TIN TÀI TRỢ.

các mẹ có biết thương hiệu Lelefushi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.94K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào các ba mẹ, nói thật là e đang tập tành bán hàng online, mà tiếng tàu không biết, kinh nghiệm bán buôn cũng không có. Sức khỏe kém quá không đi làm giờ giấc dc nên xoay cái này. Em muốn bán hàng uy tín cơ ạ, thấy người quen chuyên ship hàng giùm từ TQ về VN giới thiệu vài trang web thời trang, e thấy trang lelefushi.com hàng hóa đẹp mà nhìn có vẻ chất lượng chấp nhận dc. chứ nghe bảo mấy hàng oder Quảng châu như giẻ lau e cũng không biết thế nào. bán buôn chứ cũng muốn nó đàng hoàng chứ không phải chỉ lo tiền lời ạ. các mẹ tư vấn giúp em với ạ
    Đây trang này ạ http://www.lelefushi.com/shop_glab1/...379&shbid=5072

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 983 Bài viết

• 887 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn, là thế này, mình có bạn người TQ sống bên TQ luôn và mình cũng biết tiếng TQ. Mình và người bạn đó định hợp tác làm ăn, người bạn ấy sẽ giúp mình mua hàng trên các web của TQ và ship về VN cho mình, nhưng khi mình hỏi có bảo đảm quần áo giống 100% như trên web ko, vì bạn ấy nói ko chắc được. Vì vậy suy ra mấy cái web ấy làm hình cho lung linh lên thôi, người TQ còn ko dám bảo đảm giống 100% thì làm thế nào được. Bạn mình ko sống ở Quảng Châu nên chắc chắn sẽ ko lấy hàng tử QC, mình cũng ghét hàng QC.^^