TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ ở Nhật bản ơi giúp mình với!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.27K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 171 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ ở Nhật bản ơi cho mình hỏi chút xíu. ở Nhật bản hiện nay thị trường đĩa hát có đĩa bài hát karaoke hoặc đĩa nhạc bằng Tiếng Việt không?Nếu có thì đĩa của ca sĩ nào là chủ yếu? Các mẹ có thấy đĩa hát của Mỹ Tâm không? Sếp mình đang giao cho mình nhiệm vụ này mà mình thì mù tịt. Các mẹ giúp mình với.
    Cám ơn các mẹ nhiều.
    --------------------------
    Con mãi là trăng rằm của mẹ
    Mẹ yêu Tôm nhất trên đời Tôm ơi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13,781 Bài viết

• 11,390 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ nào ở Nhật biết trả lời cho trangram nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 261 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangramcuame
    Các mẹ ở Nhật bản ơi cho mình hỏi chút xíu. ở Nhật bản hiện nay thị trường đĩa hát có đĩa bài hát karaoke hoặc đĩa nhạc bằng Tiếng Việt không?Nếu có thì đĩa của ca sĩ nào là chủ yếu? Các mẹ có thấy đĩa hát của Mỹ Tâm không? Sếp mình đang giao cho mình nhiệm vụ này mà mình thì mù tịt. Các mẹ giúp mình với.
    Cám ơn các mẹ nhiều.
    --------------------------
    Mẹ yêu Tôm nhất trên đời Tôm ơi.
    Mình 888 1 tí về nơi mình ở thôi, vì mỗi vùng có 1 đặc trưng khác nhau... Nơi mình thì mình thấy người Nhật họ chuộng nhạc Trịnh Công Sơn. Cách đây 2 năm ( nhớ không rõ thời gian), đêm giao thừa Nhật Bản, ca sĩ Tendo Yoshimi đã hát bài Diễm Xưa bằng tiếng Nhật , làm mình c4ng hãnh diện lém

Xí,quên đính chính, mình chỉ mới thấy CD của NHư Quỳnh thôi, hát nhạc Nhật ,còn những người khác thì tịt
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 261 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

:4: chị rãnh thì vào trang này hỏi thử xem, sinh viên họ sành nhạc hơn mình :3:

http://www.vysa.jp/modules.php?op=mo...artid=4&page=1
    • 171 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ đã trả lời cho mình.
    ------------------
    Mẹ yêu con nhất trên đời Tôm ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 923 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Sorrry mình cũng không biết. Nhà mình toàn nghe nhạc nước ngoài, còn nhạc việt nếu có về phép mình mang sang thôi, chưa bao giờ mua ở đây. Nghe nói có trung tâm Mekong có nhiều băng đĩa, sách báo lắm ( Mekong Center, DT: 0357422168, ở ga Oimachi nếu đi bằng tàu JR Keihin Tohoku Line).
    Ở đây cũng lâu rồi, nhưng chưa bao giờ mình đến đó cả :1:.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 96 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Minh co biết may tiêm táp hoa VN ban DVD cua các ca si VN va Hai ngoai , nhung toan dia chep thoi , o co dia góc , mua cho sep ngươi Nhát ma mua dia chep thi chác ky qua ha !hihii..........Neu o co van de gi thi nhan tin cho minh , minh cho bo so phone cua tiêm , ho goi den tan nha cho.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 228 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chị trangram oi,
    em có chương trình hát karaoke tiếng việt đấy, khoảng 3000 bài , hát đã lắm, nếu nhà có thêm micro va cắm vào loa nữa thì cũng chẳng khác ngoài hàng là mấy Em có thể copy vào đĩa CD rồi gửi cho chị nếu chị vẫn cần.
    Chúc chị và gia đình vui vẻ