/threadres/943971/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cám ơn mẹ Aika nhiều. Bây giờ em cũng cố gắng để tinh thần thoải mái, mong con yêu luôn khỏe
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 22 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mẹ PiigyU ơi em bé nhà bạn thế nào nào rồi nếu có dấu hiệu như vậy rồi thì cần tránh đi lại hoạt động nhiều nhé nếu kiêng đươc thì nên nghỉ ngơi là tốt nhất chúc 2 mẹ con 9m10d bình an nhé